Mỹ phẩm Grasset - Hàn Quốc - ủng hộ toàn bộ thu nhập cho quỹ chung.

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator
Mỹ phẩm Grasset - Hàn Quốc do Me Chip Tom Bi khởi xướng và thực hiện, với sự giúp đỡ giao hàng của các đầu cầu. Cảm ơn tấm lòng của các bạn và mong topic nhận được nhiều sự ủng hộ @};- !

1) Thông tin về mặt hàng:

Mỹ phẩm Graisset hàng đầu Hàn Quốc.

Chi tiết về sản phẩm các bạn có thể xem tại các đường link:

http://happylife.vn/index.php?com=product&cap1=126&curPage=1

http://www.lazada.vn/GRAISSET-Organic-Brown-Rice-Aloe-Vera-Body-Cleanser-800ml-18881.html/

http://www.vatgia.com/raovat/2690/4...g-dau-korea-lien-he-0983-368-802-mrs-mai.html

Hoặc các bạn có thể tham khảo bác Google để biết thêm ý kiến người tiêu dùng.

1 số hình ảnh sản phẩm:

2) Thông tin về nhà nhập khẩu và phân phối:

Công ty Vẻ đẹp thuần khiết là nhà phân phối độc quyền tại Việt Nam, các bạn có thể tìm hiểu tại đây:

http://purebeauty.com.vn/index.php?option=com_virtuemart&Itemid=2&lang=en&vmcchk=1&Itemid=2

Chính sách dành cho đại lý bán hàng của công ty được tính như sau:

- Triết khấu trực tiếp 25% ngay cho đơn hàng.

- Trả lương = 17% doanh số hàng tháng nếu đạt doanh số bằng hoặc lớn hơn 33 triệu/ 1 tháng (Khoản này sẽ phải trừ đi thuế thu nhập). Riêng với đại lý bán hàng cho CSTT, mức doanh số này có thể áp dụng 2 tháng.

3) Thông tin về mục đích gây quỹ:

Tỷ lệ % đóng góp và cách tính cụ thể :

- Trừ ngay 25% vào giá bán cho thành viên với mục đích thành viên CSTT được mua hàng rẻ hơn thị trường chung.

- Ủng hộ toàn bộ lương (trong trường hợp đạt) vào quỹ chung.

4) Thời gian đề xuất mở topic: 03 tháng (Đợt 1)

5) Phương thức thanh toán và thông tin về tài khoản chuyển khoản:

Số tài khoản: 0031 0000 99098
Tên chủ tài khoản: Trần Thị Thi Tâm
Ngân hàng Vietcombank chi nhánh Hải Phòng

6) Phương thức giao hàng:

Hà nội:
- Cầu Hoàn Kiếm: aloaiday - Mai Hắc Đế
- mecunlinh : Giảng võ 090341545 năm
- Mẹ Minh “mèo” : Phạm Hùng 091339956 hai

Đà Nẵng: susu1811

SG: sẽ thông báo sau.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Mỹ phẩm Grasset - Hàn Quốc - ủng hộ toàn bộ thu nhập cho quỹ chung.

Á à em cũng đang có nhu cầu 1 số thứ, mẹ CTB cho em hỏi em cần bôi j dưỡng j để được tre trẻ như chị, để em cắp tráp em theo nào!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Á à em cũng đang có nhu cầu 1 số thứ, mẹ CTB cho em hỏi em cần bôi j dưỡng j để được tre trẻ như chị, để em cắp tráp em theo nào!
Bí kíp của chị là đêm dùng chăn Vietnamairline, mỗi ngày dùng 1 kg cherry, có theo không để chị xin phép Gây quỹ mở Topic Cherry lun :D

Cảm ơn Gây quỹ đã mở topic, hôm nay mình bận quá nên giờ mới vào đây được. Trưa nay nhà HP ọp nên đã tóm được 2 order đây rồi:

- Lancuccu: 1 sữa tẩy da chết gạo lứt mật ong : 450K giảm còn 337.5K
- Mẹ Tít : 1 sữa tắm gạo lứt mật ong : 550K giảm còn 412.5K

Hy vọng tháng đầu tiên mở hàng CSTT sẽ mua đủ doanh số yêu cầu.

Ngoài khoản lương (17%) cho doanh số đạt được, hàng tháng công ty sẽ có thưởng bằng hàng cho nhân viên bán hàng, vì vậy hàng tháng nhà mình cũng sẽ có thêm 1 số mặt hàng không mất tiền. Mặt hàng thưởng sẽ phụ thuộc vào doanh số trong tháng và thay đổi theo từng tháng nên mẹ CTB chưa thông tin cụ thể trong bài. Số hàng này CSTT sẽ bán lại cho thành viên có nhu cầu (tất nhiên vẫn giảm 25% so với giá niêm yết). Toàn bộ số tiền thu về từ hàng thưởng chuyển về quỹ chung.

Mình cũng chỉ mới dùng những sản phẩm sau đây và thấy khá hài lòng:

- Sữa tắm gạo lứt mật ong (giá 550K - giảm còn 412.5K) : Lọ 800 ml, to cực kỳ, lượng dùng cho mỗi lần tắm rất ít. Mùi thơm quyến rũ, cảm giác da sạch, mịn màng và sảng khoái.

- Sữa tẩy da chết gạo lứt mật ong (giá 450 K giảm con 337.5K): 1 tuần chỉ dùng 1 - 2 lần. Lần nào dùng xong Chip nhà tớ cũng rên rỉ vì sướng :)

- Son bóng: tớ bị khô môi, phải dùng son dưỡng lô hội mới ăn thua, bóng nhẫy cả mồm mới đỡ khô, dùng sang loại son này, vừa có màu vừa không bị khô môi nữa :p

- Phấn trang điểm chống nắng : từ trước đến giờ tớ không dùng được phấn nén mà phải dùng phấn bột vì da dầu quá. Mà phấn bột không tiện lắm. Nhưng dùng loại này thì được, màu tự nhiên, giữ độ mịn màng cả ngày.

Thế thôi, còn các mặt hàng khác chờ nhà mình xem có tốt không mới theo ;;)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cho em 1 hộp này nhé chị : :-*Sữa tẩy da chết gạo lứt mật ong (giá 450 K giảm con 337.5K): 1 tuần chỉ dùng 1 - 2 lần. Lần nào dùng xong Chip nhà tớ cũng rên rỉ vì sướng

2,501
0
0

Haidang02

Chị một sữa tắm lứt liếc gì đấy CTB nhé. Khi nào qua TB thì mang cho chị, hihi, 413K.

567
0
0

Ciao

Cho em 1 hộp này nhé chị : :-*Sữa tẩy da chết gạo lứt mật ong (giá 450 K giảm con 337.5K): 1 tuần chỉ dùng 1 - 2 lần. Lần nào dùng xong Chip nhà tớ cũng rên rỉ vì sướng
Sau khi Su dùng xong nhớ comment vào sau tên sp là: Lần nào dùng xong, Chip nhà CTB, chồng Susu nhà DNG cũng rên rỉ vì sướng nhé:p

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

em đang định nói như SU ha ha, chưa dùng đã sướng :p

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Sau khi Su dùng xong nhớ comment vào sau tên sp là: Lần nào dùng xong, Chip nhà CTB, chồng Susu nhà DNG cũng rên rỉ vì sướng nhé:p
em đang định nói như SU ha ha, chưa dùng đã sướng :p
Lâu nay em vẫn dùng cái món sướng này nhưng giá có 50k 1 tuýp như KĐR thoai hi.hi mua tại chợ Đông Hà. Món này mỗi tuần em làm một phát nói thật hôm đó thì là mà nhẹ nhàng hẳn dưng mà chả đạt đến độ như Chip nhà bác Tâm. :))
Nên vừa nghe bác í quảng cáo đến độ rên rỉ sau mỗi lần dùng nên em tật bon chen có sẵn nhào vô thôi.
Ciao và Xề chắc muốn lắm mà còn ngại ngần hử, để em thử xong rồi so sánh kết quả của hàng hiệu và hàng không hiệu hấy =))

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

ơ, í em nói là đang định nói như Su tức là cho em 1 quả như thế í ạ

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chị một sữa tắm lứt liếc gì đấy CTB nhé. Khi nào qua TB thì mang cho chị, hihi, 413K.
chị dạo này chăm chỉ thế, tập SNTT và xài thêm lứt liếc nữa thì bọn em chạy theo sau kịp:)

535
0
0

MeoGiaHp

em xí được chân thư ký ah :)

2,501
0
0

Haidang02

chị dạo này chăm chỉ thế, tập SNTT và xài thêm lứt liếc nữa thì bọn em chạy theo sau kịp:)
Chị mới định tập thôi chứ chưa tập được phát nào.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chị mới định tập thôi chứ chưa tập được phát nào.
hôm qua em cũng chia sẻ bài của chị LR cơ mà chỉ dám để chế độ một m hi.hi, vì biết không cải thiện được độ nhác nên không dám khoe với ai cả, bao giờ có kết quả mới dám công khai hi .hi

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cảm ơn cả nhà đã đặt hàng :x

Mèo Già bữa nào đưa chị phong bì vụ cửa sau cho chân thư ký nhá :D

@ Su và Đăng : nói gì em chạ hiệu, đề nghị nói rõ ràng chi tiết hơn đê, làm phát gì mà có vẻ tốt cho sức khỏe thế :-O

535
0
0

MeoGiaHp

Nhất trí ah, em còn nợ chị mấy phong bì nữa cơ :)
Đã mất phong bì, lại còn phải cạnh tranh mãi mới đc chân thư ký cho chị :D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cảm ơn cả nhà đã đặt hàng :x

@ Su và Đăng : nói gì em chạ hiệu, đề nghị nói rõ ràng chi tiết hơn đê, làm phát gì mà có vẻ tốt cho sức khỏe thế :-O
chị đi chơi về chưa, nếu chưa thì lúc nào về ngó Face của chị Đèn là ra ngay , nhưng nhất định không dùng được mục số 6 :)). Món này đối với các chị chắc cũ rích nhưng em thì mới biết nên mới toanh

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

chị đi chơi về chưa, nếu chưa thì lúc nào về ngó Face của chị Đèn là ra ngay , nhưng nhất định không dùng được mục số 6 :)). Món này đối với các chị chắc cũ rích nhưng em thì mới biết nên mới toanh
Ối giời su nói nghe hấp rẫn thế copy ra đây chị học tập với nào.