(MS140/CN) 23.02.2009 - Các cháu nhỏ tại Trung tâm bảo trợ xã hội Việt Lâm, Phú Thọ

15
0
0

metittit

Ðề: Các cháu nhỏ tại Trung tâm bảo trợ xã hội Việt Lâm, Phú Thọ

Metitit ơi: Như vậy là TT Việt Lâm ko còn tồn tại nữa hả chị??? TT mới ở Phú thọ chắc chị chưa đến nên em cũng ko dám hỏi như thế nào. Chị có số Đt liên lạc của TT mới ko chị???
Không rõ họ có cần giúp gì ko???? Chị nhắn tin số Đt của chị cho em đc ko??? 0912995351.
Mẹ nó ơi! Mình chưa có, vì hôm qua bận bịu với các con quá nên cũng không hỏi được. Có thể là Mr Thuật biết đấy, mẹ nó hỏi thử coi. Theo mình thì từ từ các mẹ hãy lên trên TT mới, hãy để cho các con ổn định với cs mới ở đó đã, vài tuần nữa chúng mình hãy lến. Theo như mình biết thì TT này là của tỉnh Phú Thọ nên các mẹ cứ yên tâm đi. Thực sự tối hôm qua mình về ngủ ngon hơn, và thấy lòng thanh thản hơn nhiều mẹ nó ạ.
Chúc mọi điều may mắn với 12 con!!

1,557
0
0

Camellia

Thật! Mừng rớt nước mắt! Em có cái tật mừng quá cũng khóc ạ ...

492
0
0

sweetlily

Em cứ vừa đọc, vừa mừng mà vừa trào nước mắt ... chẳng biết phải viết gì thêm nữa ... thương các bé thật nhiều .... cảm ơn các mẹ trăm nghìn lần nữa ....

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Đọc đi đọc lại mà không biết chán, cám ơn các mẹ nhiều lắm.
Các mẹ đúng là MẸ, là bà tiên của 12 con.:love:

27
0
0

bigma

Cảm ơn Sweetily nhé, mừng quá nên đọc xong copi vội vàng. :love:

Các mẹ ơi, dù cho là TT mới có tốt hơn TT trá hình kia thì nhà mình vẫn cố gắng tổ chức lên thăm các con, vừa là để khỏi nhớ thương các con, vừa là để kiểm tra tình hình nữa. Các mẹ có lịch mới thế nào thì post lên đây cho mọi người theo với nhé!:rose::rose::rose:

420
0
0

Sông Cấm

Chiều nay đang nhớ các con da diết thì được đọc bài của metitit, mừng quá thôi, mong được xem ảnh các con.

63
0
0

fs128

Đọc bài metittit ma em thấy xúc động quá! Chẳng biết nói gì hơn

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

các mẹ xem ảnh bên wtt nhé, mình vừa up lên hộ Mẹ Thu Thủy
mình đang cho mượn nick nên không copy link sang bên này được.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
36
0
0

Metrangngoc

Mừng quá mà nước mắt cứ trào ra ...
Mừng cho các con quá...
Cảm ơn tất cả các mẹ !!!

1,849
0
0

BB&C

Nhìn thấy ảnh các con lại nhớ, nhớ lắm...........

431
0
0

letuanninh

ôi mừng cho các con quá..!
ít nhiều còn thấy tương lai mới cho các con....!
thiết nghĩ chúng ta nên tổ chức một chuyến tập hợp mọi người lên thăm các con một ngày gần đây......!cùng nhau chung sức dọn chỗ ăn ở của các con .!nấu cháo thật ngon cho các con ..!và tắm vệ sinh cho các con..!chơi đùa cùng các con cho vơi bớt nỗi buồn..!
chuyến đi này nên chọn ngày cn và mang cái tên gì đó:"nấu cháo cho con..!"' các ban có đồng quan điểm với mình ko..?

251
0
0

Me Mickey

ôi mừng cho các con quá..!
ít nhiều còn thấy tương lai mới cho các con....!
thiết nghĩ chúng ta nên tổ chức một chuyến tập hợp mọi người lên thăm các con một ngày gần đây......!cùng nhau chung sức dọn chỗ ăn ở của các con .!nấu cháo thật ngon cho các con ..!và tắm vệ sinh cho các con..!chơi đùa cùng các con cho vơi bớt nỗi buồn..!
chuyến đi này nên chọn ngày cn và mang cái tên gì đó:"nấu cháo cho con..!"' các ban có đồng quan điểm với mình ko..?
Bạn nói thật trúng ý mình, thế thì nên tổ chức sớm đi khi nào đi cho mình "bám càng" với nhé.

251
0
0

Me Mickey

Đường link ảnh của các con ngày cuối ở Viêt Lâm đây cá mẹ ơi!
http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=200021&page=40
Cám ơn mẹ Tittit đã cho chúng mình biết thông tin của các con, mừng cho các con quá, không nhịn nổi đang khóc huhu.. ở VP đây này, mọi người lại tưởng bị chồng chê nên khóc nhè. Cám ơn tất cả các mẹ đã vì các con mà không quản khó khăn:smiling:

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Em khóc rồi đây này. Mừng quá. Khi nào các chị lên TT mới thăm các con thì thông tin lại nhé. Xem TT mới thế nào ạ.

0
0
0
A

Agừ và Cún

Guest

Sau gan hai thang ke tu ngay 13/2 bac Kien ben dd Lamchame post bai sau do duoc chi rieuxinh dua sang WTT ngay 23/2 cac con cung duoc giai thoat. Sau bao co gang cua cac me tren dd cac con cung duoc ve noi o moi. Mung qua di thoi cac me ah

23
0
0

suri0208

Mẹ Suri vẫn tiếp tục nỗ lực việc giúp các con có một gia đình, và một cuộc sống thật sự của con người. 12 con yêu, Phương, Phượng ơi Mẹ Suri sẽ không bao giờ từ bỏ mục đích đã đặt ra, các con hay yên lòng nhé...ở nơi mới các con đã có cuộc sống tạm tốt hơn và tình yêu của các Cha, Me hàng ngày vẫn luôn đến với các con.

1,557
0
0

Camellia

Mẹ Suri vẫn tiếp tục nỗ lực việc giúp các con có một gia đình, và một cuộc sống thật sự của con người. 12 con yêu, Phương, Phượng ơi Mẹ Suri sẽ không bao giờ từ bỏ mục đích đã đặt ra, các con hay yên lòng nhé...ở nơi mới các con đã có cuộc sống tạm tốt hơn và tình yêu của các Cha, Me hàng ngày vẫn luôn đến với các con.
Cám ơn Mesuri. Nắm tay mẹ Suri cùng cả nhà tiếp bước con đường này nhé!:love:

314
0
0

Me DiemNgoc

Các chị ơi , liệu có phải các con được chuyển đến Trung Tâm bảo trợ trẻ mồ côi và tàn tật của huyện Thanh Ba ko nhỉ ? Sắp tới nếu mẹ nào lên TT mới thăm các con thì alô em bám càng với nhé .

27
0
0

bigma

Suri oi, lieu phuong an tim cach dua cac con ve lang SOS co thuc hien duoc khong? Ve TT cua tinh Phu Tho thi chi cung yen tam hon nhung cung van lo lo the nao ay. Khong biet moi truong tren do tac dong the nao voi cac con? Cu nghi den cac con long minh lai thay xot xa, gia nhu tim duoc mai am gia dinh cho cac con, cau mong cho uoc mo tro thanh hien thuc!