Gặp Hải Phòng - Thái Bình - Nam Định - Phủ Lý - Hưng Yên - Hà Nội

354
0
16

Mr_Ech

Member
Nguyên văn bởi Mẹ của Chip Tom Bi :
@ Ếch : Ếch ơi sao dại thế em. Lần sau đi chơi với HQ xong về nhà ngay nhá, ai lại đi vào quán thế. Em không biết ối người đang tính ... em với măng à. Hôm vừa rồi, chắc bữa trưa ăn cơm chay ở chùa no quá, hoặc thấy em đang còn chưa đủ độ, tính nuôi thêm cho béo đây. Nên em mới bình an mà về nhà đấy. À nhưng mà ở nhà chị ếch là phải với củ chuối cơ nhé. Ngon đáo để.

May mà hôm đó bác MeBimBi quên măng, chị ợ. Mí lại là nhà chùa ăn chay nên cái mạng em còn bảo toàn cho đến hôm nay. Chứ hôm đó em đã định... giơ càng lên rồi đấy ạh !
Hôm nào em qua Hải Phòng thử Ếch- củ chuối (bác chiêu đãi) nhé (sao giống tính mình thế nhể )!

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Ếch ộp ơi chị có việc cần nhờ chú. Chú mật ngọt xong rồi kiểm tra cho chị cơ sở này ở Hà Nam với :love:

2,501
0
0

Haidang02

Mít và Nem

Em cũng thích off với HP lắm, ngòai MN, chè đỗ đen thì em rất rất thích hải sản, ăn đảm bảo bác Chip Tôm Bi ko dám mời lần thứ 2 vì ăn tốn quá
Off Hải phòng thì em chỉ có thể đi sau 18/3 thôi vì từ giờ đến đấy em phải làm hai cái thầu ko lượn được đâu ạ.

Lần trước vì em nên lỡ cuộc hẹn với HP, lần này nếu off nữa, em mà ko đi thì chị CTB cứ phạt và đưa hoá đơn cho em bắt đền chị nhé.

Đĩa tối qua về công nhận xem hay chị CTB ạ, mụ Thảo Gấu chưa chắc đã đòi nổi trùm HQ giả đĩa đâu, hối lộ tui đi tui cho một copy nhá. Chị BB cũng hối lộ em đi, rồi em copy cho nhỉ, có điều hối lộ cái giề ngon ngon tý, như kem chả hạn, chị chưa được ăn thì mời em đi ăn tạm vậy nhá nhá, bù cho nỗi buồn chồng ko biết ngày Valungtung là ngày giề

Chúc tất cả các thành viên HQ một ngày lễ tình nhân ấm áp và hạnh phúc bên người mình yêu thương.
-----------------

Chị định copy nhưng chẳng biết copy gì, vì toàn spam , thôi thế để vậy nếu có họp hành gì thì vào nhé

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Em có ý kiến nhá. Các bác cho em ra rìa rồi nhá. Em khóc nhá. :crying::crying::crying::crying::crying::crying:Còn thiếu Hưng Yên nữa mừ. :not talking::not talking::not talking::not talking::not talking:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ếch ơi sao cưới mà không nói 1 câu cho chị em đến chia vui? Tổ chức bù nhá. Có chị Haidang, em Nhim , Minh Minh với lại chị chờ rồi đây này. Ọp đê. Ở Hp hay Tb nhỉ? Các bố mẹ Hải Phòng, Thái Bình, Nam Định, Phủ Lý, Hưng Yên ui, ọp đê, ọp đê!!!!

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Ếch ơi sao cưới mà không nói 1 câu cho chị em đến chia vui? Tổ chức bù nhá. Có chị Haidang, em Nhim , Minh Minh với lại chị chờ rồi đây này. Ọp đê. Ở Hp hay Tb nhỉ? Các bố mẹ Hải Phòng, Thái Bình, Nam Định, Phủ Lý, Hưng Yên ui, ọp đê, ọp đê!!!!
Thái Bình đi chị ơi. Là trung tâm nhất.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ừ chị cũng nghĩ Thái Bình thì tiện hơn. Chị Haidang đâu lên tiếng đê!!! Thuyvuong ở Nam Định thì gọi bạn Tho2006 một tiếng nhé.

2,501
0
0

Haidang02

Ừ chị cũng nghĩ Thái Bình thì tiện hơn. Chị Haidang đâu lên tiếng đê!!! Thuyvuong ở Nam Định thì gọi bạn Tho2006 một tiếng nhé.
Chờ cu Ếch đi trăng mật về đã nhé. Thái Bình lúc nào cũng đón chào các mẹ (mà tiện thể kéo nhau về thăm chị Toán nhé :smiling:)

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Có ạ. Tính hết, tính hết. Các bác cứ quyết định rồi ới em nhé. Mà các bác nhớ quyết vào CN nhé, thì em mới bon chen được.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị Haidang ơi em thì lại vote cho thứ 7, CN em làm osin toàn tập chị ơi. Nhưng nếu mọi người chọn CN thì em sẽ cố để bon chen ạ. Mới lại CN tuần này, thứ 6, 7, CN tuần sau em có kế hoạch rồi. Chị ơi chị ơi chị lên lịch nhé. Mình làm quả ọp hoàng tráng giống như ọp 3 miền ấy chị. Em thích ăn xôi cá rô, bánh đa chấm mắm tép, lẩu cua đồng chị ạ.

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member
Hic, tai lau khong online o WTT nen em chua biet ban Tho2006 ...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
420
0
0

Sông Cấm

Hôm nay có thời gian vào đọc hết tất cả các mục mới biết mọi người có nhiều hoạt động quá. Mình là người mới chưa tham gì nhiều nhưng hoạt động nào cũng muốn tham gia, nghe nói sắp có họp hành gì hoành tráng lắm, mình cũng dân Hải Phòng đây, tham gi được nhỉ, các bạn có lịch họp ới mình cái nhé.

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Chị Haidang ơi em thì lại vote cho thứ 7, CN em làm osin toàn tập chị ơi. Nhưng nếu mọi người chọn CN thì em sẽ cố để bon chen ạ. Mới lại CN tuần này, thứ 6, 7, CN tuần sau em có kế hoạch rồi. Chị ơi chị ơi chị lên lịch nhé. Mình làm quả ọp hoàng tráng giống như ọp 3 miền ấy chị. Em thích ăn xôi cá rô, bánh đa chấm mắm tép, lẩu cua đồng chị ạ.
Tuần này và tuần sau em ko đi được các bác ạ.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Đề nghị thứ bảy tuần sau off tại Hà Nội nhé các chi ơi. :applause::applause:

2,501
0
0

Haidang02

Đề nghị thứ bảy tuần sau off tại Hà Nội nhé các chi ơi. :applause::applause:
Làm topic họp đi L ạ, xem ai đi được thì đi.

Còn hội liên khu thì các em chọn ngày là chính, báo cho chị một câu chị chuẩn bị chỗ là xong (mời cả dâu rể nếu đi được) :love: