(MS166/CN) 03.9.2009 - Cần nhân lực đưa bé đi khám bệnh (2 chiều) - đón từ TT bảo trợ TE Thuỵ An, Ba Vì đi khám ở bv Nhi TW và đưa về

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Cần nhân lực đưa bé đi khám bệnh (2 chiều) - đón từ Thuỵ An đi khám và đưa về

may quá, thở phào nhẹ cả người B-) mẹ Pooh & Kitty và bố Tuấn Ninh ước chừng khoảng mấy giờ ngày 16/9 tới IOR rồi để em báo bs Trung còn biết ạ

@chị Tâm ơi em sozzi chị, em sốt ruột nên cứ í ới gọi chị mãi :">

Cảm ơn tất cả mọi người :x:x:x:x:x
Em ui sao lại SR chị. Chị phải sorry em ý. Mấy hôm nay bận quá. Nhìn thấy tin nhắn offl của em và ALnML nhưng lại chạy ra ngoài không trả lời được.

10,153
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Cần nhân lực đưa bé đi khám bệnh (2 chiều) - đón từ Thuỵ An đi khám và đưa về

Con ở trung tâm là có lý lịch rồi mà.
Chị nói chú cho con về khám chữa bệnh đi chị ơi. Khám siểu âm hội chẩn và bs kết luận lúc đó mình mới xin xỏ hay làm gì đựoc chị à. BV Nhi thì theo em ko nên vào đó đâu, sang BV Tim HN hoặc BM chị ạ ạ ạ

1,557
0
0

Camellia

Ok để em đưa về ngày 17 ạ. May quá, đúng ngày 16 em đi công tác. Ai đưa bé về cùng em nhỉ?

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ok để em đưa về ngày 17 ạ. May quá, đúng ngày 16 em đi công tác. Ai đưa bé về cùng em nhỉ?
Nhà em có xe nhưng rất tiếc là em chưa có bằng.:"> Em có thể đi cùng chị, nhưng chỉ là ngồi cạnh nói chuyện cho chị đỡ buồn ngủ thôi. Chị đồng ý thì ới em nhé!:x

40
0
0

enzo115

Mình đọc được bài này trong HSVC blog. (http://hscv.blogspot.com/2008/12/update-from-president.html)... hôm qua vì ghé qua coi trường hợp bé Thùy Trâm, đã đọc được tin các chị đang chuẩn bị đưa cháu Bé đi khám... cảm ơn các bạn :">

1,557
0
0

Camellia

Nhà em có xe nhưng rất tiếc là em chưa có bằng.:"> Em có thể đi cùng chị, nhưng chỉ là ngồi cạnh nói chuyện cho chị đỡ buồn ngủ thôi. Chị đồng ý thì ới em nhé!:x
Ok, cám ơn em! Đi cùng cho vui nhé. Chị sẽ đăng tuyển thêm vệ sĩ :D. Hai con gái đi một mình sợ nhắm. Chị còn không biết đường, lúc đi thì có người chỉ lối, chứ lúc về ù ù cạc cạc lái thẳng sang Trung Quốc thì chết. :d

10,153
29
48

ALnML

Super Moderator

Chốt
Đón bé :
Ngày 16.09 (poohnkitty_vn + letuanninh) đón (2 bé + 1 ng của trung tâm) bằng xe ô tô 4 chỗ của poohnkitty_vn
Đưa bé về :
Ngày 17.09 (Camellia + Jigme_Lahmo) đưa về (2 bé + 1 ng của trung tâm) bằng xe ô tô 4 chỗ của Camellia

4 bạn nhận nhiệm vụ có thay đổi gì báo gì báo sớm để còn tìm phương án dự phòng.
Xin cảm ơn vì tất cả. :x
Chị Tâm CTB và Sweeet liên lạc giùm em xem trong thời gian ở trên này thì có phải lo gì thêm nữa không ạ.

0
0
0
B

Bừa

Guest

Ok, cám ơn em! Đi cùng cho vui nhé. Chị sẽ đăng tuyển thêm vệ sĩ :D. Hai con gái đi một mình sợ nhắm. Chị còn không biết đường, lúc đi thì có người chỉ lối, chứ lúc về ù ù cạc cạc lái thẳng sang Trung Quốc thì chết. :d
Anh nè...Anh biết đường lên Thụy An nhưng không biết đường sang Trung Quốc đâu. Hồ sơ xin tuyển nộp ở đâu và gửi ai ạ?????

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chốt
Đón bé :
Ngày 16.09 (poohnkitty_vn + letuanninh) đón (2 bé + 1 ng của trung tâm) bằng xe ô tô 4 chỗ của poohnkitty_vn
Đưa bé về :
Ngày 17.09 (Camellia + Jigme_Lahmo) đưa về (2 bé + 1 ng của trung tâm) bằng xe ô tô 4 chỗ của Camellia

4 bạn nhận nhiệm vụ có thay đổi gì báo gì báo sớm để còn tìm phương án dự phòng.
Xin cảm ơn vì tất cả. :x
Chị Tâm CTB và Sweeet liên lạc giùm em xem trong thời gian ở trên này thì có phải lo gì thêm nữa không ạ.
Dạ, không có gì thay đổi nhưng em không biết liên lạc với anh Tuấn Ninh như thế nào để hẹn giờ đi ạ. Chị Loan ơi, chị có số anh Ninh không, cho em với.

10,153
29
48

ALnML

Super Moderator

Dạ, không có gì thay đổi nhưng em không biết liên lạc với anh Tuấn Ninh như thế nào để hẹn giờ đi ạ. Chị Loan ơi, chị có số anh Ninh không, cho em với.
Đây
0983354654

10,153
29
48

ALnML

Super Moderator

Chốt
Đón bé :
Ngày 16.09 (poohnkitty_vn + Jigme_Lahmo + Lê Tuấn Ninh) đón (2 bé + 1 ng của trung tâm) bằng xe ô tô 4 chỗ của poohnkitty_vn
Đưa bé về :
Ngày 17.09 (Camellia + Bừa) đưa về (2 bé + 1 ng của trung tâm) bằng xe ô tô 4 chỗ của Camellia

Nếu Bừa đăng ký đưa về với Cam thì Jigme_Lahmo đi với Hà Poohn là hay nhất vì Tú Lá mơ đã biết đường.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chốt
Đón bé :
Ngày 16.09 (poohnkitty_vn + Jigme_Lahmo + Lê Tuấn Ninh) đón (2 bé + 1 ng của trung tâm) bằng xe ô tô 4 chỗ của poohnkitty_vn
Đưa bé về :
Ngày 17.09 (Camellia + Bừa) đưa về (2 bé + 1 ng của trung tâm) bằng xe ô tô 4 chỗ của Camellia

Nếu Bừa đăng ký đưa về với Cam thì Jigme_Lahmo đi với Hà Poohn là hay nhất vì Tú Lá mơ đã biết đường.
:-O Ôi, chị ơi, em đi rồi nhưng em ko nhớ đường đâu. Sợ lại đi thẳng sang TQ thì vợ anh letuanninh lại lo chết đi được, hehe:p:">

431
0
0

letuanninh

:-O Ôi, chị ơi, em đi rồi nhưng em ko nhớ đường đâu. Sợ lại đi thẳng sang TQ thì vợ anh letuanninh lại lo chết đi được, hehe:p:">
không lo đâu...!người lo nhất là jigme_lahmo.....!bởi tq chỉ nhập hang g thôi....!hi hi hi..!:D:D:D

431
0
0

letuanninh

Chốt
Đón bé :
Đưa bé về :

ok đã nhận lệnh...!
mai 16 đúng 6h00 mình có mặt tại điểm đã hẹn (cây salach số 6 đường T D Hưng...!)và trên xe khi về sẽ trở 6 người..!như đã hẹn..!(số 6 cho nó máu các bác ạ..!_):D:D:D:x:x:x:x:x:x

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chị Hà pooh vừa nhắn với em là chị ấy biết đường rồi. Nhưng mà xe 4 chỗ, mà cả em đi nữa thì lúc về sẽ có tổng cộng 4 người lớn & 2 trẻ con ko biết có sao ko nhỉ?

1,904
0
36

291179

Active Member

Chị Hà pooh vừa nhắn với em là chị ấy biết đường rồi. Nhưng mà xe 4 chỗ, mà cả em đi nữa thì lúc về sẽ có tổng cộng 4 người lớn & 2 trẻ con ko biết có sao ko nhỉ?
Theo tớ thì chỉ cần 2 ng đi là ổn mà (1 lái xe và 1 phụ xe :D) còn lực lượng ta để giành công sức lo cho vụ khác :x Vậy lá Mơ ở nhà nghỉ dưỡng sức đi còn đường thì lo gì, lái xe khác biết đường.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Không sao em ạ. Bé Rơi chưa đầy tuổi mà.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Không sao em ạ. Bé Rơi chưa đầy tuổi mà.
Thế ạ? Thế thì em đi được. Ko tại sợ xe chật quá mà chị Hà cũng lo đông quá! Chị LG vào chỉ đạo xem có cần em đi nữa ko nhé! :p

10,153
29
48

ALnML

Super Moderator

Thế ạ? Thế thì em đi được. Ko tại sợ xe chật quá mà chị Hà cũng lo đông quá! Chị LG vào chỉ đạo xem có cần em đi nữa ko nhé! :p
OK tiết kiệm sức người em tạm ở nhà lần sau sẽ lên đầu bảng bắt đi :-*

1,849
0
0

BB&C

Em có thể đi được, nhưng em chỉ đi được sau 8:30 sáng và phải về trước 4:30 chiều vì còn nhiệm vụ làm xe ôm cho hai con. Nếu có lịch nào phù hợp thì các mẹ cho em biết nhé. Em có xe, có thể tự lái xe nhưng không biết đường, nhớ xếp em với ai đó biết đường để đi cùng nhé.