Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
101
0
0

su yeu

Ðề: Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Cái cô này, chồng chị ít nhất thì cũng chả được cái đen hôi là giề. :)):))

@ ALL: Báo cáo cả nhà là tớ từ sáng đến giờ lo chuẩn bị cho ngày mai, chưa ăn uống gì. Cơ mà thấy phấn khích quá vào đây buôn tý rồi lại làm tiếp. Tý nữa tớ post mấy quả hàng hóa giá 10K lên đây cho ai không đi được cứ gọi là thèm nhá.
Chị ơi ưu tiên cho em ở xa xôi nhé, thấy món gì ngon ngon chị cho em đấu giá bổ sung sau chị nhé, chị yêu quý của em :x:x:x

11
0
0

Phuong 269

Ðề: Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Giờ em mới đọc được chương trình tổ chức. Nghe hấp dẫn thật! :p
Thấy...... rượu Tây Nguyên ..... mà su yêu gửi ra cho ban tổ chức .... phê luôn.
Không đi thì uổng quá.

2,501
0
0

Haidang02

Chúc cả nhà mình ngày mai vui vẻ :x@};-@};-@};-

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chúc cả nhà mình ngày mai vui vẻ :x@};-@};-@};-
Chị ơi em chúc 2 mẹ con chị thành công rực rỡ, cho cả nhà mình cùng vui.

Tớ post hàng cho các bác xem nhé. Đây là khung ảnh và giá để cạc vi dít giá 10K

Còn nhiều thứ nữa ạ. Có cả giá 5K thôi. Các bác nhớ mang nhiều tiền đi chợ nhé.

*** Tin tớ mới nhận được: hàng hoa quả đã về đến HP. Hiện đang được bảo vệ nghiêm ngoặt vì nhiều người cứ muốn mua từ bậy giờ (trong số đó có cả tớ).

LG ơi, có 3 quả SR thôi, mà cả chị cả MM cả mấy mem nữa định mua.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Giờ em mới đọc được chương trình tổ chức. Nghe hấp dẫn thật! :p
Thấy...... rượu Tây Nguyên ..... mà su yêu gửi ra cho ban tổ chức .... phê luôn.
Không đi thì uổng quá.
Thế có đi không em?

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Chị ơi em chúc 2 mẹ con chị thành công rực rỡ, cho cả nhà mình cùng vui.

Tớ post hàng cho các bác xem nhé. Đây là khung ảnh và giá để cạc vi dít giá 10K

Còn nhiều thứ nữa ạ. Có cả giá 5K thôi. Các bác nhớ mang nhiều tiền đi chợ nhé.

*** Tin tớ mới nhận được: hàng hoa quả đã về đến HP. Hiện đang được bảo vệ nghiêm ngoặt vì nhiều người cứ muốn mua từ bậy giờ (trong số đó có cả tớ).

LG ơi, có 3 quả SR thôi, mà cả chị cả MM cả mấy mem nữa định mua.
Ui, nghe tới hoa quả mà đã thèm nhỏ dãi ra rùi. :D

420
0
0

Sông Cấm

Chúc cả nhà ngay mai off vui vẻ ra về tay sách nách mang. Chúc các nhà tổ chức thành công mỹ mãn nhé.

631
0
0

Aslan

Chị, chị toàn đồ xinh thế:p, chị để em thầu vụ này cho.
@Chị L: Chị iu ui em phần chị hẳn 1 quả SR to nhất nhá, em oánh dấu rùi, không lo bị ai đe dọa lấy mất đâu ạ, mai chị ôm em cái nhá:x:x.
P/S: Em đang đóng hàng đau hết cả lưng này:), may quá chị MM đang bảo sẽ đến. Cả nhà động viên em cái nào:-& (Em hồi hộp quá cơ, mai đc gặp mọi ng, đc gặp cả thần tượng của em nữa:x).

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị, chị toàn đồ xinh thế:p, chị để em thầu vụ này cho.
@Chị L: Chị iu ui em phần chị hẳn 1 quả SR to nhất nhá, em oánh dấu rùi, không lo bị ai đe dọa lấy mất đâu ạ, mai chị ôm em cái nhá:x:x.
P/S: Em đang đóng hàng đau hết cả lưng này:), may quá chị MM đang bảo sẽ đến. Cả nhà động viên em cái nào:-& (Em hồi hộp quá cơ, mai đc gặp mọi ng, đc gặp cả thần tượng của em nữa:x).
Đây ôm ôm trước đây đây. Động viên nào động viên nào Aslan cố lên cố lên

SR to nhất :-*:-* Ôi tốt quá:-*:-*

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Ôi nao nao đến lạ lùng.........
@};-:x

2,651
0
0

Khai Tâm

Ôi nao nao đến lạ lùng.........
@};-:x

Lần này bác già coi như tiến bộ, không bị say xe trước 1 tuần :>

Chúc cả nhà offline vui vẻ nhé! :x

160
0
0

Mẹ Sóng

Chúc nhà mình ọp ẹp vui vẻ nhé. Không đi được tiếc quá, về nhà mình chứ có đi đâu xa xôi đâu :(

1,850
0
0

Mẹ Cáo

:drooling::drooling::drooling:Chắc đang nhậu đây

24
0
0

cptu176

Chúc cả nhà offline vui vẻ nha....

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chúc cả nhà offline vui vẻ nha....
Chúc các anh các chị họp mặt vui ah. Chị Hoa Mai nhớ mấy cái chân Rung chị nhé@};-:x

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.