Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
620
0
0

hamy2k5

Ðề: Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

ĐOAN KẾT..!

Và hãy lau khô giọt nước mắt trong lòng em
Bằng tất cả trái tim con người._ Việt Nam
(CSTT)
CHÚNG TA ĐỨNG DÀN HÀNG NGANG CÙNG HÁT ..!VÀ ĐOẠN KẾT NÀY SẼ DÀI HƠN KHI TỪNG THÀNH VIÊN TÁCH HÀNG LÊN ĐỘC DIỄN ĐOẠN NÀY VỚI ÂM VỰC,CHẤT GIỌNG , TÔNG KHÁC NHAU.SẼ TẠO LÊN MỘT ÂM SẮC RIÊNG MANG TÊN *(CHIA SẺ TÌNH THƯƠNG.):x:x:x
đoạn này là em cứ gọi ừ ứ ư thôi bác ạ:D

631
0
0

Aslan

Ðề: Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

:(:)(:)(( Thôi rồi! Xong rồi! Báo cáo cả nhà sau 2 hôm tập văn nghệ đến hôm nay cỏ họng em có vấn đề rồi, mà hơi thì không còn nữa. Em xin phép bác trưởng ban văn nghệ (Minh Minh) chuyển em sang đội múa phụ họa!
Xong, loại được 1 đối thủ:)):)):)).
@Minhminh: Em đăng ký 1 tiết mục đơn ca: "Chiều trên bến cảng" đi cho máu:)):))!!
ĐOAN KẾT..!

Và hãy lau khô giọt nước mắt trong lòng em
Bằng tất cả trái tim con người._ Việt Nam
(CSTT)
CHÚNG TA ĐỨNG DÀN HÀNG NGANG CÙNG HÁT ..!VÀ ĐOẠN KẾT NÀY SẼ DÀI HƠN KHI TỪNG THÀNH VIÊN TÁCH HÀNG LÊN ĐỘC DIỄN ĐOẠN NÀY VỚI ÂM VỰC,CHẤT GIỌNG , TÔNG KHÁC NHAU.SẼ TẠO LÊN MỘT ÂM SẮC RIÊNG MANG TÊN *(CHIA SẺ TÌNH THƯƠNG.):x:x:x
Oài, thế này mà em tụt hẳn thì làm sao bác???
@Cả nhà cho em hỏi có ai ở SG update em xin cái giá trái cây trong đó với (mấy loại sầu riêng, chôm chôm nhãn, ổi, bưởi da xanh, xoài Thái, Sơri, nhung. Em cảm ơn trước ạ.)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@Minhminh: Em đăng ký 1 tiết mục đơn ca: "Chiều trên bến cảng" đi cho máu:)):))!!

Oài, thế này mà em tụt hẳn thì làm sao bác???
@Cả nhà cho em hỏi có ai ở SG update em xin cái giá trái cây trong đó với (mấy loại sầu riêng, chôm chôm nhãn, ổi, bưởi da xanh, xoài Thái, Sơri, nhung. Em cảm ơn trước ạ.)
He he, cả nhà ơi chị nói nhỏ này, cái cô Aslan này là cực ngố về giá cả. Ai đó hỏi giá xong thì trả lời, nhưng nhớ bớt đi để chị em mình có cơ hội mua hàng rẻ hơn ở Sài Gon nhỉ. =))

620
0
0

hamy2k5

:(:)(:)(( Thôi rồi! Xong rồi! Báo cáo cả nhà sau 2 hôm tập văn nghệ đến hôm nay cỏ họng em có vấn đề rồi, mà hơi thì không còn nữa. Em xin phép bác trưởng ban văn nghệ (Minh Minh) chuyển em sang đội múa phụ họa!
chị ơi, giọng nào cũng có nét hay riêng, em đố ai trên HN có giọng như chị em đấy:D

235
0
16

1974

Member

Bác Chip Tom Bi ơi, em đăng ký 1 suất người lớn với ạ, may quá thứ 6 tuần này (3/7) em phải đi công tác ở Hải Phòng, lịch đến thứ 7 mới phải về. Sang đến thứ 7 em sẽ "chuồn" sang bên nhà của CSTT luôn rồi về cùng các bác nhóm HN, mong lắm được gặp mặt mọi người, nếu còn thiếu chân gì sai vặt bác cứ giao việc cho em nhé

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Bác Chip Tom Bi ơi, em đăng ký 1 suất người lớn với ạ, may quá thứ 6 tuần này (3/7) em phải đi công tác ở Hải Phòng, lịch đến thứ 7 mới phải về. Sang đến thứ 7 em sẽ "chuồn" sang bên nhà của CSTT luôn rồi về cùng các bác nhóm HN, mong lắm được gặp mặt mọi người, nếu còn thiếu chân gì sai vặt bác cứ giao việc cho em nhé
lâu lắm với gặp em

@Lê Tuân Ninh : huhu gì mà khó thế

@ chi Tâm CTB ơi em xuống sẽ ôm chi luôn đó nên đừng đánh má hồng nhé mờ đi đấy

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Wellcome em nhiệt liệt! Tối thứ 6 đến nhà chị ngủ nhé. Chị xin tiền khách sạn để ủng hộ CSTT :D. Có xuất hóa đơn đỏ nếu cần. Hiện giờ đã có 3 người đăng ký nghỉ nhà chị rồi. Vẫn còn phòng mà.

lâu lắm với gặp em

@Lê Tuân Ninh : huhu gì mà khó thế

@ chi Tâm CTB ơi em xuống sẽ ôm chi luôn đó nên đừng đánh má hồng nhé mờ đi đấy
Em ơi chị sẽ không dùng phấn hồng mà dùng 1 loại hóa chất đặc biệt. Ôm với cả hôn rồi là không dứt được ra đâu. :))

1,557
0
0

Camellia

Wellcome em nhiệt liệt! Tối thứ 6 đến nhà chị ngủ nhé. Chị xin tiền khách sạn để ủng hộ CSTT :D. Có xuất hóa đơn đỏ nếu cần. Hiện giờ đã có 3 người đăng ký nghỉ nhà chị rồi. Vẫn còn phòng mà.

Em ơi chị sẽ không dùng phấn hồng mà dùng 1 loại hóa chất đặc biệt. Ôm với cả hôn rồi là không dứt được ra đâu. :))

Cho em đăng ký một suất nữa được ko? Em chỉ xin cái chiếu rải ở đất thôi ạ. Chứ nằm bơ vơ trong KS buồn lắm ạ!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cho em đăng ký một suất nữa được ko? Em chỉ xin cái chiếu rải ở đất thôi ạ. Chứ nằm bơ vơ trong KS buồn lắm ạ!
Em ơi, cái phần in đậm đấy là chị tính cả em rồi mà. :D

431
0
0

letuanninh

@ AlnMN. chị ơi em xin phép chi cho em hôn Mẹ Chip Tôm Bi trước nhé...!:x:x:x

273
0
0

NganHa

Em đang định bàn với ban tổ chức nhường cả tốp ca cho chị Aslan đơn ca :) tốp ca bọn em sẽ chuyển sang nhảy Hiphop phụ họa, bài này sôi nổi nhảy hiphop cho máu :D với lại em cũng đang có hiện tượng giống chị Tâm, sáng nay dậy cổ họng bắt đầu đau, chắc do tối hôm qua ăn một cốc kem to trước khi đi ngủ :p hy vọng đến hôm đó không bị mất tiếng để còn hét đấu giá :D

235
0
16

1974

Member

lâu lắm với gặp em

Bác ơi, nhà em dạo này toàn những việc từ trên trời rơi xuống, hết 2 đưa ốm, rồi bà nội bên nhà em ốm mà bên quê Hà Tây lại gần nên hầu như cứ ngày nghỉ thì phải về quê liên tục, nhưng mà bây giờ thì bà mất rồi:((, thọ đúng 100 tuổi
Đợt vừa rồi em lại đi công tác liên miên, toàn miền núi, chán chết, thế nên 2 đứa nhóc khoán trắng cho ông bà nội đưa đón, may thế nào là ông nội bọn trẻ lại mới nghỉ hưu, chứ đợt trước bà nội chúng nó toàn phải thuê xe ôm đưa đón, bà cứ phàn nàn là xe ôm dạo này đắt đỏ thế, đưa tiền gửi bà bà lại không nhận, ngại quá cơ bác ạ. Thế nên em mới mất cái mặt, chả tham gia được hoạt động gì cả, thính thoảng vào nhà mình ngó nghiêng chớp nhoáng 1 tý rồi lủi thủi đi ra.

Em xúc động quá bác ạ, rất mong được gặp bác, nhưng bác cứ ưu tiên bố trí cho người khác đi, em có kế hoạch "khác" rồi , hí, hí:D
À, có gì bác cho em vào đội văn nghệ với nhé, em chưa biết sẽ hát bài gì nhưng tinh thần, khí thế làm ca sỹ đang lên ngùn ngụt đấy ạ

36
0
0

AnBinh

Ui, nhìn cái nội dung chương trình của mẹ Chíp mà hấp dẫn quá :(:)(:)((! Chị này khéo viết quá cơ!
Dưng mà em chả tham gia được. Em đứng cửa cổ vũ cho các anh/chị nhé! Và ôm mỗi người vài cái thật chặt! >:D<>:D<>:D<>:D<:x:x:x :-*:-*:-*:-*
anh cũng nghĩ như lantrailt đấy, thế này không thể không đi được. chi ơi cho em đăng ký một suốt nha.
lantrailt ơi về hải phòng đê.

273
0
0

NganHa

anh cũng nghĩ như lantrailt đấy, thế này không thể không đi được. chi ơi cho em đăng ký một suốt nha.
lantrailt ơi về hải phòng đê.
Anh này thì có nhiều lý do để xuống HP lắm, chắc chắn là phải đi rồi :D

121
0
0

Hoài Vũ

Có ai đăng ký ngủ với em không?? :D Ưu tiên phụ nữ chưa chồng! ;)

@ Mẹ CTB: Tối qua em luyện tập căng thẳng quá, hôm nay mất tiếng rồi chị ơi! :((

431
0
0

letuanninh

hao hức lắm rồi ...!:x:x:x:x
các anh hp nhớ chuẩn bị một bình rượu to nhé....!:x
uống phê hát mới tốt..!:">:">:">:-O:-O:-O

164
0
0

namgiang

Có ai đăng ký ngủ với em không?? :D Ưu tiên phụ nữ chưa chồng! ;)

@ Mẹ CTB: Tối qua em luyện tập căng thẳng quá, hôm nay mất tiếng rồi chị ơi! :((
Hay quá, đội HP cứ tiếp tục tập văn nghệ đi cho nuột vào, đến thứ 7 lại mất hết cả tiếng để đội HN lên xe mới tập thì yên tâm giọng khoẻ, biểu diễn cho hoành tráng :p

E từ hôm trc tới giờ chỉ bật bài Đứa bé lên nghe, nhất quyết k tập theo còn giữ giọng =))

Bác Chíp TB có gì cho em đăng ký tham gia ĐVN với nhé

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

hao hức lắm rồi ...!:x:x:x:x
các anh hp nhớ chuẩn bị một bình rượu to nhé....!:x
uống phê hát mới tốt..!:">:">:">:-O:-O:-O
như nghe thấy "lời Tuấn Ninh nói" mà em su yêu của chúng ta ở Gia Lai xa xôi gửi đến buổi Off một bình rượu cần :psu yêu :-*
Chúng tớ quyết không say không về
@letuanninh: Chị và cậu ai maratong trc thì "chiến" :p
@ namgiang ơi: Chuẩn không cần chỉnh....Còn hình mất tiếng :))

Em làm chi đang nghĩ đến các bác HP gặp chúng ta tay bắt mặt mừng nhưng u u ơ ơ.....Ôi chị Tâm ôi chị Nhung ơi cả cậu Hoài Vũ (Em của Tuấn Vũ hử :D:x) nữa
@1974 : chia sẻ với em.

21
0
0

MeViAn

Cho em đăng ký 1 suất nhé

631
0
0

Aslan

Thôi rồi! Xong rồi! Báo cáo cả nhà sau 2 hôm tập văn nghệ đến hôm nay cỏ họng em có vấn đề rồi, mà hơi thì không còn nữa. Em xin phép bác trưởng ban văn nghệ (Minh Minh) chuyển em sang đội múa phụ họa!
Em đang định bàn với ban tổ chức nhường cả tốp ca cho chị Aslan đơn ca :) tốp ca bọn em sẽ chuyển sang nhảy Hiphop phụ họa, bài này sôi nổi nhảy hiphop cho máu :D với lại em cũng đang có hiện tượng giống chị Tâm, sáng nay dậy cổ họng bắt đầu đau, chắc do tối hôm qua ăn một cốc kem to trước khi đi ngủ :p hy vọng đến hôm đó không bị mất tiếng để còn hét đấu giá :D
Hay quá, đội HP cứ tiếp tục tập văn nghệ đi cho nuột vào, đến thứ 7 lại mất hết cả tiếng để đội HN lên xe mới tập thì yên tâm giọng khoẻ, biểu diễn cho hoành tráng :p

E từ hôm trc tới giờ chỉ bật bài Đứa bé lên nghe, nhất quyết k tập theo còn giữ giọng =))

Bác Chíp TB có gì cho em đăng ký tham gia ĐVN với nhé
Cái này HP chúng em gọi là lườm rau gắp thịt, các bác HN đừng tưởng bở, nhá, nhá:)):))

Em làm chi đang nghĩ đến các bác HP gặp chúng ta tay bắt mặt mừng nhưng u u ơ ơ.....Ôi chị Tâm ôi chị Nhung ơi cả cậu Hoài Vũ (Em của Tuấn Vũ hử :D:x) nữa
@1974 : chia sẻ với em.
Ơ, thế này là không có Aslan ạ:(:)((?? Mất bao công lao em háo hức chuẩn bị đón bác, may hẳn 1 cái áo mới, lừa cả ng ta để chở hàng chui mong làm bác vui lòng, thế mà trong bác chẳng có em=((=((.
@Chị mẹ CTB: Chị nháX(X(, không phải em ngố giá, mà trong kia em mua tận gốc, chẳng nhẽ bán ngoài này lại lấy giá ngọn nên em mới hỏi, chị lại chỉ điểm em:(:)((. Em đang định tối mai lên nhà chị ngủ phụ chị đón các bác thủ đô cho hoành tráng nhưng thế này thì em dỗi rồi.
@Thaogau: Em ơi mùa này không có nhung em à, chị nhờ ng lượn khắp hang cùng ngõ hẻm nhưng không có.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.