(MS184/CN) 03.11.2009 - Quảng Nam: bé Quyên 6 tuổi bị tim bẩm sinh cần giúp đỡ

1,007
0
0

Mường Tè

Ðề: Quảng Nam: bé Quyên bị tim bẩm sinh cần giúp đỡ

Các pác ở miền Trung: K biết tình hình cháu thế nào rồi ah?
Tks

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Hôm nay con tròn 6 tuổi.

Sáng hôm nay con mở quà bố mẹ tặng, là một quả địa cầu nhỏ nhỏ con đang muốn có được. Năm nay bố mẹ dành 5000Y cho quà sinh nhật của mỗi đứa. ............ Phần còn lại, sau khi hỏi ý kiến con, bố mẹ thay mặt con gửi đến mẹ Loan để chuyển cho bạn nào đang cần thêm chút tiền chữa bệnh. Tặng con một người bạn khỏe mạnh và chắc chắn sẽ giàu lòng nhân ái.

.
Quyên và Thanh Thư bằng tuổi nhau đấy. :x
Ngày 19.11.2009 nhận số tiền 980K của bé Thanh Thư (Khai Tâm)

@Mường Tè đừng sốt ruột. Tim là thế sẽ vào nhập viện rồi làm đủ các thứ thủ tục cuối cùng đến hội chẩn và may mắn có lịch mổ sớm.

2,801
0
0

muathu

Các pác ở miền Trung: K biết tình hình cháu thế nào rồi ah?
Tks
Tình hình cháu đã nhập viện và đang được khám tổng quát Mường Tè à, đã thử máu, khám răng ...còn siêu âm tim nữa, chưa có lịch gì cụ thể, bố bé đã về lại Quảng Nam để đi làm kiếm thêm tiền chi phí, bé Quyên đang ở với mẹ cảm ơn cả nhà mình :x:x:x

Quả Ớt ơi gửi lời cảm ơn cây Ớt nhé @};-@};-@};-@};-@};-

2,801
0
0

muathu

Thông báo tin vui đến nhà mình là bé Quyên đã có lịch mổ vào sáng ngày mai, đang lo gia đình phải đi ra đi vào chờ đợi quá lâu thì Quyên đã được xếp lịch, cầu mong ca mổ thành công tốt đẹp @};-@};-@};-@};-@};-

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Thông báo tin vui đến nhà mình là bé Quyên đã có lịch mổ vào sáng ngày mai, đang lo gia đình phải đi ra đi vào chờ đợi quá lâu thì Quyên đã được xếp lịch, cầu mong ca mổ thành công tốt đẹp @};-@};-@};-@};-@};-
Ôi trời quá hay quá vui, ai theo những ca mổ tim cũng biết là để có đc lịch mổ khó thế nào:(
Chúc ca mổ thành công tốt đẹp

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Mừng quá, cầu mong ca mổ thành công tốt đẹp :x

2,801
0
0

muathu

Mừng quá, cầu mong ca mổ thành công tốt đẹp :x
Chưa kịp mừng xong thì lại hết vui :( mẹ bé mới gọi điện báo khám lại thì BS kết luận bé bị viêm mũi đợi tuần sau, trời thì lạnh đợi ở BV lâu không ốm cũng thành ốm mất thôi, mấy người thân và ba bé ở quê đang ra để cho máu :(

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chưa kịp mừng xong thì lại hết vui :( mẹ bé mới gọi điện báo khám lại thì BS kết luận bé bị viêm mũi đợi tuần sau, trời thì lạnh đợi ở BV lâu không ốm cũng thành ốm mất thôi, mấy người thân và ba bé ở quê đang ra để cho máu :(
Ui trời,tội nghiệp con.:( Hic, hy vọng là con chóng khỏe, mấy ngày tới trời ấm lên để con còn được mổ sớm. Thời tiết này trẻ con mệt quá

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chưa kịp vào chúc mừng con gái. Khổ thân .
Mong con gái chóng khỏe@};-

54
0
0

ldbaoquyen

Cầu mong con mau chóng khỏe, cầu mong ca mổ của con thành công mỹ mãn.

(Con gái có tên giống tên con mình, lại có họ giống họ lót của con gái mình, lại quê Quảng Nam, nên khi đọc tin cứ liên tưởng con mình)

2,801
0
0

muathu

Bé Quyên đã được đưa vào phòng phẫu thuật 10h30 sáng nay, cầu mong ca mổ thành công, và con chóng khỏe lại để về đi học :x:x:x

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Cầu chúc cho ca mổ thành công tốt đẹp! :x:x:x

:cstt02:

499
0
0

Shortee2009

Cầu mong ca mổ thành công tốt đẹp

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chị muathu ơi, có tin gì về con chưa ạ? Cầu mong ca mổ thành công.

2,801
0
0

muathu

Có tin vui cho các bố mẹ là ca mổ cho con đã hoàn thành lúc 1h30 chiều nay, BS báo cho gia đình là ổn, con đang nằm hồi sức các bố mẹ nhé :x:x:x

467
0
0

pink3

@};-@};-@};-cho con gái

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Cầu mong mọi điều bình an sẽ tới với bé!:x:x:x:x:x:x

2,080
0
0

Chiều nay Ớt đi khám ở BV tiện thể ghé thăm bé, nhưng bé vẫn nằm ở phòng hồi sức, chưa đc gặp, mỗi ngày ba, mẹ chỉ đc gặp bé 1 lần thôi. Bé đã tỉnh đã ăn đc cháo loãng,hôm nay ghé thăm trích quỹ mua cho bé 1 hộp sữa Pediasure 360k . Ba mẹ bé cứ bảo cho tôi gửi lời cảm ơn các anh chị trong tổ CSTT.Hiện tại con khỏe , BS bảo ca mổ thành công. mọi người cùng chúc con chóng khỏe nhé .@};-

313
0
0

lancuccu

Chúc con chóng khỏe nhé....:x

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member