28.11.2010 – CSTT tham gia Hội chợ từ thiện của CLB Phụ nữ Quốc tế Hà nội (HIWC Charity Bazaar 2010)

817
0
16
Ðề: 28.11.2010 – CSTT tham gia Hội chợ từ thiện của CLB Phụ nữ Quốc tế Hà nội (HIWC Charity Bazaar 2010)

Chanh không được đi hội chợ, tiếc quá! Nhìn ảnh mà thèm.

0
0
0
B

Bừa

Guest
Ðề: 28.11.2010 – CSTT tham gia Hội chợ từ thiện của CLB Phụ nữ Quốc tế Hà nội (HIWC Charity Bazaar 2010)

Những hình ảnh tại Hội chợ từ thiện của CLB Phụ nữ Quốc tế Hà nội
HIWC Charity Bazaar 2010

Quang cảnh hội chợ

Show hàng quảng cáo sản phẩm

Tạo phong cách thu hút khách hàng

Thu hoạch khoai tây

0
0
0
B

Bừa

Guest

[video=youtube;rDhSOWnEgcg]http://www.youtube.com/watch?v=rDhSOWnEgcg[/video]​

0
0
0
B

Bừa

Guest

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
0
0
0
B

Bừa

Guest

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
817
0
16

thôi đi...he he...chỉ cần anh Ái thoai, k cần Chanh hờ hờ
Chị Chanh bắt được quả tang Xề chăn dắt anh Ái rồi đấy nhé, liệu hồn !!!!!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nghe nhạc và xem lại những ảnh cũ trong clip mà bác Bừa thức cả đêm để làm :x, lại thấy nao lòng :cstt09: , nhất là cái ảnh đầu tiên hôm kỷ niệm lễ ra mắt web.

Chị Chanh bắt được quả tang Xề chăn dắt anh Ái rồi đấy nhé, liệu hồn !!!!!
Chanh ơi không những chăn dắt mà còn ... hơn thế nữa cơ :p . Nhân Ái set up xong TV đầu đĩa rồi mà hổng chịu về, cứ mân mê mấy cái khăn cạnh em í í ;) .

Lúc anh Bừa chụp EBN cạnh manocanh, rõ ràng là dòng người bên ngoài ngừng chuyển động, công nhận gái 2 con nhà mìn xinh đẹp mặn mà.

HC thik thật, nhà em rinh được cái ghế sofa bé tẹo cho trẻ em 2-3 tuổi, Sâu thik mê, về 2 anh em tranh nhau tóe khói; Rồi được ăn bn món ăn của các nước, nghe lỏm được có người nói "thế này cần j đi du lịch nữa", keke.

Anh Bừa, ảnh em Bún đâu, show lên đê ::-? .

@ Bác KOM: em bắt quả tang bác "ngủ" ở HC từ sáng sớm đến tối mịt, bác rinh được chiến lợi phẩm j tường trình cho em nào :-* .

1,014
0
0

Em bé ngoan

Em rất thích màn cô gái Nga nhảy, vui thế! Chị OMM nhanh ơi là nhanh, sắm được ghế sofa cho Sâu. Em cũng mê cái ghế đấy, nhưng chẳng còn cái nào để mua. Mua về khéo 3 mẹ con em tranh nhau ngồi ấy chứ :D. Em mua được bộ bàn trang điểm tí hon màu hồng, Bi thích chơi lắm.
Hôm đó giá như chị Bún đến sớm, ngồi đúng kiểu anh Bừa hướng dẫn thì chắc gian hàng nhà mình dọn về sớm nhất vì hết hàng để bán :D
Bán được có 2 bộ vải áo dài, ngại quá cơ. Tại vì đang hết hàng nên ko còn nhiều hàng đẹp ạ. Em ủng hộ 2 bộ vải đó nhé!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

hi.hi nghe kể cái ghế bành của con nít, hi.hi cho xem hình để gây quỹ đê. Đà nẵng có nhiều lắm

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

hi.hi nghe kể cái ghế bành của con nít, hi.hi cho xem hình để gây quỹ đê. Đà nẵng có nhiều lắm
Buôn mắm muối giờ sang cả đồ nội thất. Sợ thật :D

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hà ơi đâu chỉ nội thất, lấn sang bất động sản rồi còn j, dự án nhà dưỡng lão í :D . Chụp ảnh sofa rồi, mai show lên ối người thèm, nhất là cái người mà ai cũng biết là ai đấy, đã chụp ảnh email cho rồi mà ko quyết, cho ngồi mà tiếc :p .

@ EBN: chị cg thik màn múa, tự nhiên, duyên dáng nhỉ. À năm sau chị e mình nhất định bán kem nhé, cả hc duy nhất 1 quầy kem của New Zealand, phải xếp hàng mua như thời mậu dịch, ức.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Sofa đây ah, lúc em nó còn ở hội chợ, đặt cái ghế xanh bên cạnh cho có vật làm chuẩn:

Về nhà thì em nó thế này: (ảnh mờ vì Sâu ko chịu làm ng` mẫu)

Kéo ra thì thành giường:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị Mèo ơi kéo kiểu gì nhỉ, để em hỏi chồng xem có làm được ko thì buôn hehe. Chị chụp lại công đoạn kéo cho em nhé. Vinamiu.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ờ để tối về chụp lại. Ở ảnh thứ 2, chỗ Sâu ngồi lên, thấy đệm nó dày ko, 2 lớp đấy, kéo chỗ đó ra. Tối qua đi mua quà cho anh Mèo, Sâu ôm trọn bộ búp bê, về cứ dàn các em ra đệm rồi ru ngủ, trông đểu ko chịu được.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Bận quá nên hôm nay mới tổng kết thu chi cho hội chợ được .

* Thu :
- Lãi + 1 phần vốn của tổ bánh HN : 1,400k ( chưa kể số bánh chiêu đãi, bồi dưỡng tv nhà mình )
- Lãi buôn khăn + cravat, vòng : 533k
- Em bé ngoan UH cả vốn + lãi của 2 mảnh vải may áo dài : 400k
Tổng thu : 2,333 k
Số tiền này sẽ được dùng để ủng hộ quĩ duy trì website CSTT :x.

* Chi :
- Làm túi có logo CSTT : 397k
- Mua lẵng hoa nhỏ : 100k
- In phông CSTT, mua nước cho gian hàng : 150k
Tổng chi : 647k ( sẽ trích từ quĩ web )

Xin cảm ơn tổ bánh HN với hội trưởng thuyvuong, cảm ơn em Xề, Đồng Nát, Bừa, Nhân Ái cùng nhiều thành viên khác đã nhiệt tình góp công sức cho gian hàng của CSTT @};-:x:x:x

Còn tồn 1 số vòng đeo cổ, mecunlinh sẽ chuyển sang mục thanh lý, mong cả nhà UH :x