Tờ rơi của CSTT

185
0
16

chiasetinhthuong

Super Moderator
Sau rất nhiều nỗ lực giúp đỡ biên tập, thiết kế của các thành viên, tờ rơi của CSTT đã được hoàn tất, bản in đã được sử dụng lần đầu tiên tại hoạt động tập thể ngày 05.03.2011 - Đầu xuân mới CSTT thăm tặng quà cho các bé dân tộc vùng miền núi Tuấn Mậu, huyện Sơn Động, Bắc Giang.

Tờ rơi này sẽ được sử dụng trong mọi hoạt động từ thiện của CSTT, như một phát ngôn, một thông điệp chính thức mà CSTT muốn gửi tới cộng đồng.

CSTT chân thành cám ơn các thành viên: Mexecuazin, Mít và Nem, halinhmy, Jigme_Lahmo, Sweetlily, Mẹ Mít nhợn, đã nhiệt tình giúp thiết kế, dịch thuật tờ rơi @};-! Cám ơn thành viên Pokiona đã giúp biên tập, và chi phí in ấn 2.000 tờ
@};-!

Đây là hình ảnh 2 mặt tờ rơi:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
0
0
0
B

Bừa

Guest
Ðề: Tờ rơi của CSTT

May quá có cái topic này để khen. Phải công nhận là tờ rơi rất đẹp, hôm đi phát quà ở Bắc Giang khi được cầm vào tờ rơi 1 cái là cảm nhận thấy đẹp ngay từ chất liệu cho đến cách bài trí hình ảnh phông chữ.
Thì ra để có được tờ rơi đẹp như vậy là có sự đóng góp của tưng ấy người cơ đấy.

Rất đẹp..!!! Cảm ơn, cảm ơn rất nhiều.

P/s: Mình cũng giỏi phết mà ko thấy ai trưng ý tưởng, đả động gì đến mình nhỉ

741
0
16

Em thú thật là đọc tờ rơi thấy rất cảm động và tự hào nhé! Thiết kế đẹp, sáng sủa, văn hay ghê! CSTT mình càng ngày càng chuyên nghiệp nhờ!:cstt07:

2,204
1
0

Nikki

Tờ rơi đẹp quá...đã thế Nik còn được ké "cái nách"...sướng ơi là sướng...phổng cả mũi :p

0
0
0
B

Bừa

Guest

Em thú thật là đọc tờ rơi thấy rất cảm động và tự hào nhé! Thiết kế đẹp, sáng sủa, văn hay ghê! CSTT mình càng ngày càng chuyên nghiệp nhờ!:cstt07:

439
0
0

Thảo Gấu

xem mà cứ thấy gai cả người và xúc động <3
sắp tới, bên em có làm nhiều chương trình cho trẻ em, lúc đó em sẽ xin tờ rơi của nhà mình để "tuyên truyền" :-*

679
0
0

songthao

Để có được chừng ấy hình ảnh và những dòng chữ đong đầy yêu thương để đưa vào tờ rơi, quả là một chặng đường đáng tự hào các anh chị nhỉ. Tự nhủ sẽ cố gắng hết mình đến khi nào còn có thể (ý là đến khi nào còn thở ạ):cstt07:

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Để có được chừng ấy hình ảnh và những dòng chữ đong đầy yêu thương để đưa vào tờ rơi, quả là một chặng đường đáng tự hào các anh chị nhỉ.
Vote 5* cho câu này của mẹ songthao :x .

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Tờ rơi của CSTT dặn các con nhớ giữ lấy cẩn thận, đọc xong thì đưa bố mẹ cất đi, phòng khi bị bệnh cần trợ giúp thì gọi theo số điện thoại ở trang sau cho các cô, chú. Hoặc khi học hết cấp III, thi đỗ vào ĐH, ra HN thì nhớ thông báo cho các cô rằng con ở Đồng Mậm của trường Sơn Hải, ngày xưa các cô chú đến thăm,...
Mục đích làm tờ rơi của CSTT