Thông báo kế hoạch Chương trình Offline cuối năm tổng kết, “đập lợn”

185
0
16

chiasetinhthuong

Super Moderator
Chào các thành viên,

Như đã thông báo trong bài mở đầu topic của Chương trình "Mình nuôi lợn đất - Chia sẻ tình thương" lần I - năm 2009 tại đây:

http://chiasetinhthuong.org/diendan/showpost.php?p=1296&postcount=1

CSTT xin trân trọng thông báo toàn thể thành viên CSTT, các miền chúng ta sẽ tổ chức buổi họp mặt cuối năm các thành viên, và coi đây là một trong những sự kiện chính thức của CSTT, để liên hoan, tổng kết, "đập lợn", cùng nhau nhìn "thành quả" chung, đồng thời nhận những chú lợn mới xinh xắn đáng yêu về nuôi cho năm mới 2010.

Chương trình sẽ được thực hiện tại 3 miền: Miền Bắc (tại Hà Nội, và Hải Phòng); Miền Trung (Đà Nẵng), và Miền Nam (Sài Gòn). Thành quả nuôi lợn của năm 2009 tại 3 miền sẽ được sử dụng cho chương trình Hoạt động tập thể đầu năm của 3 miền.

Để chương trình giữa các miền thực hiện được hiệu quả, CSTT xin được giao Kim Oanh ID : mẹ Minh “mèo” đứng ra phụ trách hoạt động này (điều phối viên, cầu nối giúp phối hợp giữa các miền....).

Chúc chương trình của chúng ta thành công tốt đẹp, tăng tình thương mến thương giữa thành viên từng miền và thành viên cả nước!

Thân mến,
CSTT

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Thông báo kế hoạch Chương trình Offline cuối năm tổng kết, “đập lợn”

Em đã thông báo tới đầu cầu miền Trung và miền Nam, chị muathu và em saomai sẽ thống nhất với các thành viên và báo lại em ngày mai. Đầu cầu miền Bắc thì HN đã chốt xong, HP chị Chiptombi cũng sẽ báo lại em sớm.

Em xin thông báo sơ qua như sau:

Miền Bắc:
Thành quả nuôi lợn của các thành viên CSTT miền Bắc sẽ được sử dụng để thực hiện Chương trình hoạt động tập thể xuất quân đầu năm của CSTT, đến tặng đồ dùng học tập, ăn trưa và vui chơi với các cháu HS trường tiểu học Châu Hoàn thuộc xã Châu Hoàn - Huyện miền núi Quỳ Châu - Nghệ An, dự kiến thứ 7, ngày 16.01.2010. Đây là một chuyến đi thật sự ý nghĩa, các thành viên nhí của CSTT nuôi lợn cả năm để rồi thành quả đó được dành giúp các anh chị, các bạn đồng lứa đang ngày đêm vật lộn với cái đói để theo học cái chữ. Thông tin chi tiết về chuyến đi sẽ được BTC sớm đưa lên.

Còn dưới đây là 1 số thông tin về buổi Offline tại Hà nội:

Địa điểm: Nhà hàng Ẩm thực Trung Tự, 7/82 Phạm Ngọc Thạch, Hà Nội
Thời gian: 9:00AM thứ 7 ngày 26.12.2009
Trưởng BTC: Hà mecunlinh - Oanh mẹ Minh "mèo"

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,904
0
36

291179

Active Member

Ơ chị ơi thế of tối à 8h hay 18 giờ???

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Ơ chị ơi thế of tối à 8h hay 18 giờ???
Tối em ạ, vì trưa nhà hàng kín chỗ rồi. Đang mùa cưới mà.
Chị đang đề nghị bắt đầu sớm lên , ít nhất là bắt đầu từ 17g để có thêm thời gian. Để mọi người cân nhắc thêm chút rồi chỉnh lại thời gian nhé.

713
0
16

Virgo2007

Member

Tối em ạ, vì trưa nhà hàng kín chỗ rồi. Đang mùa cưới mà.
Chị đang đề nghị bắt đầu sớm lên , ít nhất là bắt đầu từ 17g để có thêm thời gian. Để mọi người cân nhắc thêm chút rồi chỉnh lại thời gian nhé.
Chị ơi, giờ đó có sợ kẹt xe không? huhu

55
0
0

choachnhim

Hy vọng chiều thứ 7 sẽ đỡ kẹt xe

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Híhí, off âu vờ nai nhá, nhá, nhá!:p:">:>B-):x:x

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Đề nghị các bác trong BTC nên thay đổi tên chương trình là "Đập Heo" nhé. Em vừa nhắn tin cho Bảo với Bừa hỏi tình hình "Đập lợn" mà các bác ấy không hiểu em nói gì :D:D

1,007
0
0

Mường Tè

Gần tết, các bác cứ dùng từ "Thịt lợn" cho nó dễ hiểu. Ai chả ăn ít nhất 1 miếng thịt lợn hàng ngày. Cơ mà em vừa vào diễn đàn đựoc ít bữa, lợn gà chưa nuôi nên k có để thịt. Vậy em có tham gia được k ạh?

737
0
0

hienvth

Gần tết, các bác cứ dùng từ "Thịt lợn" cho nó dễ hiểu. Ai chả ăn ít nhất 1 miếng thịt lợn hàng ngày. Cơ mà em vừa vào diễn đàn đựoc ít bữa, lợn gà chưa nuôi nên k có để thịt. Vậy em có tham gia được k ạh?
Bác ơi, lợn gà giờ cho tăng trọng, 10-20 hôm là thịt được ý mà. Mà lỡ ko kịp thì bác xem có con gì thịt được đến góp vui nhá :> :p

346
0
0

meBive

Đầu tiên là em xin có lời chào ra mắt nhé

Em ở WTT cũng lâu lâu rồi, biết chiasetinhthuong cũng lâu lâu rồi nhưng hôm nay mới đột nhập vào đây được :cstt07:

Hiện nay em cũng đang thay mặt nhiều bạn giữ một em Nhợn của CSTT nhé, đúng ngày đúng tháng trên đây em sẽ có mặt để mổ Nhợn :)

Thêm nữa là em cũng sẽ quyên góp một số đồ dành cho chuyến đi Quỳ Hợp-Nghệ An, nếu bố trí được thời gian nhất định em sẽ xin một chân bám càng. Dạo này em không bị say xe nữa rồi, tự tin để đi xa:p

Chỉ mong các anh chị đừng thay đổi lịch đi nhé, thế là em mừng lắm rồi. :D

Em đã nhắn mẹ Xề đăng ký cho em cái áo của hội, các chị nhớ để phần em nhá :x

2,501
0
0

Haidang02

Đề nghị các bác trong BTC nên thay đổi tên chương trình là "Đập Heo" nhé. Em vừa nhắn tin cho Bảo với Bừa hỏi tình hình "Đập lợn" mà các bác ấy không hiểu em nói gì :D:D
Vấn đề là chú có nói nhịu không vậy ;):D

0
0
0
B

Bừa

Guest

Mua cái nồi đất Tè nhé. Lợn nhà tôi cũng thịt (Bị vỡ) lâu rồi. Anh em mình làm 2 nồi thịt kho tộ nhé.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Em ở WTT cũng lâu lâu rồi, biết chiasetinhthuong cũng lâu lâu rồi nhưng hôm nay mới đột nhập vào đây được :cstt07:

Hiện nay em cũng đang thay mặt nhiều bạn giữ một em Nhợn của CSTT nhé, đúng ngày đúng tháng trên đây em sẽ có mặt để mổ Nhợn :)

Thêm nữa là em cũng sẽ quyên góp một số đồ dành cho chuyến đi Quỳ Hợp-Nghệ An, nếu bố trí được thời gian nhất định em sẽ xin một chân bám càng. Dạo này em không bị say xe nữa rồi, tự tin để đi xa:p

Chào mừng TV mới mà không mới hihi @};-@};-:x
Hẹn gặp em tại ngày mổ heo nhé.
Nếu định đi Quỳ Châu, chạy sang topic kia xếp gạch hộ chị cái. Xe chỉ có 35 chỗ nên không nhanh là muốn đi chỉ có cách đàm phán với các hot men của CSTT cho ngồi lòng thôi:D

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Nghe mổ Nhợn mà em cứ giật mình thon thót ra. :p

346
0
0

meBive

Chào mừng TV mới mà không mới hihi @};-@};-:x
Hẹn gặp em tại ngày mổ heo nhé.
Nếu định đi Quỳ Châu, chạy sang topic kia xếp gạch hộ chị cái. Xe chỉ có 35 chỗ nên không nhanh là muốn đi chỉ có cách đàm phán với các hot men của CSTT cho ngồi lòng thôi:D
Ok chị, em đăng ký với hot women của CSTT nên không sợ mất chỗ đâu
Chị Tú nhớ phần em một chỗ nhá nhá nhá :)

1,007
0
0

Mường Tè

@ Bác Bừa: Em tưởng "Nồi đồng nấu ốc, nồi đất nấu ếch" chứ? Thế nồi đất cũng nấu thịt nhợn luôn àh, hi! Mà bác này nhá, bác lấy bảng hiệu của Hội Đập lớn VN thuộc Tổng hội Xây dựng VN (1 đơn vị thuộc cơ quan em nhá). Bác đổi tên họ thế, em Phạm Văn Mách là bác teo teo teo tèo đới, :D:D.
@MN: Nghe mổ nhợn mà em vẫn còn giật thon thót àh, thế chọc tiết luôn, éc éc éc...:D

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Miền Bắc:

Thành quả nuôi lợn của các thành viên CSTT miền Bắc sẽ được sử dụng để thực hiện Chương trình hoạt động tập thể xuất quân đầu năm của CSTT, đến tặng đồ dùng học tập, ăn trưa và vui chơi với các cháu HS trường tiểu học Châu Hoàn thuộc xã Châu Hoàn - Huyện miền núi Quỳ Châu - Nghệ An, dự kiến thứ 7, ngày 16.01.2010. Đây là một chuyến đi thật sự ý nghĩa, các thành viên nhí của CSTT nuôi lợn cả năm để rồi thành quả đó được dành giúp các anh chị, các bạn đồng lứa đang ngày đêm vật lộn với cái đói để theo học cái chữ. Thông tin chi tiết về chuyến đi sẽ được BTC sớm đưa lên.

Còn dưới đây là 1 số thông tin về buổi Offline tại Hà nội:

Địa điểm: Nhà hàng Ẩm Thực Trung Tự, số 7/82 Phạm Ngọc Thạch, Hà Nội
Thời gian: 09h thứ 7 ngày 26.12.2009
Trưởng BTC: Hà mecunlinh - Oanh mẹ Minh "mèo"

Miền Nam
:

Chương trình hoạt động tập thể xuất quân đầu năm của CSTT miền Nam: thăm các bé Khoa Nhi BV Phạm Ngọc Thạch.

Thông tin buổi offline tổng kết cuối năm tại Sài Gòn:

Thời gian: 09h chủ nhật ngày 27.12.2009
Trưởng BTC: Nikki

Địa điểm và chương trình cụ thể sẽ được đầu cầu SG thông báo trong topic Thư mời.

Miền Trung

Chương trình hoạt động tập thể xuất quân đầu năm của CSTT miền Trung: đến tặng đồ dùng học tập cho các cháu trường Tiểu học Trần Hữu Dực - Triệu Thuận - Triệu Phong - Quảng Trị và Trung tâm Mái ấm Tình Hồng - Đông Hà - Quảng Trị, dự kiến thứ 7, ngày 16.01.2010.

Thông tin buổi offline tổng kết cuối năm, "đập lợn" tại Đà Nẵng:

Địa điểm: 23 Trần Văn Giáp.
Thời gian: 14h thứ 7 ngày 12.12.2009
Trưởng BTC: Muathu và mymy

Chương trình cụ thể sẽ được đầu cầu ĐN thông báo trong topic Thư mời.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: