Thông báo gửi tới thành viên - Mong các bạn hỗ trợ cho chúng mình

185
0
16

chiasetinhthuong

Super Moderator
Chào các thành viên!

Thay mặt Nhóm từ thiện Chia sẻ tình thương (CSTT), CSTT xin gửi lời cám ơn tới bạn đã gia nhập gia đình CSTT, và cùng góp sức, cùng đồng hành trên con đường làm việc thiện mà chúng ta đã lựa chọn!

Để có thể phát triển hơn nữa, lớn mạnh hơn nữa, CSTT rất cần sự trợ giúp của các bạn thành viên trong mọi hoạt động.

CSTT cũng hiểu các bạn rất bận rộn, nhưng mỗi thành viên chúng mình đều có điểm mạnh riêng, hay những ý tưởng hay, quý báu, để cùng góp sức cho CSTT.

CSTT biết nhiều bạn có thể do khả năng kinh tế ko cho phép nên e ngại khi tham gia CSTT; Tuy nhiên, bạn hoàn toàn có thể tham gia và góp sức với CSTT ở rất nhiều khía cạnh khác, ví dụ như thời gian, mối quan hệ, sự hiểu biết, và đặc biệt là Tấm lòng.

Chính vì lý do đó, CSTT xin gửi tới các bạn mẫu thông tin sau, mong các bạn điền sớm để gửi lại cho CSTT.

Mẫu “Thông tin thành viên” tại link download này (chọn File - Download as - Excel):
http://www.mediafire.com/download.php?mdjqiwtznym

hoặc
http://docs.google.com/Doc?docid=0AVEtV69LupaxZGQyNXptbWhfN2RmNXA1Ymt3&hl=en

hoặc
http://spreadsheets.google.com/ccc?key=0AnWFafloXgaLdHZ3LTFNRHB6R2JFd0Z5amtURnctd3c&hl=en

và gửi lại về email: thongtinthanhvien@chiasetinhthuong.org cho chúng tôi.

CSTT sẽ giữ bí mật mọi thông tin các bạn cung cấp, và chỉ sử dụng duy nhất cho mục đích làm từ thiện của CSTT.

Chân thành cám ơn các bạn đã cùng CSTT Nhân rộng tấm lòng NHÂN!

Thân mến!@};-
CSTT.

507
0
0

zoe

Ðề: Thông báo gửi tới thành viên - Mong các bạn hỗ trợ cho chúng mình

Rất hay ạ. @};-@};-

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Không, iem quyết không khai tuổi/năm sinh của iem ra, chỉ có ngày sinh có được k ạ?B-)

2,651
0
0

Khai Tâm

Không, iem quyết không khai tuổi/năm sinh của iem ra, chỉ có ngày sinh có được k ạ?B-)
Không khai tuổi nhưng mà cầm tinh con gì gì B-) (trong trường hợp này, con Cao sắc :p )

10,148
29
48

ALnML

Super Moderator

Cảm ơn tất cả mọi người, CSTT rất cần sự tự nguyện chung tay góp sức của các thành viên. Nên mong mọi người sớm gửi thông tin đến chúng mình.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Hehe, em gửi từ hôm qua rùi. Mỗi tội là nghĩ nát óc mà không kiếm đâu ra hàng chục thế mạnh như các bác yêu cầu. :D

:cstt02:

185
0
16

chiasetinhthuong

Super Moderator

CSTT đã nhận được email phản hồi của một số thành viên, tất cả đều là những thông tin rất đáng quý và thực sự cần thiết để trong quá trình hoạt động CSTT có thể có được sự trợ giúp kịp thời và quý báu từ các bạn. Thật sự cám ơn các bạn rất nhiều!

Hehe, em gửi từ hôm qua rùi. Mỗi tội là nghĩ nát óc mà không kiếm đâu ra hàng chục thế mạnh như các bác yêu cầu. :D

:cstt02:
CSTT xin gửi lời cám ơn riêng tới bạn, bạn là CSTTer đầu tiên gửi bản đăng ký đấy!

185
0
16

chiasetinhthuong

Super Moderator

Chào các thành viên,

CSTT vẫn đang tiếp tục nhận được bản Thông tin cá nhân của các thành viên, dù số lượng phản hồi là vô cùng khiêm tốn.

Một số thư làm CSTT thực sự cảm động và không biết nói gì hơn là cám ơn các bạn rất nhiều đã cùng chung tay chung sức gây dựng và phát triển CSTT. Đây là một trong số những tâm sự đó:

"Mình thì không có thế mạnh gì hết, chỉ có một tấm lòng cùng một chữ Tâm, mình xin làm hết khả năng trong điều kiện hoàn cảnh của mình để chia sẻ cùng những mảnh đời bất hạnh."

hay:

"Mình rất tâm đắc với DD này, xin nguyện chung sức cùng CSTT trên suốt chặng đường này để sống một cuộc sống có ý nghĩa."

CSTT mong tiếp tục nhận được bản Thông tin cá nhân của các bạn @};- !

Cám ơn các bạn rất nhiều!

CSTT