Gặp Hải Phòng - Thái Bình - Nam Định - Phủ Lý - Hưng Yên - Hà Nội

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Gặp Hải Phòng - Thái Bình - Nam Định - Phủ Lý - Hưng Yên - Hà Nội

Chị ơi, chị lên lịch đi. Em thì ngày nào cũng được trừ chủ nhật, chị nhé. Em muốn lắm. Để còn ghé thăm mẹ con chị Toán, và gặp mặt chúc mừng Ếch nữa. (Thực ra là để xem cưới xong gầy hay béo. Nếu béo, chị em mình sử lý luôn)

2,501
0
0

Haidang02

Chị ơi, chị lên lịch đi. Em thì ngày nào cũng được trừ chủ nhật, chị nhé. Em muốn lắm. Để còn ghé thăm mẹ con chị Toán, và gặp mặt chúc mừng Ếch nữa. (Thực ra là để xem cưới xong gầy hay béo. Nếu béo, chị em mình sử lý luôn)
Doạ thế nó lại sợ :laughing:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ôi Ếch thế này có mà tàn đời nhỉ, ở nhà cũng bị xử lý, ra đường cũng ko được buông tha:laughing:

32
0
0

dithalilo

Nhà mình có ai quê Hà Nam không? Hôm nào off ới cho một tiếng nhé!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình có ai quê Hà Nam không? Hôm nào off ới cho một tiếng nhé!
Véo căm bác nhé. Bác dân Hà Nam kiêm Hải Phòng, tham gia hội Đông Bắc Bộ với chúng em là đúng quá rồi. Hôm nào ọp (ở Thái Bình) nếu còn thời gian bác mời em về nhà Hà Nam chơi bác nhé. Hôm nay em ốm nằm nhà, nhưng khi bác đăng ký em vẫn dậy ôm hoa tặng bác mà không thấy bác nhận gì cả nhớ.

0
0
0
B

Bừa

Guest

Véo căm bác nhé. Bác dân Hà Nam kiêm Hải Phòng, tham gia hội Đông Bắc Bộ với chúng em là đúng quá rồi. Hôm nào ọp (ở Thái Bình) nếu còn thời gian bác mời em về nhà Hà Nam chơi bác nhé. Hôm nay em ốm nằm nhà, nhưng khi bác đăng ký em vẫn dậy ôm hoa tặng bác mà không thấy bác nhận gì cả nhớ.
Hôm nào off ọep ở Thái Bình các chị ới em với nhé. Vía của em tốt lắm chả thế trên này trận off nào các mẹ đều mời gãy đũa gãy bát, thậm chí cai sữa cho con cũng mời hết trơn. :laughing::laughing:

2,501
0
0

Haidang02

Hôm nào off ọep ở Thái Bình các chị ới em với nhé. Vía của em tốt lắm chả thế trên này trận off nào các mẹ đều mời gãy đũa gãy bát, thậm chí cai sữa cho con cũng mời hết trơn. :laughing::laughing:
Thế đăng ký danh sách đi các bác, chọn một ngày thứ 7 nào đó, cả nhà cho ý kiến nhé.
Chị sẽ chịu trách nhiệm tìm địa điểm, đặt bàn trước, chính phủ Cam pu chia tài trợ (để hỏi xem thế nào rồi chị sẽ thông báo sau) - nói trước là món này chị hơi vụng, lần đầu làm đấy nên có gì các em thông cảm :smiling:
Có lẽ tập trung tại nhà chị rồi đi là tiện nhất. Chương trình có cả đến thăm nhà chị Toán nhé.

1. Haidang02 - 3 người, 2 lớn 1 bé
2. Bừa
3. bố giahưng
4.
5.
6.

Mời các mẹ ở Hà nội, mẹ nào rảnh tham gia với hội liên tỉnh nhé :love:

10
0
0

chubui

Minh que Thai Binh day... khi nao co hoi gi thong bao nha.
Cell: 0915236668