25.11.2011 hồi 18g bắt cóc Đèn tại Hà Nội đê ê

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Trưa nay hồi ..g , tia thấy một cha "che chẻ" đèo một phụ nu váy cụp ko xòe, hao hao giống Đèn nhà CSTT. Lại gần hơn , ái chà đích thị là "thị" Đèn.
Bực cả là mình, vậy nhà mình ơi ơi ơi hỡi , chiều thứ sáu 18g chúng mình tổ chức đánh hội đồng đê.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: 25.11.2011 hồi 18g bắt cóc Đèn tại Hà Nội đê ê

Sướng nhờ, chị Đèn xong vụ này chắc về tới nhà hết dầu để đốt ka ak

0
0
0
B

Bừa

Guest

(Hà Nội) Bắt quả tang vụ mua bán Đèn: Nhiều tháng nay cơ quan CSTT nhận được nhiều đơn thư tố giác của bà con nhân dân về quán cơm Phương Hà, số 5233 Ngọc Lâm – Long Bien – Hà Lội thường xuyên tổ chức đánh tá lả tay ba và có hành vi dụ dỗ mua chuộc người rồi bán sang Trung Quốc.
13h15 ngày 23/11/2011 tổ trinh sát CSTT đã đóng giả là khách hang vào quán cơm Phương Hà để nắm bắt tình hình.
Vừa đến cửa quán quang cảnh đầu tiên đập vào mắt chúng tôi là 1 em váy ngắn chân đang dài đứng uốn éo đong đưa mời chào khách hang. Bên trong là khói bếp hòa lẫn khói thuốc nghi ngút. Chúng tôi vừa bước xuống xe thì cô gái váy ngắn đã đon đả hỏi.

- Các anh đi 2 người à. Để em đưa 2 anh vào phòng số 6.
Nói rồi cô gái váy ngắn ngoắc tay tôi dẫn đi. Ngay lập tức tôi nhận được tín hiệu phải tiếp cận ngay đối tượng này.
Rút trong ví ra tờ 20K dúi vào tay cô gái rồi mời cô cùng ngồi ăn, vừa ăn tôi vừa lân la hỏi chuyện thì được biết em tên là Đặng Hải Đen (tức Đèn Hải Đăng), quê tận Thái Bình là sinh viên năm thứ nhất trường Đại học Điện lực Hà Nội.

- Buổi sáng em đi học, buổi chiều em đến đây bán hang.
- Lúc rảnh rỗi em thường làm gì??
- Bọn em hay đánh tá lả
- Em có biết chơi không??
- Có, các chị ấy dậy em, có hôm thiếu người bọn em đánh tay 3, (30,60,90)
- 30,60,90 là gì??
- Là ù ý. Chị chủ quán còn khen em xinh lại chăm chỉ nên chị ấy bảo hôm nay sẽ cho em lên Lạng Sơn chơi rồi mua váy đẹp cho em. Reng reng reng…. Ôi chị chủ quán gọi em, để em nghe đt đã nhé
“Alô chị à… em tiếp khách ở phòng 6…vầng, vầng… bo rồi ạ…hai chục… vầng vầng…sang xem cờ níp hả chị…vầng vầng…vầng em sang ngay ạ”
- Anh ơi, Chị chủ quán gọi em bẩu sang phòng bên xem clip với khách víp rồi chiều đi Lang Sơn luôn.
- Ừ, em sang đi.

Nói rồi cô gái vộ vàng chạy đi. Chúng tôi tiếp tục ngồi ăn rồi quan sát, hội ý với anh bạn đồng nghiệp, chúng tôi nhận định chắc chắn em Đèn sẽ là đối tượng để chúng dụ dỗ mua chuộc rồi bán sang Trung Quốc
Khoảng 10phút sau chúng tôi thấy có 1 người đàn ông da trắng, tóc cắt ngắn mặc bộ comple sang trọng bước vào, trên tay có cầm theo 1 mũ bảo hiểm và 1 túi nilon mầu xanh. Treo vội chiếc mũ bảo hiểm người đàn ông này vào phòng nơi mà cô gái và bà chủ quán đang đợi.
Nhận định rất có thể chỉ ít phút nữa người đàn ông này sẽ mang cô gái đi, 2 anh em chúng tôi gọi thanh toán tiền và điện thoại cho người than xin trợ giúp 1 xe máy để bám sát đối tượng khi chúng ra khỏi quán.
Đúng như dự đoán chỉ 5 phút sau, người đàn ông da trắng và em Đèn bước ra khỏi quán lên chiếc xe máy biển 30F8-1000 chạy thẳng đường Nguyễn Văn Cư rồi lao qua cầu Chương Dương đi vào Nội thành. Tôi được nhận nhiệm vụ bám theo và phải chụp được 1 kiểu ảnh để nhanạ diện đối tượng. Qua phố Quán Thánh, Nguyễn Tri Phương, Hoàng Diệu…rồi về Giảng Võ. đường đông, 1 tay lái xe máy 1 tay cầm máy ảnh, phải rất khó khăn tôi mới chụp được 1 kiểu ảnh trên đường Giảng Võ.

Điểm cuối cùng của đối tượng là quán sữa dê nằm trên đường Trần Huy Liệu. Tại đây tổ trinh sát đã ập vào và bắt quả tang tên N. Đức Bừa đang trao số tiền 716 ngàn Tệ cho người đàn ông đi chiếc xe F8.

Sáng nay 24/11 đối tương Bừa đã khai nhận toàn bộ hành vi của mình, hiện cơ quan tố tụng hình sự, viện kiểm sát, tòa án… đang hoàn tất hồ sơ. Phiên tòa sơ thẩm lưu động sẽ được mở vào hồi 18 giờ thứ 6 ngày mai 25 tháng 11 năm 2011 tại vỉa hè cuôi phố Trần Huy Liệu trước cửa quán ốc cay SVLC (Sờ vào là chết)
Kính mời bà con nhân dân tới dự cho phiên tòa khỏi vắng vẻ.

1,557
0
0

Camellia

ồi cái cô ngồi sau xe F8 biển 1000 có đôi chân thật sẹc xi!!! Welcome chị Haidang to Hà Nội :D

284
0
16

mecunbebong

Member

Ôi, chết cười với bác Bừa =))

2,501
0
0

Haidang02

Èo, Bừa chụp ảnh dìm hàng kinh. Trông chị chả khác gì mẹ mìn :((
Xin lỗi các cụ có chữ G đằng sau, tại chị ở xa trung tâm văn hóa quá, đường thì vừa đông vừa tắc nên chả dám gọi cho cụ nào.

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Địa điểm này thì em tranh thủ được ạ. Hihi.

1,014
0
0

Em bé ngoan

Đúng phong cách váy ngắn, chân dài, đầu không mũ :D

567
0
0

Ciao

Công nhận dìm hàng, dưng mà em thấy chị có quả đầu mơí hơi bị điẹp.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: 25.11.2011 hồi 18g bắt cóc Đèn tại Hà Nội đê ê

Em một chưn với
dạo này toàn được ăn, được cười ,
sướng :)

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: 25.11.2011 hồi 18g bắt cóc Đèn tại Hà Nội đê ê

Em một chưn với
dạo này toàn được ăn, được cười ,
sướng :)
Sướng với, vì để em sướng mà các anh có tình off ở tận ...đó đó
Bừa ơi Loan nhận đc nhiều đơn quá duyệt ko kịp..

590
0
0

dieuhuong

Trả lời: 25.11.2011 hồi 18g bắt cóc Đèn tại Hà Nội đê ê

Trời ơi, bài phóng sự hay và lôi cuốn quá, chị đọc một mạch, vừa đọc vừa phỏng đoán đâu là "em" Đèn bị tên Bừa "lừa" sang Trung Quốc. Phải tra "còng" số 8 hoa hồng vào tay tên Bừa thôi@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Bây giờ bán vẫn được 716 ngàn tệ thì cũng tự hào đấy chứ :D

Sorry bác Đèn, tối nay em lại có việc ko đến được, tiếc quá.

1,517
0
0

Mehuungo

Trần Huy Liệu là chỗ nào đó, để em xem đi xe 45 chỗ có LX riêng có đến được ko? Em đi tối thì hơi căng nhưng sẽ cố gắng, muốn gặp chị Đèn lắm.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Trần Huy Liệu là chỗ nào đó, để em xem đi xe 45 chỗ có LX riêng có đến được ko? Em đi tối thì hơi căng nhưng sẽ cố gắng, muốn gặp chị Đèn lắm.
Bác ơi em khuyên bác thật tình là nên đi. Lúc về thì có người đưa bác về. Gặp em bác trẻ ra 5 tuổ, gặp bác Đèn trẻ ra 10 tuổi tổng cộng bác có cơ hội trẻ ra đến 15 tuổi đấy ạ ;)

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: 25.11.2011 hồi 18g bắt cóc Đèn tại Hà Nội đê ê

Gần Ks Hà nội chị ơi, chỗ văn phòng Mecunlinh ấy
hihi, đi thì mang cho em cái khuôn con cá với nhá :D

1,517
0
0

Mehuungo

OK, cho mình 1 chân, có chú Nát bảo trẻ hơn 15 tuổi tội gì ko đi, nàng Ong bầu lại qua đón nữa chứ :-*

Chị Đèn có muốn lấy hạt gì nữa ko đấy?

2,501
0
0

Haidang02

OK, cho mình 1 chân, có chú Nát bảo trẻ hơn 15 tuổi tội gì ko đi, nàng Ong bầu lại qua đón nữa chứ :-*

Chị Đèn có muốn lấy hạt gì nữa ko đấy?
DYT chị vẫn còn. Nói chung hạt còn, em có loại nào dễ gieo thì cứ mang theo, chị chả từ chối , hihi