Nhật ký tham gia diễn đàn

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Nhật ký tham gia diễn đàn

Kỷ lục: 769 người đã ghé thăm hôm nay lúc 03:28 PM.

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Em chẳng biết viết nhật ký, em chỉ nói em yêu CSTT, em thật sự cảm phục các chị! EM mơ có 1 ngày em được đi thực tế cùng mọi ng lắm ấy! Bao giờ xã em về cạnh em, em sẽ đi.. thật đấy!! Giờ xã cách nhà 100km, nhiều lúc trêu xã em bảo: Em chẳng khác gì gái góa, 1 mình lo đủ thứ.. Thế nên em chỉ cần xã về cạnh em, em sẽ tham gia cùng các chị.
Làm CTXH, không phải ai cũng xuất phát từ tấm lòng, em sợ những cái hình thức, khua chiêng múa trống rồi truyền thông báo chí lắm, cũng chính vì thế mà giờ em chỉ tham gia ở CSTT, cho dù chưa làm được gì cả... em thích cách làm của các chị, cứ âm thầm và tự mình cảm nhận thôi.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Em chẳng biết viết nhật ký, em chỉ nói em yêu CSTT, em thật sự cảm phục các chị! EM mơ có 1 ngày em được đi thực tế cùng mọi ng lắm ấy! Bao giờ xã em về cạnh em, em sẽ đi.. thật đấy!! Giờ xã cách nhà 100km, nhiều lúc trêu xã em bảo: Em chẳng khác gì gái góa, 1 mình lo đủ thứ.. Thế nên em chỉ cần xã về cạnh em, em sẽ tham gia cùng các chị.
Làm CTXH, không phải ai cũng xuất phát từ tấm lòng, em sợ những cái hình thức, khua chiêng múa trống rồi truyền thông báo chí lắm, cũng chính vì thế mà giờ em chỉ tham gia ở CSTT, cho dù chưa làm được gì cả... em thích cách làm của các chị, cứ âm thầm và tự mình cảm nhận thôi.
Cảm ơn em đã hiểu CSTT. Bản thân chị vẫn ước ao một ngày đc đến với bà con nghèo trên đó, một lần đc thực hiện những chương trình mà em đã từng thị sát cho CSTT. Ước gì. Cảm ơn em đã luôn đồng hành cùng CSTT.

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Cảm ơn em đã hiểu CSTT. Bản thân chị vẫn ước ao một ngày đc đến với bà con nghèo trên đó, một lần đc thực hiện những chương trình mà em đã từng thị sát cho CSTT. Ước gì. Cảm ơn em đã luôn đồng hành cùng CSTT.
Cái khó trên em là những nơi thật sự cần giúp, họ ở xa quá, các chị thì lại chỉ đi được trong ngày, có những chỗ đi được trong ngày thì lại đã đươc các tổ chức khác giúp đỡ. Hôm trước cậu em hàng xóm nhà em, dạy ở huyện kể: Trường em học sinh lớp 4 cân nặng nhất được 19kg, nghe mà thấy tội lắm, chỗ đó cách HN 380km, nhưng từ đường nhựa vào tới chỗ cậu ý dạy lại chỉ có thể đi bằng xe nhỏ, xe to 40 chỗ trở lên ko đi được!

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Thư giãn tý, mùa hè này LG bị các con hành xác quá chả có thời gian lướt nét, chỉ nhận tin nhắn và alô điện thoại thôi.
LG đến Mai Hắc Đế lấy hàng của chính mình, em ý hỏi id của chị là gì, mìn trả lời ALnML. Em bảo không có, về nhà lục tung hội GQ tìm hàng của mìn, ai cũng bảo chuyển lên MHĐ rồi mà. Èn en quay lại gọi lại nhờ em ấy tìm thì em bảo chỉ còn hàng của nick LG thôi.
Ôi túm lại id của mìn là LG hay ALnML ??????

138
0
0

aloaiday

Trả lời: Ðề: Nhật ký tham gia diễn đàn

Thư giãn tý, mùa hè này LG bị các con hành xác quá chả có thời gian lướt nét, chỉ nhận tin nhắn và alô điện thoại thôi.
LG đến Mai Hắc Đế lấy hàng của chính mình, em ý hỏi id của chị là gì, mìn trả lời ALnML. Em bảo không có, về nhà lục tung hội GQ tìm hàng của mìn, ai cũng bảo chuyển lên MHĐ rồi mà. Èn en quay lại gọi lại nhờ em ấy tìm thì em bảo chỉ còn hàng của nick LG thôi.
Ôi túm lại id của mìn là LG hay ALnML ??????
hehe, em cũng chả biết tại sao chị lại có tên LG nữa cơ :D

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Ôi túm lại mìn là LG hay ALnML ??????
Hahhhaaa...đến chủ nhân còn không biết LG là ALnML hay ALnML là LG thì "người ta" làm sao biết:p, nghe giống chuyện Axit Nezin thế cơ chứ. Hhehhehe....Hay giờ không gọi chị là LG hay ALnML nữa, mà gọi là..."Anh Làm như Mọi Lần" nhỉ hhhehee....