Thông báo kế hoạch Chương trình Offline cuối năm tổng kết, “đập lợn”

3
0
0

Đăngtit

Ðề: Thông báo kế hoạch Chương trình Offline cuối năm tổng kết, “đập lợn”

Vì nhà e mo­i tham gia nên ko biết vụ lấy lo­­­n giống nhu­­ng bé nhà e cũng nuôi lo­n thì hôm off bé mang lo­n đi mổ có đc ko ạ???

1,007
0
0

Mường Tè

Oh bạn Đăngtít, hôm đó bạn cứ mang lon (nguyên văn) đi, có đồ tể đây giúp bạn mổ lon...:D

148
0
0

BlueSky

Em vẫn đang đi công tác, 26/12 em không về kịp, em xin ôm heo đến sau được ko, và sẽ mang đến đâu, cho ai ạ?

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Em vẫn đang đi công tác, 26/12 em không về kịp, em xin ôm heo đến sau được ko, và sẽ mang đến đâu, cho ai ạ?
Em gửi cho người đã phát lợn đất cho em nhé. Hoặc nếu em ở gần chỗ chị thì chạy qua nhà chị nhé.

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Em đã nhắn tin tới tất cả các thành viên đăng ký nhận nuôi lợn đất đợt I ở HN mà em phát. Nhưng có rất ít người hồi âm - có thể là do bận quá hoặc tin nhắn của em quá dài:D

Vậy, em xin thông báo lại: nếu các chị/ em không đến tham dự buổi off ngày 26.12 sắp tới được, thì cho em xin địa chỉ để em đến nhận và phát heo mới (nếu các chị/ em muốn tiếp tục tăng gia:D).

Em xin chân thành cảm ơn!@};-

16
0
0

cỏ biếc

Em đã nhắn tin tới tất cả các thành viên đăng ký nhận nuôi lợn đất đợt I ở HN mà em phát. Nhưng có rất ít người hồi âm - có thể là do bận quá hoặc tin nhắn của em quá dài:D

Vậy, em xin thông báo lại: nếu các chị/ em không đến tham dự buổi off ngày 26.12 sắp tới được, thì cho em xin địa chỉ để em đến nhận và phát heo mới (nếu các chị/ em muốn tiếp tục tăng gia:D).

Em xin chân thành cảm ơn!@};-
Chị nhận được tin nhắn của em rồi :).

Hôm tới chị bận nên không tham gia được buổi off, em chắc cũng rất bận nên chị sẽ mang lợn đến nhà em và nhận lợn mới được không em?

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Chị nhận được tin nhắn của em rồi :).

Hôm tới chị bận nên không tham gia được buổi off, em chắc cũng rất bận nên chị sẽ mang lợn đến nhà em và nhận lợn mới được không em?
Vâng ạ, cảm ơn chị đã đọc cái tin nhắn dài ngoằng ngoẵng của em:D. Chị thấy như thế nào tiện cho chị thì cứ thế mà tiến hành:x.

56
0
0

meocon

Metyruoi ơi, chị cũng nhận được tin nhắn của em rồi mà bận nên quên không reply cho em. Buổi off tới chị không tham gia được, từ giờ tới thứ 6 chị sẽ cố gắng chạy qua nhà em để gửi em heo còi của chị nhé, tiện thể kiếm em heo khác về vỗ béo.

84
0
0

Sếu&Dim

Cho nhà Sếu&Dim đăng ký nuôi 2 con lợn đất trong năm 2010 với các mẹ nhé.

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Metyruoi ơi, chị cũng nhận được tin nhắn của em rồi mà bận nên quên không reply cho em. Buổi off tới chị không tham gia được, từ giờ tới thứ 6 chị sẽ cố gắng chạy qua nhà em để gửi em heo còi của chị nhé, tiện thể kiếm em heo khác về vỗ béo.
Vâng, em cảm ơn chị:x! Nhà em lúc nào cũng có người ở nhà chị ạ.

@Sếu&Dim: em sẽ làm như pm đã gửi cho chị nhé!:x

168
0
0

Rophi

Mẹ Tyruoi ơi, tớ không tham gia off được, qua nhà cậu gửi lợn à? Tớ không nhận được nhắn tin của mẹ nó nên không biết cụ tỉ ra sao. Hôm nay mới mò vào đây để hỏi.

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Mẹ Tyruoi ơi, tớ không tham gia off được, qua nhà cậu gửi lợn à? Tớ không nhận được nhắn tin của mẹ nó nên không biết cụ tỉ ra sao. Hôm nay mới mò vào đây để hỏi.
Ơi, tớ đang chìm, cậu gọi cái nổi lên tức thì. Mạng với chả mẽo!:-&

Chắc tin nhắn của tớ dài quá nên có thể nó đã bị treo tuốt luốt đâu đó:(. Nếu cậu không đi off được thì cứ mang qua nhà cho tớ hoặc cho địa chỉ tớ qua lấy lợn béogiao lợn gầy nhé:D. Tkss cậu. :x Đt của tớ 098.320.1166

1,528
0
0

saomai

@metyruoi: mai tớ gửi số lượng lại cho cậu nhé, tớ mới về trưa nay:x:x:x

26
0
0

meDongxinh

Metyruoi ơi, thứ 6 này em mang lợn qua cơ quan chị nhé, em ko đi off được. Từ ngày cơ quan em cắt internet em chẳng vào diễn đàn thường xuyên được, hic.

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

@metyruoi: mai tớ gửi số lượng lại cho cậu nhé, tớ mới về trưa nay:x:x:x
Yes, cảm ơn cậu nhé! Chúc con trai khỏe mạnh và đón giáng sinh vui vẻ nhé!:-*

Metyruoi ơi, thứ 6 này em mang lợn qua cơ quan chị nhé, em ko đi off được. Từ ngày cơ quan em cắt internet em chẳng vào diễn đàn thường xuyên được, hic.
Sao lại cắt tệ thế nhỉ? Bên chị cũng thế, lúc được, lúc không, chậm như rùa ấy. Thứ Sáu em qua thì gọi chị xuống nhé. Cảm ơn em nhiều!:x

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Chị tyruoi ơi, ngày mai em bận ko đi được. Em cũng ko nhận được tin nhắn của chị. Em lại ở xa nên khi nào tiện thì em mang qua nhà cho chị và nhận lợn mới luôn chị nhé. :x:x:x:pig01::pig01::pig01:

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Chị tyruoi ơi, ngày mai em bận ko đi được. Em cũng ko nhận được tin nhắn của chị. Em lại ở xa nên khi nào tiện thì em mang qua nhà cho chị và nhận lợn mới luôn chị nhé. :x:x:x:pig01::pig01::pig01:
Ừh, lúc nào qua thì gửi cho chị cũng được mà. Cho đến khi nhận lợn mới thì cứ tiếp tục tăng gia lợn cũ nhé.:x Hihi...

24
0
0

PDMD

Chào các bác
Năm 2009 em chưa biết mà tham gia nuôi lợn được
Vậy năm 2010 này đã phát động phong trào nuôi lợn chưa, cho em tham gia với.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Chào các bác
Năm 2009 em chưa biết mà tham gia nuôi lợn được
Vậy năm 2010 này đã phát động phong trào nuôi lợn chưa, cho em tham gia với.
Chào bạn!:x

Chúng mình vẫn tiếp tục tăng gia cho đến khi người ta chuyển sang đạo Hồi hết mới thôi.:D Mình đang tổng kết số lượng lợn đã đập đợt I và danh sách lợn mới đã giao hôm offline vừa rồi. Bạn điện thoại cho mình: 098.320.1166, mình sẽ gửi địa chỉ đến lấy lợn nhé.

Cảm ơn bạn!:x@};-