Đồng phục CSTT - Đợt 1 - Mời mọi người đặt và nhận áo.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Ðề: Đồng phục CSTT - Mời mọi người nhận áo

Mai lấy nhé

1,528
0
0

saomai

Giao 1 áo size L (bạn của NIkki): nhận 65k:x

360
0
0

tminh's mum

Hihi, TM nhà em có 1 cái quần soọc cũng màu chuối, hôm nay tắm xong cậu lôi cả bộ ra mặc, gọi đó là bộ đồng phục CSTT, mặc xong còn đi khoe khắp nhà đây là áo CSTT con mua tận Hà Nội :-*

499
0
0

Shortee2009

1 áo M, 1 áo S and 1 áo baby 2T + shipping wa Tét xịt thì bi nhiêu?:D

2,801
0
0

muathu

@Tyruoi: em ơi hôm trước có nhắn hỏi chị vụ áo mà bận quá quên béng đi mất, Đà Nẵng nhận 25 áo cả người lớn và trẻ con, trong đó chuyển cho Ớt 3 áo người lớn còn 22. Chị đã chuyển 1050k theo giá cũ. Còn lại nợ 700K giá mới, chị vừa chuyển vào tài khoản chị Hà. Nợ lâu quá :"> vừa rồi ra off có đăng ký 1 size S cho mẹ Tit dng, hôm nay đăng ký thêm 1 S cho mẹ Baoduy_susu nữa nhé :x:x:x

2,204
1
0

Nikki

Nhà mình còn áo hok nhở?Em muốn thêm 1 cái S nhé (em đang mặc L/G...size em bé :)) )

499
0
0

Shortee2009

Nhà mình còn áo hok nhở?Em muốn thêm 1 cái S nhé (em đang mặc L/G...size em bé :)) )
Thiệt là tội cho cái áo quá ... phải chịu dựng bấy lâu nay ... mong rằng cái áo mau dược giải thoát khỏi bàn tay của người bận ké :grin::grin:

shortee cũng cần 1 cái M 1 cái S và 1 cái S cho baby, nếu còn thì cho shorrt "xin" .... chớ bao lâu nay ... hông có bận gì hết :D

2,204
1
0

Nikki

Thiệt là tội cho cái áo quá ... phải chịu dựng bấy lâu nay ... mong rằng cái áo mau dược giải thoát khỏi bàn tay của người bận ké :grin::grin:

shortee cũng cần 1 cái M 1 cái S và 1 cái S cho baby, nếu còn thì cho shorrt "xin" .... chớ bao lâu nay ... hông có bận gì hết :D
Anh Sọt, cái áo hok có bị gì hết nha...vẫn vừa vặn, xinh xắn nha...mà áo của em á, đâu có ké ai trời???

Sao anh đi khắp nhà bêu rếu em thế nhở???B-)B-)B-)

499
0
0

Shortee2009

Anh Sọt, cái áo hok có bị gì hết nha...vẫn vừa vặn, xinh xắn nha...mà áo của em á, đâu có ké ai trời???

Sao anh đi khắp nhà bêu rếu em thế nhở???B-)B-)B-)
Ý trời .. anh hông có bêu xấu em mà ... người lớn mừ bận áo size con nít ... hông phải là bận ké sao :D Dồng ý là em bận vẫn vừa vặn xin xắn ... nhưng hông phải size ... cấm bận à :D
tại anh cũng dang cần áo nên chui vô .... rùi "tình cờ" gặp em chớ bộ ... dâu phải là anh "theo dõi" dể bêu xấu em dâu nè
>:D<>:D<

5,603
7
38

metyruoi

Active Member

Quả là tội nghiệp cho cái áo!!!:)):)):)) Size S không biết chỗ saomai còn không, nếu hết roài thì phải CPN thật (gấp gấp), chứ để vầy,...đau cái "L G" :D;)lắm. Hí hí....

....Nhưng mà còn hơn khối người....lâu nay....hông bận gì:D:D

1,528
0
0

saomai

Sài Gòn lại hỏi HN, trong khi đó áo ở SG đang đợi người đến nhận đây, size M hết rồi nhé:x

499
0
0

Shortee2009

Sài Gòn lại hỏi HN, trong khi đó áo ở SG đang đợi người đến nhận đây, size M hết rồi nhé:x
vậy còn size nào bà chủ ... nếu chỉ còn S thì dể chờ shortee diet chừng 3 năm nữa bận mí vừa .... còn nếu chỉ có size L thì chỉ cần cho shortee 3 tuần là sẽ bận vừa thuui hà :D

1,528
0
0

saomai

vậy còn size nào bà chủ ... nếu chỉ còn S thì dể chờ shortee diet chừng 3 năm nữa bận mí vừa .... còn nếu chỉ có size L thì chỉ cần cho shortee 3 tuần là sẽ bận vừa thuui hà :D
Còn size dành cho bạn 3 tuần nữa là "vừa":D

499
0
0

Shortee2009

Còn size dành cho bạn 3 tuần nữa là "vừa":D
Mập lùn mang kính den ... bận thêm cái áo màu chuối ... không cần di ... chỉ cần "lăn"
:D
Kỳ này hết áo M thì dành chờ kì sau vậy ... hông thui thì chờ mấy "trái chuối" chín rồi ... on sale mí mua :D

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Hà nội còn size S không cho em đk 1 cái :)

5,603
7
38

metyruoi

Active Member

:xEm đã hẹn Ong Chúa hôm nào rảnh thì qua nhà em lấy áo. Cảm ơn bạn:x!

@ cả nhà: đợt này em bận quá, vài hôm nữa em tổng kết xem rừng chuối đã nhân đến cấp số bao nhiêu nhé. :x

499
0
0

Shortee2009

:xEm đã hẹn Ong Chúa hôm nào rảnh thì qua nhà em lấy áo. Cảm ơn bạn:x!

@ cả nhà: đợt này em bận quá, vài hôm nữa em tổng kết xem rừng chuối đã nhân đến cấp số bao nhiêu nhé. :x
Nhớ tính luôn trái chuối chưa có gì dể bận này nhen :D

12
0
0

ngocnhon238

cho mình đăng kí 2 áo size M. mình đang ở sài gòn, làm sao nhận hàng, chừng nào có và sẽ liên lạc với ai? :x