Mỹ phẩm Grasset - Hàn Quốc - ủng hộ toàn bộ thu nhập cho quỹ chung.

313
0
0

lancuccu

Ðề: Mỹ phẩm Grasset - Hàn Quốc - ủng hộ toàn bộ thu nhập cho quỹ chung.

Em cũng báo mèo là em cũng tẩy rùi nhá chả thik đâu vì chả có khuyến mại gì cả, ít ra thì cũng phải cho cafe ấy chứ, mời em cafe ấy đi để em cho CTB sờ kiểm tra chất lượng sản phẩm, Sữa tắm này có khi còn có tác dụng giảm cân nữa ý nhỉ (chị Đèn chả bảo nhiều da chết hơn là gì) :)) Em thì cái sữa tắm tẩy da chết xếp vào diện must have rùi nên CTB có chính sách gì cho khách hàng thân thiết hông?

À mà của em còn thiếu cái bút vẽ ..... lông ......nữa mà :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em cũng báo mèo là em cũng tẩy rùi nhá chả thik đâu vì chả có khuyến mại gì cả, ít ra thì cũng phải cho cafe ấy chứ, mời em cafe ấy đi để em cho CTB sờ kiểm tra chất lượng sản phẩm, Sữa tắm này có khi còn có tác dụng giảm cân nữa ý nhỉ (chị Đèn chả bảo nhiều da chết hơn là gì) :)) Em thì cái sữa tắm tẩy da chết xếp vào diện must have rùi nên CTB có chính sách gì cho khách hàng thân thiết hông?

À mà của em còn thiếu cái bút vẽ ..... lông ......nữa mà :)
Cái đậm đậm ấy em hỏi CSTT nhé, vì em là khách hàng của CSTT mà. Chị chỉ là khâu trung gian phi lợi nhuận nên không có ý kiến gì.

Còn cái dòng dưới cùng, chứng tỏ hôm ọp chỉ mải ăn với tám thôi, chả tập trung vào hội nghị gì cả. Cái dụng cụ vẽ lông ấy là sản phảm bán sale, không tính doanh số để thưởng lương đại lý nữa nên không đưa vào đây.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em đang có nhu cầu SRM, e thấy có 2 loại, mẹ CTB còm men cho em xem nên dùng loại nào, tại em thấy nó dững 180ml, to như chai dầu gội đầu í nhỉ, nên em có phần run rẩy...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em đang có nhu cầu SRM, e thấy có 2 loại, mẹ CTB còm men cho em xem nên dùng loại nào, tại em thấy nó dững 180ml, to như chai dầu gội đầu í nhỉ, nên em có phần run rẩy...
Có 2 loại, 1 dành cho da thường, da khô (giá 450K chưa giảm), 1 dành cho da dầu, da mụn và da bị tổn thương (giá 480K chưa giảm). Chị đang dùng loại da dầu. Hộp bình thường thôi, chị đâu có thấy to lắm đâu. Chị dùng thêm kem tẩy da chết dành riêng cho mặt, giá 450K chưa giảm. Một tuần chỉ dùng 1 lần thôi, thấy dễ chịu lắm. Mặt sạch hẳn các loại trứng cá cám. À quên, da Minh Mèo đẹp rồi chắc không cần tẩy ;;)

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Em order với :)

- 1 Phấn trang điểm chống nắng ( chị ơi bao nhiêu tiền để mai em ck luôn ạ)
- 1 sữa tẩy da chết gạo lứt mật ong : 450K giảm còn 337.5K
- 1 Sữa tắm gạo lứt mật ong:giá 550K - giảm còn 412.5K

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

- 1 sữa tẩy da chết gạo lứt mật ong : 450K giảm còn 337.5K ( cho da dầu ạ)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

- 1 sữa tẩy da chết gạo lứt mật ong : 450K giảm còn 337.5K ( cho da dầu ạ)
Phấn trang điểm chống nắng giá 700K chiết khấu 25% còn 525K em nhé.

Tổng cộng tiền hàng của em (3 món) = 1.275K

Ngày mai chị đi HN sẽ cầm hàng lên cho em nên không mất tiền ship. Chị gửi hàng ở 25 Trương Hán Siên (gần Nguyễn Du), có tiện cho em đến lấy không.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mèo cập nhật cho chị nhé. Nhớ note chị Đèn TT thừa 32K.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Có 2 loại, 1 dành cho da thường, da khô (giá 450K chưa giảm), 1 dành cho da dầu, da mụn và da bị tổn thương (giá 480K chưa giảm). Chị đang dùng loại da dầu. Hộp bình thường thôi, chị đâu có thấy to lắm đâu. Chị dùng thêm kem tẩy da chết dành riêng cho mặt, giá 450K chưa giảm. Một tuần chỉ dùng 1 lần thôi, thấy dễ chịu lắm. Mặt sạch hẳn các loại trứng cá cám. À quên, da Minh Mèo đẹp rồi chắc không cần tẩy ;;)
Sếp ơi sếp thòng 1 câu khen làm em cứ sướng âm ỉ từ tối qua đến giờ @};- . Sếp cho em 1 SRM cho da thường 450K í ạ (may quá da em thương em lại vào đúng cái loại rẻ hơn hí hí), và 1 kem tẩy da chết ah, em vẫn dùng hàng tuần đấy nhưng lọ cũng sắp hết rồi. Sếp gửi mẹ Cúc cu cho em với, mai em xuống lấy, cả đồ thuyvuong nữa.

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Dạo này em bị chê nhiều quá hay sao ý nên em thấy mọi người còm nhiều em lại phải bon chen. Cho em xin 1 sữa tắm tẩy da chết xem da của em có cải thiện được tí nào không. Hic hic. Già ơi, mai già lấy luôn cho em nhé, lát em CK. Cám ơn già :-*

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Phấn trang điểm chống nắng giá 700K chiết khấu 25% còn 525K em nhé.

Tổng cộng tiền hàng của em (3 món) = 1.275K

Ngày mai chị đi HN sẽ cầm hàng lên cho em nên không mất tiền ship. Chị gửi hàng ở 25 Trương Hán Siên (gần Nguyễn Du), có tiện cho em đến lấy không.
Em vừa ck rồi chị check giúp em nhé.

Sếp ơi sếp thòng 1 câu khen làm em cứ sướng âm ỉ từ tối qua đến giờ @};- . Sếp cho em 1 SRM cho da thường 450K í ạ (may quá da em thương em lại vào đúng cái loại rẻ hơn hí hí), và 1 kem tẩy da chết ah, em vẫn dùng hàng tuần đấy nhưng lọ cũng sắp hết rồi. Sếp gửi mẹ Cúc cu cho em với, mai em xuống lấy, cả đồ thuyvuong nữa.
hihi có chuyển hàng chuyên nghiệp thế này em phải quyết tâm cải tổ dung nhan mới được :D

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Sếp tính xiền của em bi nhiêu để em ck ạ, cám ơn sếp!

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Dạo này em bị chê nhiều quá hay sao ý nên em thấy mọi người còm nhiều em lại phải bon chen. Cho em xin 1 sữa tắm tẩy da chết xem da của em có cải thiện được tí nào không. Hic hic. Già ơi, mai già lấy luôn cho em nhé, lát em CK. Cám ơn già :-*
kông nhựn cái sữa này dùng sướng ơi nà sướng he he

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

- Kem tẩy da chết (dùng cho mặt) : 450K
- Sữa RM dành cho da thường : 450K

TC = 900K. Giảm còn 675K

Da mặt đẹp như thế vẫn mua đủ bộ tẩy + rửa. Không care gì đến bo đì hử em? Chứng tỏ chỗ khuất da đẹp dã man lắm.

Nài nài chị già hồi nào hử >:)

Em ơi, có 2 sản phẩm: sữa tắm (dùng hàng ngày) và sữa tẩy da chết (body - dùng 1 hoặc 2 lần/ tuần). Em lấy 1 hay cả 2? Chị hiện đã nghiến răng mua cả 2. Hàng ngày tắm thường, cuối tuần thưởng cho mình 1 lần "tự phê", khỏi cần đi xì pa. Thích thật sự em ạ. Trả nhời nhanh để kịp mai gửi cho Minh Mèo nhá.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

hihi có chuyển hàng chuyên nghiệp thế này em phải quyết tâm cải tổ dung nhan mới được :D
Chị đã nhận xiền rùi :-*

kông nhựn cái sữa này dùng sướng ơi nà sướng he he
Chị gửi cho ít catalogue đi chào hàng nhé :-*

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Sếp tính xiền của em bi nhiêu để em ck ạ, cám ơn sếp!
Trưa mai chị chuyển tất cả hàng cho mẹ Minh Mèo nhé.

535
0
0

MeoGiaHp

Em vào tổng kết ah

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

- Kem tẩy da chết (dùng cho mặt) : 450K
- Sữa RM dành cho da thường : 450K
TC = 900K. Giảm còn 675K
Da mặt đẹp như thế vẫn mua đủ bộ tẩy + rửa. Không care gì đến bo đì hử em? Chứng tỏ chỗ khuất da đẹp dã man lắm.
Chít ko cơ chứ, lại thòng thêm 1 câu làm em cứ tự sướng từ sáng đến giờ; Vầng dã man lắm dưng em đang hợp với ẻm dầu oliu, lại vừa vác thêm 1 chai to oạch. Công nhận 2 chai của chị nhìn bắt mắt thế, em vừa ngó hàng của thuyvuong với HT rồi. 2 lọ của em cũng đẹp, 180ml mà nhìn ko to đùng nhỉ, em ngại dùng những loại to lắm, mãi chả hết để thay đổi. HT có hàng rồi qua cty c lấy nhé; À mà có kem tay ko mẹ CTB, chị mồi món này cho HT, em thấy nó "phải" dùng món đó!!!
Hôm nay ck em mới để ý thấy tên mẹ CTB có đệm rất chi là "thơ ca" nhé ;) , thảo nào nãng mạn phết!

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chít ko cơ chứ, lại thòng thêm 1 câu làm em cứ tự sướng từ sáng đến giờ; Vầng dã man lắm dưng em đang hợp với ẻm dầu oliu, lại vừa vác thêm 1 chai to oạch. Công nhận 2 chai của chị nhìn bắt mắt thế, em vừa ngó hàng của thuyvuong với HT rồi. 2 lọ của em cũng đẹp, 180ml mà nhìn ko to đùng nhỉ, em ngại dùng những loại to lắm, mãi chả hết để thay đổi. HT có hàng rồi qua cty c lấy nhé; À mà có kem tay ko mẹ CTB, chị mồi món này cho HT, em thấy nó "phải" dùng món đó!!!
Hôm nay ck em mới để ý thấy tên mẹ CTB có đệm rất chi là "thơ ca" nhé ;) , thảo nào nãng mạn phết!
Em đang định vào thắc mắc đây. Sao em không thấy kem tay của em ở bên topic hàng ủng hộ của thành viên? THế là chị không chịu nhường em hử? Có đáng xử không cơ chứ. :>. Đã thế em ăn vạ. Chị cứ cầm hàng hộ em, lúc nào tiện em chạy qua nhá. Cách nhau những vài chục m liền nên phải để dành lúc nào tiện mới qua được :D

Em lấy cái sữa tẩy da chết thôi chị CTB ơi. Tại sữa tắm em cứ được cho đến mấy chai cả lít liền. Em xin lỗi em quên, không được gọi là già, chỉ được gọi là "không trẻ lắm" thôi nhỉ. Hihi (em chạy đây).

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị đã nhận tiền của Mẹ Minh Mèo và Pokiona :-*