(MS87/TT) 31.05.2009 - CSTT Đà Nẵng tặng quà 1.6 cho các con tại khoa nhi - BV Đà Nẵng

2,080
0
0
Ðề: 01.06.2009 - Chia sẻ tình thương - Tặng quà cho các con bệnh ung thư tại khoa nhi BV đa khoa Đà Nẵng, nhân ngày Quốc tế thiếu nhi

Susu : đợt trước em nói với chị còn ít đồ chơi trong em, em đừng gửi ra nữa cũng đc. Để đấy để phân chia cho các con đợt này đi em nhé .

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: 01.06.2009 - Chia sẻ tình thương - Tặng quà cho các con bệnh ung thư tại khoa nhi BV đa khoa Đà Nẵng, nhân ngày Quốc tế thiếu nhi

Susu : đợt trước em nói với chị còn ít đồ chơi trong em, em đừng gửi ra nữa cũng đc. Để đấy để phân chia cho các con đợt này đi em nhé .
dạ hôm trước of, các chị bàn nhau chuyện phần quà. Do BV Đk Đà nẵng bố trí giường bệnh nhân không tiện cho chúng ta thực hiện phát quà cho các con.
Thành ra để các con vui nhiều hơn buồn, các mẹ đã ủng hộ ý tưởng phát cho tất cả các con có mặt hôm 31/5/2009 đó chị. Và dự kiến số phần quà là 200 hoặc hơn. Để được nhiều quà, thì bỏ bớt đồ chơi (như dự kiến lúc đầu) và trị giá chỉ còn khoảng 30k thôi. :smiling:
Đồ chơi em vẫn giữ ở đây. Àh, em nhắn chị luôn. Hội Heo vàng 11/2007 đã chuyển cho chị 600k tiền bé thiên ân. từ TK có đuôi 3080 hôm 1/5 chị nhé. Chị KTra rồi báo giúp em. em cám ơn
Xin lỗi trước vì spam. :love:

780
0
0

memynhi

@Susu: thì chị đọc xong cái là hỏi em liền mà, ok bánh + sữa :smiling:. Chị góp 500K nhé, chuyển cho em cách nào tiện nhỉ ?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@Susu: thì chị đọc xong cái là hỏi em liền mà, ok bánh + sữa :smiling:. Chị góp 500K nhé, chuyển cho em cách nào tiện nhỉ ?
:love: EM đọc lại em cũng thấy giống chị đó. Nhưng em đã PM cho Admin rồi ạh, để bổ sung và sửa nội dung bài đầu tiên của topic này để tránh hiểu nhầm. nhưng vẫn chưa thấy hồi âm chị àh.

Cám ơn chị đã ủng hộ cho các con . Để tiện cho chị thì cách nào em không biết :laughing: Nhưng tiện cho em và BTC thì chị chuyển khoản cho chị Mùa thu hoặc cho em đều được chị àh. . :love:

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Nhân dịp ngày quốc tế thiếu nhi, các thành viên chúng mình mong muốn đưa đến cho các con khoa nhi bệnh nặng một niềm vui bất ngờ.

A. Chương trình tặng quà cho các con, tiến hành nhân dịp 1/6/2009 (thời gian chính thức sẽ thông báo sau khi đại diện các thành viên làm việc cụ thể với BV ĐNG) - Với lý do thực hiện : các con " gần đất xa trời" như lời các BS ở đây, sau mỗi lần nói chuyện với các thành viên tại Đà nẵng. Nên việc giúp cho các con thêm một kỹ niệm để nhớ khi "về nơi xa ấy" là điều cần thiết nên làm. Đa số các con ở đây có hoàn cảnh gia đình khó khăn, có khi chưa biết "Quốc tế thiếu nhi" là ngày nào....

B. Nội dung cụ thể:
1. Thời gian : ngày Chủ nhật 31/05/2009 vào lúc 9h00
2. Điểm tập kết hàng: 156 Quang Trung, Đà Nẵng
3. Số lượng: 200 phần quà.
4. Chi phí 1 phần quà : 30.000 VNĐ (gồm một gói bánh , 1lóc sữa )
5. Tổng chi phí mua quà: 6.000.000 VNĐ (Sáu triệu đồng chẵn)

C. BTC chương trình xin ý kiến trao đổi để đi đến phương án thực hiện tối ưu nhất hay những đóng góp của tất cả các thành viên tự nguyện tham gia chương trình tại đây.

Thay mặt BTC chương trình xin cám ơn tới tất cả các bố các mẹ tham gia chương trình lần này.
Mong được sự ủng hộ của tất cả các bạn:love:
Đây đúng ko nhỉ. Chị thấy đã sửa rồi.

Còn đây là TK của đầu cầu Đà Nẵng này
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=190

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Đây đúng ko nhỉ. Chị thấy đã sửa rồi.

Còn đây là TK của đầu cầu Đà Nẵng này
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=190
Dạ cám ơn chị, chắc lúc chị MeMynhi đọc là lúc em chưa nhắn tin cho Admin. :love:
@ Chị mynhi thấy tiện thế nào cho chị thì cứ ới chị nhé. Không thì em ứng trước phần chị, nếu chị chưa tiện chuyển cho em trước nhé. Còn hôm 31/05 thì phải tham gia nhé. :love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Su su ơi, chị ủng 100k nhé, trừ nợ bớt đi được chưa.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Su su ơi, chị ủng 100k nhé, trừ nợ bớt đi được chưa.
:laughing: đang tính gạ trừ hết :love: cám ơn chị

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

:laughing: đang tính gạ trừ hết :love: cám ơn chị
Hê hê, bình tĩnh, từ từ khoai nó nhừ:love:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hê hê, bình tĩnh, từ từ khoai nó nhừ:love:

Ngày 4/05/2009 Nhận từ Mít và Nem 100k
:love:

1,413
0
0

Mẹ Gôn

su ơi, chị cũng ủng hộ 500K nhé, sẽ chuyển sớm cho chị muathu hoặc khi nào off chị sẽ đưa :smiling:
Hi vọng vận động được nhiều nhiều chút để nâng giá trị phần quà cho các con lên

610
0
0

MinhMinh

MinhMinh góp 200K với các mẹ Đà nẵng mua quà cho các con nhé! Đã CK vào TK của Muathu. TK của mình là ....610890

2,801
0
0

muathu

Ngày 04/05 nhận 200K từ tài khoản ....610890 của mẹ MinhMinh ủng hộ các cháu :love::love::love:

780
0
0

memynhi

Nhà mình tòan khách hàng thân thiết của Vietcombank, TK của em lại ở Techcombank nên không chuyển bằng thẻ được hic hic, mà đi làm về thì NH nghỉ hết rồi. Vậy Susu ứng trước giúp chị, mấy hôm nữa chị ới em nhé. 31/5 tới giờ là ok sẽ tham dự :smiling:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Nhà mình tòan khách hàng thân thiết của Vietcombank, TK của em lại ở Techcombank nên không chuyển bằng thẻ được hic hic, mà đi làm về thì NH nghỉ hết rồi. Vậy Susu ứng trước giúp chị, mấy hôm nữa chị ới em nhé. 31/5 tới giờ là ok sẽ tham dự :smiling:
Ngày 5/5/2009 nhận từ mẹMynhi 500k. Cám ơn chị :love:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ngày 06/05/2009 nhận từ Mẹ Cu Gôn: 500k
Ngày 06/05/2009 nhận từ Mẹ Tí và Tèo: 100k
Ngày 06/05/2009 nhận từ Mẹ Giang Còi: 200k

Cám ơn tất cả các chị.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Theo muội ngoan mới cập nhật thì số lượng các bé là khoảng 350, chà, hơi nhiều đấy nhỉ, mong là các mẹ ĐN tham gia đông đông chút để đủ người đi phát cho các bé

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chị muathu và susu1811 ơi, em gửi thêm chút quà cho các con, từ ...9373. Mong hôm đó các con sẽ vui hơn mọi ngày :love::love::love: .

2,801
0
0

muathu

Ngày 06/05 nhận 200K từ tài khoản ...9373 của Mẹ Minh "mèo" cảm ơn Mẹ Minh "mèo" nhé :rose::rose::rose::rose::rose:

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Nhân dịp ngày quốc tế thiếu nhi, các thành viên chúng mình mong muốn đưa đến cho các con khoa nhi bệnh nặng một niềm vui bất ngờ.

A. Chương trình tặng quà cho các con, tiến hành nhân dịp 1/6/2009 (thời gian chính thức sẽ thông báo sau khi đại diện các thành viên làm việc cụ thể với BV ĐNG) - Với lý do thực hiện: các con " gần đất xa trời" như lời các BS ở đây, sau mỗi lần nói chuyện với các thành viên tại Đà nẵng, nên việc giúp cho các con thêm một kỷ niệm để nhớ khi "về nơi xa ấy" là điều cần thiết nên làm. Đa số các con ở đây có hoàn cảnh gia đình khó khăn, có khi chưa biết "Quốc tế thiếu nhi" là ngày nào....

su ơi, kế hoạch của mình đã thống nhất lại là tặng quà cho các bé ở khoa Nhi nên chị thấy một số ý trên ko phù hợp nữa, sửa lại được ko em? chứ các con "gần đất xa trời" mà tới 350 thì...