Off ốc cay ngày 20.04

165
0
0

Threebluestars

Ðề: Off ốc cay ngày 20.04

Ôi, thèm quá. Bình thường đã thèm món này rồi nhưng nhớ lại hồi mình có bầu bé Miki - nghén món này kinh khủng. Lại còn nghén hàu sống, cá hồi, cá ngừ, tôm ... nữa chứ. Mà ăn cứ như sợ ai ăn mất mới khổ chứ. Ôi nghén mới "đáng yêu" làm sao!

Giờ thấy thèm ăn ốc quá!!!!

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Ðề: Admin & Mod????

:thinking::angry: Thêm 1 tạ "ghét" nữa, đảm bảo quả này cần đến zaven mới tẩy sạch chứ OMO ko ăn thua. Em út thế đấy...nhằm nhằm lúc mình ăn không ăn được, ngủ không ngủ được để mà nhậu nhẹt. Roài...chờ đấy, đợi ta củng cố lại sức khỏe...Péo với Vịt sẽ thành món tiết canh mỡ...nhá :laughing:
:kiss::kiss::kiss::kiss::kiss: thôi đừng ăn thế, tiết canh mỡ thì kinh lắm, khi nào khỏi mời bác tới chốn hẹn hò xưa cũ ốc cay nhá nhá. giờ thì chịu khó ngắm chúng nó ăn nhắm chặt mắt vào để bảo toàn sức khỏe bác nhá :love::love::love:

77
0
0

GreenRose

Ðề: Admin & Mod????

:kiss::kiss::kiss::kiss::kiss: thôi đừng ăn thế, tiết canh mỡ thì kinh lắm, khi nào khỏi mời bác tới chốn hẹn hò xưa cũ ốc cay nhá nhá. giờ thì chịu khó ngắm chúng nó ăn nhắm chặt mắt vào để bảo toàn sức khỏe bác nhá :love::love::love:
Uh..nghe "chốn hẹn hò" kinh quá, cứ như tình nhân tình ái ý. Khiếp quá :laughing:.
Cái chỗ mà mình phải may mới mấy lần quần, còn chủ quán phải thay mấy lần ghế ngồi rồi nhìn mặt mình không gọi cũng biết ăn gì ấy đúng không? Mắt nhắm được nhưng mũi không nhắm được, hơn nữa ngọc thể thì bất an nhưng mà...chân tay thì bất định em gái ạ :laughing::laughing:

40
0
0

Nấm yêu!

Vịt thì đòi ăn ốc còn longhuy thì đòi :thinking: lẫu vịt là sao nhẩy? vậy cuối cùng là gì nữa...

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Bác đùa vừa thôi, em và vợ bác Nát biết nhau đới, hê hê.