25.11.2011 hồi 18g bắt cóc Đèn tại Hà Nội đê ê

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: 25.11.2011 hồi 18g bắt cóc Đèn tại Hà Nội đê ê

Em sẽ quyết tâm đi đánh hội đồng, hic có người sang Long Biên mà quên em.

1,517
0
0

Mehuungo

Ðề: Trả lời: Ðề: 25.11.2011 hồi 18g bắt cóc Đèn tại Hà Nội đê ê

Chị ơi em cũng bon chen xin một ít hạt j j đó với, các chị nhớ đi để lấy mắm nhé.
Em ơi chị vừa CK rồi nhé, cái Su nó truy nã chị chị mới nhớ ra vụ trả tiền hihi...

Hạt gì nào, có hạt Balloon vine nhé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Em ơi chị vừa CK rồi nhé, cái Su nó truy nã chị chị mới nhớ ra vụ trả tiền hihi...

Tại chị không cho em hạt hoa nên mới thế :))

567
0
0

Ciao

Chị Ngộ ơi, cho em xin ít hạt, có gì em xin nấy, chị gửi chị Anh Làm nhưng Mệt Lắm giúp em, cảm ơn chị nhiều ạ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bây giờ bán vẫn được 716 ngàn tệ thì cũng tự hào đấy chứ :D

Sorry bác Đèn, tối nay em lại có việc ko đến được, tiếc quá.
Hồi chị 19 tuổi, sinh viên năm nhất, diện bộ cánh đẹp nhất rồi hỏi 1 bạn cùng lớp nhà sát biên giới "nếu bán tớ qua Trung Quốc thì được giá bao nhiêu" (Hồi ý đói, cái gì cũng thích bán nếu được giá). Bạn ý nhìn chị từ đầu đến chân với thái độ cực kỳ nghiêm túc, có trách nhiệm rồi trả lời "2 chỉ". Hai chỉ hồi vàng chưa trượt giá nhé. Buồn kinh! Tuổi đôi mươi, oành tráng nhất đời người chỉ được có thế. Bi giờ chị e ai định bán chị sang TQ phải chuẩn bị thêm 1 em ngon mắt làm đồ khuyến mãi may ra mới đẩy được hàng :))

Cả chiều qua sở lượn ở HN mà chả có ai bắt cóc với oánh hội đồng cả :(

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: 25.11.2011 hồi 18g bắt cóc Đèn tại Hà Nội đê ê

Vâng ạ, em nhận dc tiền ngay rồi chị ạ, em chưa tổng kết đc topic đó vì đang trên đường mang mắm lên hn.

Hạt thì chị cho hạt gì, em gieo hạt đó ạ

2,501
0
0

Haidang02

Chị đã về đến nơi ở rồi. Cảm ơn cả nhà mình vì buổi off rất vui. Lần đầu gặp Chanh và Mèo đều thấy các em trẻ và xinh hơn trong ảnh nhiều. Mẹ Ngộ thì giống chị, hihi. Ong cũng xinh hơn hồi chị gặp ở Ninh An.
Giá có nhiều thời gian sẽ ngồi với cả nhà lâu hơn :)
Hơi xấu hổ tý tẹo vì chả mang quà gì từ TB lên cho mọi người, hy vọng sẽ có dịp khác nữa :-*

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: 25.11.2011 hồi 18g bắt cóc Đèn tại Hà Nội đê ê

Lần sau op Thái Bình nhé chị :)

817
0
16

Em nhất trí vơi Ong, nhất định phải of TB!

1,517
0
0

Mehuungo

888 chán ngoài phố, giờ lại lên đây 888 tiếp đê. Bữa nay phải cám ơn em Ong và Bừa đã đón đưa nhiệt tình, cảm động quá, lần sau phải năng đi off hơn hihi...

Không hiểu giờ này Bừa với Mèo về chưa, hay bị ... lạc rồi.

2,501
0
0

Haidang02

888 chán ngoài phố, giờ lại lên đây 888 tiếp đê. Bữa nay phải cám ơn em Ong và Bừa đã đón đưa nhiệt tình, cảm động quá, lần sau phải năng đi off hơn hihi...

:)) . khéo lạc rồi cũng nên.

Hôm nào lại tổ chức off ở TB nhé...

2,501
0
0

Haidang02

Nát ơi thế Nát đưa em Tâm Tuệ về chưa ?

0
0
0
B

Bừa

Guest

Báo cáo chị là em đã về tới nhà rồi ạ. Theo yêu cầu của chính ủy LG, em đã lấy máy cố định của nhà và gọi cho kiểm soát viên T&G để xác nhận rồi ạ. Giờ em đi tiếp đây :D

1,517
0
0

Mehuungo

Đã chuẩn bị đi ăn sáng rồi đấy hả Bừa? ;)

Còn Nát nữa, topic này có vài trang mà sao đọc lâu thế. Mình đi dạo vài nơi rồi quay về vẫn thấy đọc

@Bác Đèn : Khi nào off TB ới em với nhé, em chưa đi TB bao giờ.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Báo cáo chị là em đã về tới nhà rồi ạ. Theo yêu cầu của chính ủy LG, em đã lấy máy cố định của nhà và gọi cho kiểm soát viên T&G để xác nhận rồi ạ. Giờ em đi tiếp đây :D
chính ủy LG báo cấu mọi người là mụ AG giao nhiệm vụ ko đến nơi đến chốn. Theo cung đường mà LG vẽ thì chị huungo phải về sau, nhưng nghe 4T thì chị già ấy lại về trc em "chẻ" là seo...?... Từ Gv phải đi Đào Tấn HQV- PVĐ đưa em mèo về rồi đi tiếp lên đê đưa chị H về, tiếp đó BG cứ thẳng một mạch trên đê là về tới nhà.
Phạt vụ này nhé.

Nát đưa Tâm Tuệ về chả thấy nói gì nhỉ....im thin thít và lặn mất tăm.

Chị Đèn ơi em cũng thèm oooff Thái Bình lắm ý ạ.

Cảm ơn cả nhà đã hỏi thăm. Con gái em chụp citi kết quả ko có gì, nằm theo dõi trong phòng cấp cứu từ 12g trưa đến 9g30 tối mới cho về. BS dặn dò nằm nghỉ ngơi yên tĩnh theo dõi. Phù may quá trộm vía đến giờ này ko sao. Con ngã xuống nằm luôn ko biết gì , có bác đỡ đứng dậy ngồi vào nhà bác nghỉ. Bác ấy dặn dò chụp ngay vì thấy khá mạnh. Mẹ run sợ lắm cho đến khi anh chụp city nói ko sao. Cô Ngoan nói cô bị nặng hơn mà ko sao rồi cô lại còn học giỏi hơn nên mẹ cháu cũng đỡ lo. Mẹ cháu cảm ơn cả nhà mình động viên mẹ con cháu. Èo ơi LG yêu CSTT kinh khủng.

Tin nóng: Nát đang ngộ độc thức ăn ( ko phải do vụ chiều qua đâu nhé, nói vậy vì đã tìm thấy nguyên nhân), sốt đùng đùng .....

1,904
0
36

291179

Active Member

ôi con gái chị LG bị sao thế ạ, ngã xe à chị ??? ôi may quá chị nói không sao rồi, cầu mong con khoẻ

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Oi, suong that day. Moi nguoi an uong vui ve the kia, lai duoc don chi Den nua. ̣̣̣̣̣̣sorry vi em ko go duoc tieng Viet, em dang ngoi may tinh cua khach san nen ko co phong chu tieng Viet.
Bac LG: con gai bi nga xe a? theo nhu em biet thi nga xong ma nam im the thi lai khong van de gi, chu nga xong ma day ngay, tinh tao thi lai co van de lam. Con khong sao la mung roi a.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
563
0
0

Tâm Tuệ

Trả lời: Ðề: 25.11.2011 hồi 18g bắt cóc Đèn tại Hà Nội đê ê

Xo zi cả nhà, cho em cảm ơn muộn tới các anh chị - Một buổi off thiệt là zui. Hôm nọ về tới nhà em vào báo cáo nhưng mạng nhà em đi nghỉ cuối tuần :D.
A.bừa: gặp chị Hải Đăng ở ngoài em thấy ảnh của anh thật là dìm hàng
Chị Hải Đăng, chị LG: sau khi đưa chị Hải Đăng về, anh Nát bận quay phim Mất Tích ạ!
Chúc cả nhà một tuần làm việc mới nhiều niềm vui, thành công.

0
0
0
B

Bừa

Guest

Tin nóng: Nát đang ngộ độc thức ăn ( ko phải do vụ chiều qua đâu nhé, nói vậy vì đã tìm thấy nguyên nhân), sốt đùng đùng .....
Đã tìm ra nguyên nhân "ngộ độc thức ăn" của Đồng Nát:
Sau 3 ngày nằm vật vã, hôm qua 28/11 công đoàn CSTT gồm (Bảo, Bừa và VC Em bé ngoan) đã có buổi tới thăm nom sức khỏe của anh Đồng Nát.

Sau khi ăn hết nửa đĩa Ếch Sing, 1 miếng bánh chưng và 2 quả quýt. Anh đã thều thào kể lại là

- Hôm đó, lúc chụp ảnh với chị HD, lúc để tay ra đằng mông chi ấy, em sờ thấy vật gì đó rất lạ, vừa mềm vừa cứng, em càng lần sâu càng thấy thô ráp, không ngờ "hàng họ" bà chị xuống cấp nhanh thế, em còn sờ thấy cả cái vòng bằng sắt nữa, em toát hết cả mồ hôi, bủn rủn chân tay. Về nhà lăn luôn ra sốt 39 - 40 độ.
- Tôi cũng sờ thấy y chang như ông. nhưng chỉ thấy cái vòng bằng cái nhẫn của ông thôi.
- Đây em thấy cái vòng nó to như cái đồng hồ của anh ý.
- Thôi chết rồi, có khi 2 anh em mình sờ nhầm tay nhau rồi.
- !!!!

1,014
0
0

Em bé ngoan

:))
Ý anh Bừa muốn khoe cái đồng hồ hàng hiệu mới mua, có 6 nghìn 9 thôi ý mà :D