Thứ sáu 4/11 Off tổng kết Quảng Trị đeeeeeeeeeeeeeee!

590
0
0

dieuhuong

Trả lời: Thứ sáu 4/11 Off tổng kết Quảng Trị đeeeeeeeeeeeeeee!

Chị cũng muốn tham gia quá, lần đầu off mà, dưng mà trưa đã đi đám cưới để bố con ăn uống vớ vẩn, chiều ông xã đi dạy về lại ăn uống vớ vẩn thì "chết". Trưa thứ 7 lại tụ tập đám bạn học ĐH. Thôi để lần sau vậy. Tiếc quá cơ mất "cơ hội được miễn phí"!:D

1,557
0
0

Camellia

Ðề: Trả lời: Thứ sáu 4/11 Off tổng kết Quảng Trị đeeeeeeeeeeeeeee!

Chị cũng muốn tham gia quá, lần đầu off mà, dưng mà trưa đã đi đám cưới để bố con ăn uống vớ vẩn, chiều ông xã đi dạy về lại ăn uống vớ vẩn thì "chết". Trưa thứ 7 lại tụ tập đám bạn học ĐH. Thôi để lần sau vậy. Tiếc quá cơ mất "cơ hội được miễn phí"!:D
Em cũng y hệt chị, nhưng mà thôi, đằng nào cũng mất công áy náy, đi nguyên ngày cho nó bõ công áy náy đi chị :D

817
0
16
Ðề: Thứ sáu 4/11 Off tổng kết Quảng Trị đeeeeeeeeeeeeeee!

Cam ơi, cho chị Chanh off vớiiiiiii để chị còn khoe váy mới!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

1,557
0
0

Camellia

Cam ơi, cho chị Chanh off vớiiiiiii để chị còn khoe váy mới!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Úi xời! Các chị cứ váy áo xúng xính làm Cam chạnh lòng. Em bây giờ chỉ hợp với mốt váy nào như cái nơm thôi huhu!!!!! Thôi em đành ngồi ngắm váy của chị để có động lực phấn đấu vậy :D

567
0
0

Ciao

Úi xời! Các chị cứ váy áo xúng xính làm Cam chạnh lòng. Em bây giờ chỉ hợp với mốt váy nào như cái nơm thôi huhu!!!!! Thôi em đành ngồi ngắm váy của chị để có động lực phấn đấu vậy :D
Thế này Min phải đổi tên topic thành off mừng chị Cam có bầu mới phải:D Chúc mừng bác nhé, thêm con thêm của:)

1,904
0
36

291179

Active Member

ô thật ạ, ngưỡng mộ chị quá ! Chúc mừng chúc mừng chị .

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Thứ sáu 4/11 Off tổng kết Quảng Trị đeeeeeeeeeeeeeee!

Em vửa đi mua cái váy để đẻ xong mặc, hehe.
Chả biết đến lúc đấy có vừa ko, thôi cứ mua để phấn đấu.
Hôm nay qua Parkson ngó chị Cam xin tư vấn mà ko thấy đâu :)

713
0
16

Virgo2007

Member

Chị Cam ít ở Parkson lắm chị Ong ơi, chị ý toàn ở trên phố thôi ạ :d

1,014
0
0

Em bé ngoan

Báo mới đây! Báo mới đây!
Tối qua, 1 cảnh tượng đặc biệt: Rất nhiều người dân Hà thành nhìn thấy những người mặt thì hơi già nhưng lại hớn hở như đứa trẻ, tay cầm bóng bay với đủ hình thù đi lại trên đườngphố Hà Nội.
Một chị tóc ngắn, nhìn có vẻ sành điệu, đi cùng cháu bé 5 tuổi, một mình ôm 3 quả bóng đi theo hướng Hà Nội - Hải Phòng.
Một chị, mặc váy ngắn đen, đầu gối có sẹo, ngồi sau xe máy theo kiểu mặc quần dài, 2 tay cầm 2 quả bóng, trong lòng để chiếc váy màu kem, vừa đi vừa cười nói rôm rả: Anh Ái ơi, sắp có bóng chơi rồi.
1 anh kính cận đèo 1 chị tóc ngắn ánh đỏ đi về hướng Thanh Xuân. Anh dừng lại hàng phở đầu phố Triều Khúc, chị ngồi cầm bóng bay Doraemon nhìn rất hớn hở ngắm anh ăn phở. Họ nói chuyện gì có rất nhiều từ Cam, Chanh, Bảo, Nát, Mèo, Pua, Trẻ, Ánh, Già, Ngao, Sò, Ốc, Hến ...
Mời các bạn đón đọc báo CSTT để biết thêm chi tiết :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Thứ sáu 4/11 Off tổng kết Quảng Trị đeeeeeeeeeeeeeee!

Ôi ăn no quá là no nhưng bố con nó về vẫn đi mua thêm xôi :D
Cảm ơn chị Cam nhiều nhiều nhé.
Hôm qua vừa được ăn vừa được nói vừa được cười nhiều...

2,080
0
0

Cuối cùng là HỌ ăn, HỌ uống, HỌ tổng kết, HỌ gọi điện cho MỀNG mà MỀNG nỏ được miếng mô.

1,669
0
0

mesubim

Cuối cùng là HỌ ăn, HỌ uống, HỌ tổng kết, HỌ gọi điện cho MỀNG mà MỀNG nỏ được miếng mô.
Ôi em còn được HỌ gọi điện là nhất rồi, dù sao cũng nghe tiếng HỌ chép miệng, ngửi được tí mùi ốc :((, chơ đây không có chi trơn!

228
0
0

BAO DUY

Hôm nay mới biết chị Cam mời bữa ốc, tiếc thế ko biết. Nghĩ Chanh cũng tham ăn, biết e nó ít Ol, tâm hồn ăn uống bao là mà ko hề thấy nhắn 1 câu ( nói thế chứ e đi Vinh từ chiều thứ 5, đêm qua e mới về)
Tiếc quá đi mất, chúc mừng chị Cam nhé nhé

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Đọc báo mới của Ngoan cứ giật mình thon thót, không biết có bị dìm hàng lên trang nhứt không :D

Đêm qua gần 11h 2 mẹ con tớ về đến nhà. Ra hàng làm mỗi người bát phở, về nhà Bi nôn ra sạch. Giải quyết hậu quả xong muộn quá nên tớ chả vào báo cáo được.

Cảm ơn thịnh tình của Cam. Cảm ơn rất nhiều người đã cho tớ có dịp ăn nói cười đùa. Đợt này tớ phải đi HN liên tục. Giá kể lần nào đi làm xong cũng được nghỉ giải lao miễn phí ở quán ốc như vậy nhỉ, chẹp chẹp.

Cảm ơn T&G đã gửi quà cho nhà HP. Sáng nay ăn vụng trước 1 ít, ngon ơi là ngon, định nhắn tin cám ơn mà chả có số ĐT.

Xét ra hôm qua cũng bõ cái tiếng tham ăn, chạy trăm cây số chỉ để ăn ốc (nguyên văn lời bạn tớ)

@ Ớt: HỌ ăn uống xong đã quyết định đi Huế ọp lai rồi em ạ.

741
0
16

Đây gọi là ăn một bát ốc, chạy ... trăm quãng đồng :)

57
0
0

bin009

Em cũng máu lắm nhưng phải về đón cu con nên lại thất hẹn với bác Nát, bác Bừa và các bác khác....

817
0
16

Hôm nay mới biết chị Cam mời bữa ốc, tiếc thế ko biết. Nghĩ Chanh cũng tham ăn, biết e nó ít Ol, tâm hồn ăn uống bao là mà ko hề thấy nhắn 1 câu ( nói thế chứ e đi Vinh từ chiều thứ 5, đêm qua e mới về)
Tiếc quá đi mất, chúc mừng chị Cam nhé nhé
A há, thảo nào cả hội đang vừa ăn vừa tám, thì bác Cua hỏi là đưa nào đang đi vào trong đây mà lại hỏi địa chỉ quán ăn? Hóa ra là em Bảo Duy!

1,557
0
0

Camellia

Em giờ mới vào cám ơn nhà mình đã nhiệt tình tham dự hưởng ứng lời rủ rê ọp ẹp của em, đặc biệt là những trường hợp xa xôi như chị Tâm và em Mèo...
Em cũng cám ơn những người đã (chẳng may vô tình bị vắng mặt làm làm cho thiệt hại của em giảm đi như trường hợp của Bin009...) vẫn quan tâm tới buổi off. Hy vọng lần sau họ không bỏ lỡ cơ hội ọp ẹp nữa :D.
Mong rằng có cuộc off liên tỉnh thành (ở Huế chẳng hạn) để nhà mình lại được đoàn tụ tay bắt mặt mừng nhỉ?!

To Ớt: hehe! Cái đứa nhắn tin trêu mình để mình chết thèm hôm đi Quảng Trị đã bị trừng trị đích đáng nhỉ :D

741
0
16

Cả nhà cảm ơn em Cam vì đã tổ chức một buổi off rất vui, tạo cơ hội cho Nát chém gió vù vù mà không sợ bà xã bên cạnh hihi

1,014
0
0

Em bé ngoan

Các chị nhà Đà Nẵng, Huế ...ơi, em vừa đọc tin trong đó mưa to lụt lội. Nhà mình có bị ngập ko ạ?
Thương miền Trung!