Gặp Hải Phòng - Thái Bình - Nam Định - Phủ Lý - Hưng Yên - Hà Nội

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Đề nghị thứ bảy tuần sau off tại Hà Nội nhé các chi ơi. :applause::applause:
Chiều CN (12/4) đi các bác ơi. Hôm ấy em cho Nhím lên HN dự sinh nhật của các con, buổi chiều chắc là rảnh. Em chỉ dám đề nghị thế thôi. Còn các bác cứ tính ngày nào hợp lý ạ. Hì.

1,849
0
0

BB&C

Đề nghị thứ bảy tuần sau off tại Hà Nội nhé các chi ơi. :applause::applause:
Hic, off thứ 7 thì em chịu. Hic hic, em đang học lái xe mà toàn học vào thứ 7 thôi. Bác ơi ngày khác đi được không???

610
0
0

MinhMinh

Hôm nay có thời gian vào đọc hết tất cả các mục mới biết mọi người có nhiều hoạt động quá. Mình là người mới chưa tham gì nhiều nhưng hoạt động nào cũng muốn tham gia, nghe nói sắp có họp hành gì hoành tráng lắm, mình cũng dân Hải Phòng đây, tham gi được nhỉ, các bạn có lịch họp ới mình cái nhé.
HP đây bạn ơi, cả Mẹ Chip Tom Bi nữa! Bắt tay nào!

121
0
0

Hoài Vũ

Hải Phòng ơi! Cho em bon chen với! Em còn là rể Hà Nội nữa, đủ điều kiện rồi các mẹ nhể! :)-o Icon hôm nay đâu hết rồi nhể?)

314
0
0

Me DiemNgoc

Em khôngg ở HN , cũng chẳng phải HP , NĐ hay HY có được tham gia off không mấy chị ơiiiiiiiiii?????????

78
0
0

Bi đi xe đạp

Oài, cái hội ọp ẹp này hoành tráng nhờ. Nếu vào 12/4, em cũng đua đòi bon chen với (lại phải sang nịnh nọt chồng để chồng cấp visa).

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hải Phòng ơi! Cho em bon chen với! Em còn là rể Hà Nội nữa, đủ điều kiện rồi các mẹ nhể! :)-o Icon hôm nay đâu hết rồi nhể?)
Nhìn bác này quen quen. Bác ơi nhà bác ở đâu? (Giọng kéo dài và lên cao kiểu Vân Dung)

57
0
0

Gấu và Thỏ

Ui, sao không off luôn thứ 2 này nhể. Được nghỉ bù ngày giỗ tổ mừ. Off đi,em thích ăn và nói, hè hè.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
ALô em cần tìm mẹ Thỏ...(ID ko nhớ lắm) ở Nam Định ạ. Ai biếtcho xin 5xu số đt , id hay cái gì đó để liên lạc:rose:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Gặp Hải Phòng - Thái Bình - Nam Định - Phủ Lý - Hưng Yên - Hà Nội

Nhà mình ơi, thế sau khi ọp Tân gia ở HN liên khu HP - TB - NĐ - PL - HY vẫn ọp riêng nhá.

@ ALnML : cái cô này nhá. Hội các tỉnh nhà chị đang dự kiến gặp mặt, cô nhảy vào chen ngang. ĐT của em Tho2006 - Người Nam Định đây: 0988350057. Hình như tên Loan.

@ Hoai Vu : giờ chị ngại nghĩ lắm, chả nhớ ra. Thôi lúc nào gặp thì xem có quen không vậy.

29
0
0

bố giahưng

các bác ơi em sinh ra ở Nam Định hiện đang công tác tại Thái Bình hôm nào họp cho em tham gia với nha.

2,501
0
0

Haidang02

các bác ơi em sinh ra ở Nam Định hiện đang công tác tại Thái Bình hôm nào họp cho em tham gia với nha.
Cả nhà mình ơi, xem thời gian thế nào, đăng ký danh sách họp đi nhỉ ???