Mỹ phẩm Grasset - Hàn Quốc - ủng hộ toàn bộ thu nhập cho quỹ chung.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Mỹ phẩm Grasset - Hàn Quốc - ủng hộ toàn bộ thu nhập cho quỹ chung.

loa loa loa chị ơi, em nhận cái hộp sữa dưỡng thể tinh chất gạo lứt và mật ong có nhầm không chị ơi, em nhớ là tẩy da gì đó
Chị cũng gửi kèm cho em quyển catalogue đấy, nghiên cứu và tuyên truyền tích cực nhé :D

Chắc cô nhân viên dán nhầm tem nhập khẩu của sữa dưỡng thể thôi, còn hàng thì đúng nhé.

535
0
0

MeoGiaHp

@ Mèo già: Mẹ Xề bị cưỡng bức mua thêm sữa tắm gạo lứt mật ong nữa cho đủ bộ em ạ, thế nên tiền ship mới nhiều đấy, em thêm vào cho chị nhé.
Em thêm đây ah :)

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Hù hà,hây dà,ái chà ... (e vừa dùng sữa tắm tẩy da chết) :))))))

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Ô hay ca tơ nô của em đâu chệ???

2,501
0
0

Haidang02

Hù hà,hây dà,ái chà ... (e vừa dùng sữa tắm tẩy da chết) :))))))
Chị cũng vừa tắm tối hôm qua, hình như sữa này cũng tẩy da chết hay sao ấy, tại chị thấy mình lắm ... da chết hơn mọi hôm :D. Tắm xong sờ mát cả tay (mỗi tội toàn thằng cu Đăng nó sờ )

679
0
0

songthao

Chị cũng vừa tắm tối hôm qua, hình như sữa này cũng tẩy da chết hay sao ấy, tại chị thấy mình lắm ... da chết hơn mọi hôm :D. Tắm xong sờ mát cả tay (mỗi tội toàn thằng cu Đăng nó sờ )
Thế bố thằng Đăng không chịu sờ ạ? Uổng phí thế, cưỡng bức ... sờ đi chị để ảnh mê mình phê mình ... mua tiếp ủng hộ CSTT khà khà

Tối qua em cũng tẩy rồi ạ. Rất là phê (rẻ hơn đi Spa nhiều hihi) có điều phần lưng phải nhờ bàn tay ... osin xịn chà giúp hí hí. (phê là phê chỗ đấy)

2,501
0
0

Haidang02

Thế bố thằng Đăng không chịu sờ ạ? Uổng phí thế, cưỡng bức ... sờ đi chị để ảnh mê mình phê mình ... mua tiếp ủng hộ CSTT khà khà

Tối qua em cũng tẩy rồi ạ. Rất là phê (rẻ hơn đi Spa nhiều hihi) có điều phần lưng phải nhờ bàn tay ... osin xịn chà giúp hí hí. (phê là phê chỗ đấy)
Đến tuổi này toàn phải cưỡng bức thôi em. Về mặt lý luận thì bị cưỡng bức nhiều, quá ngưỡng thì sẽ vùng lên ... đấu tranh, nhưng riêng vụ này, chờ mãi chả thấy vùng lên gì cả.

679
0
0

songthao

.... chờ mãi chả thấy vùng lên gì cả.
Hơi đau đầu đấy. Chị CTB ơi, bán kèm sản phẩm gì để có người tự giác vùng lên đi ợ hehe

2,501
0
0

Haidang02

Hơi đau đầu đấy. Chị CTB ơi, bán kèm sản phẩm gì để có người tự giác vùng lên đi ợ hehe
Hàng gì giờ nhỉ ? Hay vi... :D

CTB: Chị chuyển tiền rồi nhé. Đuôi 4192.

567
0
0

Ciao

Đến tuổi này toàn phải cưỡng bức thôi em. Về mặt lý luận thì bị cưỡng bức nhiều, quá ngưỡng thì sẽ vùng lên ... đấu tranh, nhưng riêng vụ này, chờ mãi chả thấy vùng lên gì cả.
Chị Đèn rủ bố cháu tắm chung, hai người cùng dùng sp, kỳ cọ cho nhau thì cần jì phải cưỡng bức. Chị Tâm sẽ bán được nhiều hàng, chị Đèn thì hôm nào cũng vui vì nóng thế này ngày nào chả phải tắm:p

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chị Đèn rủ bố cháu tắm chung, hai người cùng dùng sp, kỳ cọ cho nhau thì cần jì phải cưỡng bức. Chị Tâm sẽ bán được nhiều hàng, chị Đèn thì hôm nào cũng vui vì nóng thế này ngày nào chả phải tắm:p
Đọc còm này của Ciao ko nhịn được cười, case này sẽ đi theo 2 hướng, tùy vào điện tắt hay bật :)) .

567
0
0

Ciao

Đọc còm này của Ciao ko nhịn được cười, case này sẽ đi theo 2 hướng, tùy vào điện tắt hay bật :)) .
Em chỉ sợ hôm nào đèn cũng sáng thì chị Đèn lại tắt điện^^

567
0
0

Ciao

Rõ hơn, để nói về đạm, có lần một người quen kể đi chợ, gặp mấy hàng buổi sáng, vào hỏi ko mua bị các chị bán hàng cho ăn rất nhiều thứ nhiều đạm

2,080
0
0

Vào đây mới biết các chị già nhà mình nhé . Tên topic nóa hay thế, thánh thiện thế ,vào đây toàn thấy cưỡng bức nhá . Em méc Admin nhé .

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Vào đây mới biết các chị già nhà mình nhé . Tên topic nóa hay thế, thánh thiện thế ,vào đây toàn thấy cưỡng bức nhá . Em méc Admin nhé .
ớt mà méc được admin thì có khi admin cũng vô tám loạn hơn hi.hi

679
0
0

songthao

Không ngờ cái vụ sờ soạng này nó giống nam châm nhẻ, chị em quên mua hàng toàn lo ... sờ thôi.

Mua hàng đê ê ê...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em nhận 500K của Đèn rồi nhé. Em đang ở Nghệ An, không tranh Ipad được với bọn trẻ con, với cả vùng núi sóng lởm khởm nên không vào Dđ được. Chị Đèn gửi thừa tiền, Mèo nhớ note vào cho chị, cái phần thừa chuyển sang quỹ bảo dưỡng công tắc, à nhầm, vẫn quỹ chung Mèo nhá.

Không biết Ciao nghĩ sao, chứ tuổi Đèn mà tắm chung là hơi bị tự tin quá nhỉ Đèn nhỉ ;)