Tản mạn về nick

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Bờ bờ cờ :laughing:ơi , bà bạn sờ cu làm chị rất ngạc nhiên đó. Sao biết mà chui vào đây cũng lâu lâu rồi đấy

Chị 35 ơi cái Tý nó đi đến hết chủ nhật mới có thể online chị nhé...mông mủng là ko có để soi đâu.

1,849
0
0

BB&C

Bờ bờ cờ :laughing:ơi , bà bạn sờ cu làm chị rất ngạc nhiên đó. Sao biết mà chui vào đây cũng lâu lâu rồi đấy

Chị 35 ơi cái Tý nó đi đến hết chủ nhật mới có thể online chị nhé...mông mủng là ko có để soi đâu.

Đồng hương của em đấy chị ơi. Bọn em sinh hoạt với nhau ở hội đồng hương mừ. Chị ấy vẫn âm thầm làm việc thiện, vẫn đi thăm bé Hà, thế mà không lên tiếng gì cả.:rose::rose::rose::rose::rose::rose:

2,501
0
0

Haidang02

:crying::crying::crying:

Chết tôi rồi, lại chị 35...
Mà Ruồi đi đâu lâu thế em.

@Lyna81 : có ai bán chút dịu dàng/Cho em mua một gánh để em khoe cả làng là em duyên ... hay thế :rose:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Em tính sơ sơ chưa đầy đủ thì cũng ngồi được một mâm chị ạ, nhưng của đáng tội, tên nghe thì hay thế thôi, chứ ở ngoài đanh đá cá cày.
Ôi, có ai bán chút dịu dàng/Cho em mua một gánh để em khoe cả làng là em làm duyên.:eyelash::eyelash::eyelash:
Chị nghĩ Nina là tên bão mà có phải ko nhỉ (El Nino và La Nina)? Thế thì dịu dàng sao được? Sếp em hay phết đấy chứ, đặt tên chuẩn của nó.

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Thôi, mẹ cháu về với tên của mẹ cháu vậy. Nhà mình có nhiều Nhím quá, cả nhà lại ko bít là Nhím nào. Hì.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Nhím_Minh Thư : Em ơi thế tóm lại em là Nhím hay Nhím_MT để chị còn tiện đường theo dõi? Chị đọc bên topic mừng anh Ếch có em Nhím bảo "em là Nhím_MT đây ạ". ???:thinking:

87
0
0

hoamai

em chuyên bị nhầm từ hoamai thành "maihoa". Cái con mụ Vịt mà cũng nhầm thế đấy có tức ko?

54
0
0

boxitthom

Nói nick lại buồn cười cái nick của em, có lần em nhờ thằng bạn lập hộ một tài khoản trên MSN, nó mắt nhắm mắt mở thế nào mà lại ghi là: Bô xít nhôm. Híc, bây giờ em vẫn có 1 ID tên ấy ạ ( không thấy cái icon nào ). Hễ mà cứ nhầm như thế, lại vận cái luật kêu tên ở đây của các bác, thì chắc em bị gọi tắt là Bô mất:laughing::laughing::laughing:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Gọi lại : Khai ơi là Khai :laughing::laughing::laughing:

Nhân đây có câu chuyện về Khai :

Có một chị Việt Minh trong 1 lần đi công tác, không may bị bọn lính Mỹ bắt. Chúng dùng mọi nhục hình tra khảo nhưng chị nhất quyết không khai 1 lời. Thế là chúng dùng đến 1 biện pháp cuối cùng là cưỡng bức chị. Một tên bắt đầu cởi quần áo và show hàng trước mặt chị: "Khai không?"
. Chị nói: "Hơi khai!"

Nguồn : http://www.travelatvietnam.com/forum
:laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:

466
0
0

kimsonbui

Em thì quen với nick ksb rồi, vui thì cô Kim, buồn thì con mẹ Kim, thành ra chết tên. Từ cty tới forum. Tuyền Kim là Kim :laughing:

2,501
0
0

Haidang02

Em thì quen với nick ksb rồi, vui thì cô Kim, buồn thì con mẹ Kim, thành ra chết tên. Từ cty tới forum. Tuyền Kim là Kim :laughing:
Kim là hay đấy, chứ bọn nó gọi là Bùi, nhỡ chẳng may nói nhanh, nhịu thì chết :eyelash:

780
0
0

memynhi

hôm nay mới vào đọc topic này, chết cười với câu chuyện 'khai', đang ngồi ở cty mà phì cười sằng sặc, mọi người cứ tưởng mình bị chạm, pó tay...

20
0
0

mechichi

Ðề: Tản mạn về nick

Có bữa, một mẹ gọi điện cho tớ, hỏi mờ cờ cờ tối nay có off ko? Tớ ngớ ra một hồi, rồi mới vỡ lẽ cái mờ cờ cờ nó là cái gì (mechichi --> MCC ) :laughing:

140
0
0

Hanoi&m

Không ai gọi đc mình hi hi A hay AL hay :laughing:
Vợ nói với chồng: Anh "Làm" NMọi Lần (nhá!!!)...

Chồng nói: Anh "Làm" và(n) eM "Làm"...

Lúc sau vợ nói: Anh "Làm"...(mệt) nghỉ...(để) eM "Làm"...

Có tưởng tượng được ko chị? :laughing:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,501
0
0

Haidang02

Vợ nói với chồng: Anh "Làm" NMọi Lần (nhá!!!)...

Chồng nói: Anh "Làm" và(n) eM "Làm"...

Lúc sau vợ nói: Anh "Làm"...(mệt) nghỉ...(để) eM "Làm"...

Có tưởng tượng được ko chị? :laughing:
:laughing::laughing::laughing: - Bạn Ha noi này nói hay thế L nhỉ ...

(Tớ thì phải nhịn lắm mới không gọi L ơi :smiling:)

251
0
0

Me Mickey

ĐỌc mà cười đau cả bụng, hóa ra các mẹ mày cũng văn hóa văn nghệ ra phết. Được đấy!

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Em đã bấm vào nút sổ đen vì Tu Hài Đắng trêu em hừ hừ
Còn Kẹo hả em sẽ xử lý ....Bùm....
Icon ...gì nhỉ để suy nghĩ đã