Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
610
0
0

MinhMinh

Ðề: Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Em đang định bàn với ban tổ chức nhường cả tốp ca cho chị Aslan đơn ca :) tốp ca bọn em sẽ chuyển sang nhảy Hiphop phụ họa, bài này sôi nổi nhảy hiphop cho máu :D với lại em cũng đang có hiện tượng giống chị Tâm, sáng nay dậy cổ họng bắt đầu đau, chắc do tối hôm qua ăn một cốc kem to trước khi đi ngủ :p hy vọng đến hôm đó không bị mất tiếng để còn hét đấu giá :D
Em ơi! tối nay về làm 1 phích nước sôi uống đê... đây là kinh nghiệm của bạn chị làm bác sí nhé: mỗi lần viêm họng cứ uống hết 2 phích nước sôi thế là khỏi k cần phải uống viên thuốc nào. Sợ em c.h.o.á.n.g.. nên chị chỉ bảo em uống 1 phích thui :D

Hay quá, đội HP cứ tiếp tục tập văn nghệ đi cho nuột vào, đến thứ 7 lại mất hết cả tiếng để đội HN lên xe mới tập thì yên tâm giọng khoẻ, biểu diễn cho hoành tráng :p

E từ hôm trc tới giờ chỉ bật bài Đứa bé lên nghe, nhất quyết k tập theo còn giữ giọng =))

Bác Chíp TB có gì cho em đăng ký tham gia ĐVN với nhé
@ Alo alo ĐVN HP nghe đơi: Nếu chúng mình tập nhiều quá mà mất giọng, mình sẽ chuyển sang hát giọng khàn (úi giời hơi bị chuẩn, mấy ca sí ăn khách toàn giọng khàn không à) đố các bạn HN hát được cái giọng khàn khàn như bọn mình nhể :-O

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Ơ, thế này là không có Aslan ạ:(:)((?? Mất bao công lao em háo hức chuẩn bị đón bác, may hẳn 1 cái áo mới, lừa cả ng ta để chở hàng chui mong làm bác vui lòng, thế mà trong bác chẳng có em=((=((.
.
Aslan ơi nghĩ mãi rồi chắc chắn lúc đón đoàn em sẽ mang ra quả sầu riêng giơ cao ...nên chi né mà hihi, tính sẵn rồi vì vẫn còn giấy bs ở đây đang cho nghỉ phép khỏi thì mới đi làm.
Nhưng biết làm sao trời sinh ra mình như thế này ko thay đổi đc , giờ em đã có nhời dù có phải ôm cả sầu riêng chị cũng sẵn sàng :-*:-*

@Minh Minh đố khó quá :x
Hải Phòng ơi :-*:-*:-*:-*:-*

1,557
0
0

Camellia

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

MẹViAn cũng sẽ xuống trước một ngày cùng với em. Nên có khả năng bọn em thuê KS một đêm ạ :D. Vì em sợ nhà bác không thể chưa hết được...
Em ơi đừng lo. Hôm qua em đòi chiếu chị thấy hơi sang. Nhà chị cứ lăn ra đất là xong. Cứ đến nhà chị đi chị cho đi ăn cháo đêm thích cực. Gì chứ cả chuyến xe CSTT Hà Nội nhà chị cũng OK.

883
0
0

mèo_ú

thấy đông vui và hoành tráng quá....cho em off ngó với nhé.....@};-@};-@};-

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Ai ăn hôộem bánh cuốn hải phòng với ...nghe nói nước chấm cực ngon.

Chị ơi ngày 04.07 ...em...sẽ cố.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Gì chứ cả chuyến xe CSTT Hà Nội nhà chị cũng OK.
Chuẩn ko cần chỉnh! Lần trước đến nhà bác Tâm, LG "tát" em mấy phát em mới "tỉnh" đấy, thật!

Ai ăn hôộem bánh cuốn hải phòng với ...nghe nói nước chấm cực ngon.
Dã man con ngan, sao lại nhắc đến bánh cuốn lúc nửa đêm thế này nhỉ :(( , em ở lại HP hôm sau mới lên cũng chỉ vì món bánh cuốn này thôi đới :p . Nịnh em đi, em cắp lên cho 1 ít, hè hè.

101
0
0

su yeu

Em đã hoàn thành việc của mình là gởi hương vị Tây Nguyên ra HP rồi thấy nhẹ cả lòng, Chúc cả nhà mình off vui vẻ chúc buổi off thành công rực rỡ, hi vọng cả nhà mình sẽ say trong men rượu cần :x:x:x

164
0
0

namgiang

Chuẩn ko cần chỉnh! Lần trước đến nhà bác Tâm, LG "tát" em mấy phát em mới "tỉnh" đấy, thật!

Dã man con ngan, sao lại nhắc đến bánh cuốn lúc nửa đêm thế này nhỉ :(( , em ở lại HP hôm sau mới lên cũng chỉ vì món bánh cuốn này thôi đới :p . Nịnh em đi, em cắp lên cho 1 ít, hè hè.
Bánh cuốn HP có phải ở Cát Cụt Cát Dài ngon k chị ơi, chiều họ còn bán không để mình qua mua lên HN nhỉ?

199
0
0

huyenlinh

Bánh cuốn nhân ở Hp ngon tuyệt!Em thấy chưa chỗ nào ngon hơn. Em đã ăn ở 100 Ba TRiệu hay sao ý cung chỉ bình thường thôi.......:x

121
0
0

Hoài Vũ

Nói chung là HP cái gì cũng ngon! Ngon nhất là giai HP! :)):)):))

164
0
0

namgiang

Vâng, ngon quá nên nhà em cũng đã cố gắng rước rồi đấy ạ :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

OK. Chị xác nhận vụ này. Nhưng mà chỉ có 1 thí nghiệm thôi. :D Gì chứ cao to đen hôi thì giai HP quá đạt.

1,849
0
0

BB&C

OK. Chị xác nhận vụ này. Nhưng mà chỉ có 1 thí nghiệm thôi. :D Gì chứ cao to đen hôi thì giai HP quá đạt.
Haha =))=))=))=))=))=))

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Quảng cáo kinh quá, cẩn thận cái đứa chụp cùng trong ảnh nó lại nhéo cho tím sườn giờ em giai ơi=))

@ chị Tâm: Kinh nghiệm lúc nào thế chị, em thấy anh nhà chị có thế đâu nhể?

@ Ếch: Vào dìm hàng đi kìa nhanh...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Quảng cáo kinh quá, cẩn thận cái đứa chụp cùng trong ảnh nó lại nhéo cho tím sườn giờ em giai ơi=))

@ chị Tâm: Kinh nghiệm lúc nào thế chị, em thấy anh nhà chị có thế đâu nhể?
Cái cô này, chồng chị ít nhất thì cũng chả được cái đen hôi là giề. :)):))

@ ALL: Báo cáo cả nhà là tớ từ sáng đến giờ lo chuẩn bị cho ngày mai, chưa ăn uống gì. Cơ mà thấy phấn khích quá vào đây buôn tý rồi lại làm tiếp. Tý nữa tớ post mấy quả hàng hóa giá 10K lên đây cho ai không đi được cứ gọi là thèm nhá.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Em đã hoàn thành việc của mình là gởi hương vị Tây Nguyên ra HP rồi thấy nhẹ cả lòng, Chúc cả nhà mình off vui vẻ chúc buổi off thành công rực rỡ, hi vọng cả nhà mình sẽ say trong men rượu cần :x:x:x
Hương vị Tây Nguyên đã đến Hà Nội và sẽ được mang về nhà Hải Phòng nhe
Cảm ơn su yeu...Bác CTB đâu vào ôm hôn em nó nào...may ko phải phát biểu đấy. :)

@suyeu : Metyruoi nhắn "hương vị HN" lại theo chuyến ô tô đó về Gia Lai. Su yeu nhận nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
101
0
0

su yeu

Hương vị Tây Nguyên đã đến Hà Nội và sẽ được mang về nhà Hải Phòng nhe
Cảm ơn su yeu...Bác CTB đâu vào ôm hôn em nó nào...may ko phải phát biểu đấy. :)

@suyeu : Metyruoi nhắn "hương vị HN" lại theo chuyến ô tô đó về Gia Lai. Su yeu nhận nhé.
ô...ô ...thế là em có quà ngược ah, thích nhỉ :):). Cảm ơn các chị nhiều nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.