(MS132.2/CN) 17.03.2009 - Chia sẻ và cùng động viên bé Hà (Diễn Châu - Nghệ An)

420
0
0

Sông Cấm

Ðề: Chia sẻ và cùng động viên bé Hà (Diễn Châu - Nghệ An) December 19, 2008

Me Cao oi, nhin cai Avatar cua em ma chi dang buon het buon luon.

737
0
0

hienvth

Hôm nay bé Hà đã đỡ ho, ăn cũng khoẻ hơn trước, mặt cũng tươi tỉnh hơn trước nhiều rồi ạ. Em thấy mừng quá, hồi hộp chờ quyết định của bác sĩ quá :) . Mẹ nào rảnh thì vào chơi với con nhé ;)

251
0
0

Me Mickey

Tối nay bố bé Hà có gọi điện báo cho em tình hình con đã hết ho, sức khoẻ cũng tốt hơn sang tuần sẽ mổ. Hôm nay con đã nói chuyện qua điện thoại hỏi thăm các mẹ, nghe giọng con đã nhanh nhẹn và vui vẻ hơn rồi, con bé nói chuyện cũng rất khéo biết hỏi: Cô ăn cơm chưa, hỏi gì cũng trả lời rành rọt lắm rồi. Thôi đành chúc con có sức khoẻ tốt để chịu đựng nốt lần mổ này nữa, nếu chiều mai rảnh em sẽ vào viện thăm con một lát, lâu không gặp con bé kể cũng nhớ.

177
0
0

metuquan

Tối nay bố bé Hà có gọi điện báo cho em tình hình con đã hết ho, sức khoẻ cũng tốt hơn sang tuần sẽ mổ. Hôm nay con đã nói chuyện qua điện thoại hỏi thăm các mẹ, nghe giọng con đã nhanh nhẹn và vui vẻ hơn rồi, con bé nói chuyện cũng rất khéo biết hỏi: Cô ăn cơm chưa, hỏi gì cũng trả lời rành rọt lắm rồi. Thôi đành chúc con có sức khoẻ tốt để chịu đựng nốt lần mổ này nữa, nếu chiều mai rảnh em sẽ vào viện thăm con một lát, lâu không gặp con bé kể cũng nhớ.
Chieu me no dien cho chi cung vao be Ha nhe

1,850
0
0

Mẹ Cáo

@291179, hôm nay chị quên di động, nếu cần nhắn chị về vụ bé Hà thì nhắn trên này nhé. (Mà nick mới của em là gì nhỉ?)

1,904
0
36

291179

Active Member

Hôm nay bé Hà đã đỡ ho, ăn cũng khoẻ hơn trước, mặt cũng tươi tỉnh hơn trước nhiều rồi ạ. Em thấy mừng quá, hồi hộp chờ quyết định của bác sĩ quá :) . Mẹ nào rảnh thì vào chơi với con nhé ;)
Có thông tin về ca mổ và cần máu, Hiền gọi chị nhé:love:
để chị gào mọi người.
Chúc con mau khoẻ, để ca mổ tốt đẹp, rồi các mẹ lại đưa con đi chơi.

1,904
0
36

291179

Active Member

@291179, hôm nay chị quên di động, nếu cần nhắn chị về vụ bé Hà thì nhắn trên này nhé. (Mà nick mới của em là gì nhỉ?)
vâng ạ:love:
em vẫn là 291179, chị muốn gọi là gì cũng được nhá nhá...:smiling:

177
0
0

metuquan

Các mẹ ơi, bố bé Hà vừa điện báo ngày mai con sẽ mổ nhưng chưa biết sáng hay chiều, nghe giọng bố bé có vẻ buồn lắm, mình không nghe rõ bố bé nói nhưng hình như khối u ăn vào đến xương sống hay sao ấy, có mổ cũng khó...biết làm thế nào bây giờ, đau lòng lắm các Mẹ ơi.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Cầu mong mọi điều tốt lành sẽ đến với con. Cố gắng lên con nhé :love:

1,904
0
36

291179

Active Member

Các mẹ ơi, bố bé Hà vừa điện báo ngày mai con sẽ mổ nhưng chưa biết sáng hay chiều, nghe giọng bố bé có vẻ buồn lắm, mình không nghe rõ bố bé nói nhưng hình như khối u ăn vào đến xương sống hay sao ấy, có mổ cũng khó...biết làm thế nào bây giờ, đau lòng lắm các Mẹ ơi.
Em cũng vừa nhận điện ạ, tình hình là bênh viện yêu cầu điền vào form rồi đưa lên phòng huyết học để xem lượng máu dự trữ của bệnh viên thế nào, các mẹ , bố cho con máu sẵn sàng nhé:love:

em cũng sẵn sàng điện thoại rồi đây ạ, cầu mong mọi chuyện tốt lành, cầu mong con gái khoẻ và ca mổ thành công hơn mong đợi.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị ơi thôi đừng buồn, với những trường hợp thế này, luôn luôn trong đầu mình nghĩ là sẽ có ngày xảy ra điều tệ nhất, nhưng còn nước còn tát và ko vì thế mà mọi người ko cố gắng làm điều gì đó cho con, để ít ra con còn được những ngày hạnh phúc...Ai có thời gian thì tranh thủ vào thăm con chút, mong ca mổ sẽ tốt đẹp. Nếu sau lần mổ này hôm nào đỡ đỡ lại cho con đi chơi nữa Hiền nhé.:love:

160
0
0

Mẹ Sóng

Chị ơi thôi đừng buồn, với những trường hợp thế này, luôn luôn trong đầu mình nghĩ là sẽ có ngày xảy ra điều tệ nhất, nhưng còn nước còn tát và ko vì thế mà mọi người ko cố gắng làm điều gì đó cho con, để ít ra con còn được những ngày hạnh phúc...Ai có thời gian thì tranh thủ vào thăm con chút, mong ca mổ sẽ tốt đẹp. Nếu sau lần mổ này hôm nào đỡ đỡ lại cho con đi chơi nữa Hiền nhé.:love:
Cầu mong điều tốt đẹp nhất sẽ đến với con. Đọc câu của chị Hạnh chảy cả nước mắt

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Cầu mong điều tốt đẹp nhất sẽ đến với con. Đọc câu của chị Hạnh chảy cả nước mắt
Thôi mà em, lại làm cho các chị khóc cả lượt giờ...

1,849
0
0

BB&C

Trời ơi, sao vậy. Buồn quá, thương con quá đi. Sao lại như vậy???

741
0
16

Em cũng vừa nhận điện ạ, tình hình là bênh viện yêu cầu điền vào form rồi đưa lên phòng huyết học để xem lượng máu dự trữ của bệnh viên thế nào, các mẹ , bố cho con máu sẵn sàng nhé:love:

em cũng sẵn sàng điện thoại rồi đây ạ, cầu mong mọi chuyện tốt lành, cầu mong con gái khoẻ và ca mổ thành công hơn mong đợi.
Cầu mong mọi sự tốt lành! Cầu mong chừng này người cầu nguyện rồi điều kỳ diệu sẽ xảy ra! Em sẵn sàng rồi đấy các mẹ cứ gọi nhé!

1,904
0
36

291179

Active Member

Cả nhà ơi, em cần một người cho máu
8h sáng mai tại bệnh viện VIệt Đức ạ, ai xung phong hộ em cái (nhóm máu gì cũng được ạ)

420
0
0

Sông Cấm

Chi dang ky nhe

1,904
0
36

291179

Active Member

Em cảm động lắm, yêu các mẹ lắm:love:
rất nhiều mẹ đã đăng kí cho con máu, nhưng lần này các mẹ "nhường" mẹ Temporal_life nhé ! ngày mai mẹ Temp sẽ có mặt tại BV Việt Đức lúc 8h sáng .
các mẹ khác ở nhà cầu nguyện cho con nhé!
Mẹ Hakoastal ơi :love: đợi em đợt sau lại gọi chị nhé!

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Tặng hoa mẹ Temporal_life này :rose::rose::rose::rose::rose: :love:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Em cảm động lắm, yêu các mẹ lắm:love:
rất nhiều mẹ đã đăng kí cho con máu, nhưng lần này các mẹ "nhường" mẹ Temporal_life nhé ! ngày mai mẹ Temp sẽ có mặt tại BV Việt Đức lúc 8h sáng .
các mẹ khác ở nhà cầu nguyện cho con nhé!
Mẹ Hakoastal ơi :love: đợi em đợt sau lại gọi chị nhé!
Đợi tí đã em ơi, thế là thế nào, sao lại 1 người nhỉ, nếu cần backup, hay sơ-cua, thì đến lượt chị nhá.

Chiều nay đi chùa cầu nguyện cho con. Cho chị tên họ đầy đủ và ngày sinh của con nào Cúc ơi!