(MS158/CN) 07.07.2009 - Quảng Nam: Bé 11 ngày tuổi bị tim bẩm sinh, cần phẫu thuật gấp gấp gấp

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Quảng Nam: Bé 11 ngày tuổi bị tim bẩm sinh, cần phẫu thuật gấp gấp gấp

Dù còn ít hy vọng hãy tin, hãy cầu nguyện, hãy xin cho Phúc An những điều tốt đẹp nhất.
Trời Phật sẽ biết chọn cho con điều nào là tốt đẹp nhất.
Hãy tin điều đó là tốt đẹp nhất dành cho con của chúng mình.

56
0
0

Huy Linh

Mình cũng theo dõi mỗi giờ tình hình của bé Phúc An, chỉ muốn im lặng để nguyện cầu và cám ơn tất thảy những tấm lòng. Nhưng đến bây giờ thì muốn nói, muốn chia sẻ nếu không lồng ngực sẽ vỡ mất! Thương con trẻ và cũng quý mọi người lắm lắm!
@};-@};-@};-@};-@};-

311
0
0

yingtiti

Chi Loan ơi!Em cũng đang cầu nguyện cho con !Nhưhg đọc bài của chị mà em không hiểu chuyện gì nữa đây và cũng ko dám call cho Sao Mai nữa!

349
0
0

bichthuyhn

Hậu phẫu là quá trình vô cùng cam go và căng thẳng, tuy nhiên có nhiều điều kỳ diệu mà không ai có thể tin được thường xuất hiện vào lúc chót, khi sự hy vọng và niềm tin đã chạm đến ngưỡng cuối cùng, đột nhiên mọi cái đều bừng sáng ......

Mổ tim không hề đơn giản và càng không đơn giản đối với một em bé chưa đầy 1 tháng tuổi nhưng rồi hãy tin vào sự nhiệm màu, sự nhiệm màu từ tấm lòng, từ tình yêu thương đồng loại và từ bản thân của CON TRAI nữa, ...

Chúng ta Cầu nguyện và Mong chờ, ...

SAOMAI ơi vững vàng trước thử thách đầu tiên em nhé, đêm sẽ qua mau và ngày mai trời lại sáng ! Cho dù thế nào thì niềm tin của em đã tiếp sức cho con rồi đó, con sẽ sống để còn cám ơn mẹ SAOMAI và các mẹ nữa chứ.

1,557
0
0

Camellia

Ôi, chẳng biết làm sao! Giờ đành cầu nguyện...!

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

BS nói với gia đình về tình hình mong manh này 10%
Chi cũng đã nói chuyện với BS Hiếu. BS Viên đã nói chuyện rất lâu với BS Hiếu... ...rất nhiều.
Các đầu cầu đang không vững vàng đang ứoc đc ngồi cạnh nhau mà ôm lấy nhau chờ 24g tới.

Hãy cầu nguyện các mẹ nhé.

Trong giờ phút này ngoài việc cầu nguyện thì bản thân mình phải là chỗ dựa cho các đầu cầu. Chính vì thế mình mới có đề nghị ko hay lắm ở trên là đừng gọi cho các đầu cầu. Mong mọi người hết sức thông cảm.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Dù còn ít hy vọng hãy tin, hãy cầu nguyện, hãy xin cho Phúc An những điều tốt đẹp nhất.
Em hiểu chị nhắn nhủ em, saomai và mọi người điều gì

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mình mong saomai hãy vững vàng nhé, bạn và tất cả mọi người đã hết lòng hết sức vì con rồi mà, xin cầu mong mọi điều tốt lành nhất cho con...

535
0
0

MeoGiaHp

Các mẹ ơi cố lên, Phúc An ơi cố lên, cố lên nhé. Cả nhà cùng vững tin và hy vọng vào điều kỳ diệu của cuộc sống nhé. Cầu mong Phúc An cùng các mẹ vượt qua thử thách này :x

492
0
0

sweetlily

Cho em cùng cầu nguyện với các chị. Chờ đợi tin tốt lành @};-

741
0
16

Hôm nay mùng một, rất nhiều điều cầu nguyện được thỉnh ở khắp nơi. Em tin là cháu sẽ được Phật độ cho thôi! :)

26
0
0

Tun yeu

Cầu xin sự may mắn đến thêm cho con, con còn bé quá mà!
Mong các đầu cầu vững tin, các mẹ đã, đang cố hết sức rồi!
Chúng mình cùng cầu nguyện cho con các mẹ nhé!!!!!!!!!!

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Tin rằng những lời nguyện cầu thấu trời cao.
Hãy cùng nhau cầu nguyện trong 24g tới . Càng lâu càng tốt ....
Lại một đêm dài đằng đẵng ...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Cầu mong Trời Phật phù hộ cho con để con được bình an. Con hãy hiểu nỗi lòng của các mẹ để gắng sức con nhé!
@ chị SM ơi >:D<>:D<>:D<

5
0
0

thaonguyenxanh

Cám ơn các mẹ, cầu chúc bình an cho bé Phúc An. Mong sớm có tin vui.

780
0
0

memynhi

Em đi xa hôm nay mới về, lúc chiều về đến vùng phủ sóng thì điện cho Saomai không được, giờ về nhảy vào đọc ngay, vừa mừng vừa lo, hồi hộp quá, đêm nay em sẽ thức cầu nguyện cho con, mong con dũng cảm vượt qua.
Saomai ơi cố gắng nhé, chị biết giờ em đang căng thẳng lắm, cố tiếp nhé, mong gặp lại em với nụ cười tươi :x

349
0
0

bichthuyhn

Đêm trắng cùng cầu nguyện cho Phúc An !

Con sẽ sống và con phải sống ít nhất để chào các mẹ Sài gòn và bao bà mẹ trên đất nước này đang từng giờ từng phút chung tay chung sức mong con vượt qua cơn thử thách đầu tiên của cuộc đời con, con nhé.

Các Mẹ đều tin rằng con hiểu điều mong ước giản dị của của Ông Bà, Cha Mẹ ruột của con và tất cả các Mẹ đang ngóng trông tin tức con đây: mong con chiến thắng bệnh tật, vượt qua thử thách để mọi người được ôm con vào lòng và cất lên hai tiếng : CON YÊU.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Con đã được mổ, chứng tỏ may mắn đã đến với con. Cầu chúc cho con sẽ vượt qua nốt quãng đường gian nan này. Ôm con thật chặt trong lòng.>:D<

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Đếm được qua 12tiếng sau mổ. Đêm thật dài và lại đếm tiếp cho đến hết 18 g chiều nay.

Ở xa mình và mua thu cùng các mẹ ngòai này ko làm được điều gì cả. Mong các mẹ trong đó cùng kề vai sát cánh vượt qua thử thách này.
Hãy cố lên và tiếp tục cầu nguyện cho con.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Da co tin tuc gi moi chua vay? Suot dem cu tran troc cau nguyen, khong biet tinh hinh the nao roi? Phuc An oi, manh me len nao be yeu oi! Con phai song! Binh an va hanh phuc dang cho doi con o phia truoc ma. Cau mong con se vuot qua duoc thu thach nay!