(MS83/TT) 09.5.2009 - CSTT Huế cùng với các BS bệnh viện TW Huế khám và chữa bệnh cho người nghèo ở Hói Dừa, Lăng Cô, Huế

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT
Ðề: 09.05.2009 - Chia sẻ tình thương tại Huế: Khám chữa bệnh cho người nghèo ở hai thôn Thủy Cam và Phước Hưng cùng với các BS bệnh viện TW Huế

Chào cả nhà, Vịt mới tham gia 4rum nên chưa biết ai nhưng cũng biết được Me May (Mệ My). Trái ớt hiểm và cây ớt.... nói chúng là họ nhà ớt ....... Cùng tham gia phục vụ cùng ACE mình cảm thấy rất vui và hạnh phúc. Vịt ko biết gì nên chi theo sau làm việc phụ nhưng cảm thấy đời mình nó đẹp hơn một chút và cảm thấy ý nghĩa hơn.
Vài dòng tâm sự và cám ơn ACE CSTT đã giúp làm cho các bà con nghèo hai thôn Thủy Cam và Phước Hưng. Hy vọng chúng ta sẽ có những chuyến đi tốt đẹp như vậy. Thân ái

32
0
0

Cây Ớt

Ðề: 09.05.2009 - Chia sẻ tình thương tại Huế: Khám chữa bệnh cho người nghèo ở hai thôn Thủy Cam và Phước Hưng cùng với các BS bệnh viện TW Huế

Bà My coi chừng lần sau tui thả lại trong hói mít cho đi bộ về nhà vì cái tội chớp chớp loà loà tranh công với người ta nha :D Người ta săn ảnh toát cả mồ hôi mình up lên còn bày đặt xí xọn thêm lời bình ( sai bét ) nữa , ghét :p

Việt sì ke có chữ ký giống linh mục quá hén , gần lấy vợ rồi còn giả Nai hả :D

Chúc mừng tất cả các Mẹ CSTT nha :rose::rose::rose: có ngôi nhà mới khang trang quá . Admin cần sự hổ trợ gì về mặt kỷ thuật xin vui lòng PM Cây ớt , Cây ớt sẽ môi giới cho một hacker mũ trắng hehe .

Ký tên ,

Người giữ xe

37
0
0

MeMay

Hic... đâu dám tranh công gì đâu, đấy là tui giúp 1 tay đấy chứ, tui sợ Ớt hiểm lém:laughing:. Có kê khai đầy đủ tay nhiếp sảnh cừ đấy nhé. :smiling:

Ah, thế là nhà ta có thêm trợ thủ kỹ thuật đắc lực nha. Xin cám ơn, cám ơn ba Ớt đã rất nhiệt tình trong đợt CSTT tại Huế vừa rồi. :rose::rose::rose:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hôm nay mới vào được, tặng hoa cho em Ớt và mọi người nè :rose: :rose: :rose: !

...
Ký tên ,
Người giữ xe
Cây Ớt có trái và hoa, ôm khư khư rồi mà giờ mới chịu vô đây, hè này cả nhà ra HN chịu phạt đê!!!