Sáng trưa T năm 04.08 ofline "chui" lần 2 với MeLuti tại nhà LG Lò Đúc cùng mỳ gói Đệ nhất mỳ gia

1,014
0
0

Em bé ngoan

Ðề: Trả lời: Sáng trưa T năm 04.08 ofline "chui" lần 2 với MeLuti tại nhà LG Lò Đúc cùng mỳ gói Đệ nhất mỳ gia và Lavie hì hì

Bây giờ em vẫn còn no :D

510
0
0

MeLuti

Ðề: Sáng trưa T năm 04.08 ofline "chui" lần 2 với MeLuti tại nhà LG Lò Đúc cùng mỳ gói Đệ nhất mỳ gia và Lavie hì hì

Chào cả nhà,

Mình thuộc loại vô duyên hết cỡ, về HN được ăn uống no say với mọi người hai lần sau đó trốn biệt ko có phản hồi. Bận ko để đâu hết bận ấy cả nhà ạ.

Giờ sang đây ngồi nghĩ lại mình mới tý toáy viết mấy lời hậu gặp mặt, chủ yếu để bày tỏ vài lời cám ơn:

Phải nói là cả hai buổi gặp đều rất ấn tượng.

Trước hết nói về không khí các buổi gặp : Mình cảm nhận thấy sự đầm ấm, thân mật, gần gũi như toàn người nhà hoặc bạn bè thân nhau từ đời nảo đời nào rồi ấy mọi người ạ.

Tiếp đến nói về các thành viên :

- Chủ nhân hai buổi tiệc : nói là Già mà ko già, rất trẻ, rất năng động, chỉ huy cũng giỏi, đùa vui cũng giỏi, nói chuyện tâm tình thì dễ chịu, làm đồ ăn nhoay nhoáy và món gì cũng ngon. Phu quân của chủ nhân thì khỏi phải bàn rồi, bao nhiêu fan (nữ) ngưỡng mộ.

- Tiếp đến là các thành viên của CSTT : Mình ngưỡng mộ các bạn lắm, bạn nào cũng còn rất trẻ, rất xinh, giỏi giang, vui tính, làm chia sẻ tình thương rất nhiệt tình và tính tình chăm chỉ (hôm đó mình cứ định đụng vào làm cái gì thì y như rằng đã có giọng nói của ai đó thủ thỉ đằng sau "thôi chị để em làm cho" - Híc, sao mà sướng quá là sướng). Trong các thành viên có một thành viên chồng đi theo, hiền quá đỗi là hiền (đố mọi người biết chồng của ai ::-?)

- Các thành viên bé, thế hệ tương lai của CSTT : Bữa tiệc đầu tiên bao gồm rất nhiều bé, bé nào cũng đáng yêu. Mình rất ấn tượng với mấy cái răng sún và nụ cười của cu Bùm, vẻ yểu điệu thục nữ của bé Bống, vẻ chững chạc của chị Mi (híc, ko biết có nhầm tên ko đây. Ấn tượng tiếp theo là em Sâu nhà OMMM, em Sâu xinh xắn, cái gì cũng ăn thử một tý, và ăn rất ngon, ăn uống no say rồi em đi khắp nhà hát véo von, thỉnh thoảng lại vạch áo chưng cho bác Hằng xem cái bụng (bự). Em bé con của Haibra thì còn nhỏ nên rất chăm chú quan sát các thành viên của bữa tiệc. Bốn anh con trai lơn lớn hơn một chút là con của OMMM, mẹ Tỷ rưỡi và của ThuyVuong thì hết sức chững chạc, anh nào cũng khôi ngô và chơi cờ rất giỏi nhé. Thành viên nhí cuối cùng đang còn nằm trong bụng mẹ, chắc sau này con sẽ ngoan và lành tính lắm đây vì con đã ngoan ngoãn nằm im để mẹ tám chuyện mấy tiếng liền (ko mệt mỏi hì)

Về đồ ăn : Bữa nào cũng thịnh soạn và bữa nào cũng ngon, mình phải cái tội ăn nhiều nói ít nên tăng cân dữ dội cả nhà ạ.

Chân thành cám ơn sự ấm áp và rất thịnh soạn của hai buổi gặp này @};-

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Sáng trưa T năm 04.08 ofline "chui" lần 2 với MeLuti tại nhà LG Lò Đúc cùng mỳ gói Đệ nhất mỳ gia và Lavie hì hì

Hí hí, chị H làm em sướng! Thế Tết lại về nữa chị nhé :-* !

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: 8g tối 30.07 ofline đón mừng MeLuti tại Highland Coffee Cột Cờ Hà nội

Hihi iem được khen thế này thì chị "khổ " dài rồi, lần sau lại phải tiếp tục đến nhà iem ăn bánh mỳ pate chị rồi.
Em bỏ lỡ hai chuyến sau ko đc tiếp tục tâm sự với chị còn đang tiếc hùi hụi đây ạ. (Chị ơi chi nhớ vụ em nhờ vả nhé hic nó lại "phát " quá huhu)

@Iem bực cả là mình với hàng đậu phụ hôm đó nên iem chia tay nó luôn. Ghét.

510
0
0

MeLuti

@ OMMM, ALnML,

Minh khen rất thực lòng đấy, phải nói là mình rất ấn tượng với các thành viên của CSTT, sang đây cứ khen với anh xã nhà mình mãi.
Lần sau cứ gặp mặt nhau thế là vui rồi, chỉ sợ chủ nhà đến một lúc nào đó phải bó tay vì mệt quá thôi.

Mình vẫn nhớ vụ buôn lậu đó L ạ, hôm qua đã tranh thủ ngó nghiêng ở hiệu thuốc rồi, chỉ chờ có ai về là mình sẽ gửi liền, chờ nhé

OMMM ơi giá mà trúng được cái sổ số nào đó thì tết đúng là chị sẽ về thật, chưa có sổ số thì chịu vì tiền vé máy bay ax chị chỉ tài trợ cho mỗi năm 1 lần thôi

1,014
0
0

Em bé ngoan

Em ấn tượng giọng nói chậm rãi, điềm đạm của chị MeLuti.
Ấn tượng cả nắm cơm lạ mắt, lạ miệng vì ... thơm ngon dẻo bùi của chị nữa :)
Chúc chị và gia đình luôn an vui, mạnh khỏe và may mắn - để còn hay được về Việt Nam, chứ 1 năm 1 lần thì nhớ lắm, chị nhỉ :)

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

@ OMMM, ALnML,

Minh khen rất thực lòng đấy, phải nói là mình rất ấn tượng với các thành viên của CSTT, sang đây cứ khen với anh xã nhà mình mãi.
Lần sau cứ gặp mặt nhau thế là vui rồi, chỉ sợ chủ nhà đến một lúc nào đó phải bó tay vì mệt quá thôi.

Mình vẫn nhớ vụ buôn lậu đó L ạ, hôm qua đã tranh thủ ngó nghiêng ở hiệu thuốc rồi, chỉ chờ có ai về là mình sẽ gửi liền, chờ nhé

OMMM ơi giá mà trúng được cái sổ số nào đó thì tết đúng là chị sẽ về thật, chưa có sổ số thì chịu vì tiền vé máy bay ax chị chỉ tài trợ cho mỗi năm 1 lần thôi
Chị ơi mượn lời chị em cũng "khen" tiếp đây ạ.

Từ khi có CSTT, em hạnh phúc hơn rất nhiều ạ. Em yêu các bạn CSTT ấy lắm lắm, tự hào vì các bạn. Ai cũng giỏi này, xinh đẹp này, khéo tay này, gần gũi này, tình cảm này hết lòng với CSTT và quan trọng riêng với bản thân em - mụ LG này luôn được ưu tiên đặc biệt , nên iem càng sung sướng và hạnh phúc ạ.
Em vẫn nói với mấy mụ : Đội ngũ các bố mẹ CSTT "Sáng - Đẹp" hì hì
Em cảm ơn các chị và cảm ơn mọi người nhiều lắm. Nhờ có CSTT, nhờ có mọi người mà cuộc sống của em thêm vui vẻ và hạnh phúc.
Em thêm một câu nữa ạ: Em yêu mọi người lắm lắm ý . Ôm một phát.

:cstt01:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Úi zời, hô ọp thì hô cấp tập mình ứ lên đươc. Lần ọp chui thứ 2 mình và em Át đã mua vé tàu hỏa chỉ chờ đi thôi, nhưng xảy ra sự cố tý ty gọi điện mãi chả thèm nghe mình sợ không ọp nữa nên phải ở nhà. Thế mà vẫn ọp, vẫn ăn, vẫn tám, xong rồi bi giờ lên đây nịnh nhau. Ghét quá ghét quá :D:D:D