(MS98.1/TT) 16.01.2010 - CSTT đến với hs trường TH Trần Hữu Dực, xã Triệu Thuận, Triệu Phong & các em ở TT mái ấm Tình Hồng, Đông Hà, Quảng Trị

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: 16.01.2010 CSTT đến với các em học sinh trường tiểu học Trần Hữu Dực, xã Triệu Thuận, huyện Triệu Phong và thăm các em ở Trung tâm mái ấm tình hồng TP Đông Hà - Quảng Trị

Hôm nay em update tình hình của các bé ở Mái ấm.
Áo cho các cháu may giờ mới xong, nên giờ mới có áo mới để mặc ạh.
Em gửi luôn mail của thầy PGĐ vừa gửi sáng nay.
Kính gửi: Chị Vân Anh
Tôi xin TM toàn thể CNBNV và 30 em ở Trung tâm Mái ấm Tình Hồng thành phố Đông hà xin chân thành cảm ơn chị cùng các anh chị trong hội "Chia sẻ tình thương"đã tặng cho các em món quà hết sức đầy ý nghĩa.Đây là những tấm áo nói lên lòng chia sẻ tình thương yêu của quý anh chị đối với các em có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn đang đạnc nuôi dạy tại Trung tâm và cũng đã động viên anh chị em phục vụ tại đây rất nhiều,một lần nữa chúng tôi xin chân thành cảm ơn nững tấm lòng đầy nhân đạo từ thiện của quý anh chị đối với các em ở Trung tâm.Kính mong sự quan tâm giúp đỡ của quý anh chị đối với Trung tâm mái ấm Tình Hồng Thành phố Đông hà trong thời gian sắp đến

Kính thư
Ngô Quang Mành
PGĐ điều hành

Đây là link Phần 2 của topic - Tường thuật trực tiếp chuyến đi:

http://chiasetinhthuong.org/diendan...ung-tâm-mái-ấm-tình-hồng-TP-Đông-Hà-Quảng-Trị

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: