(MS172/CN) 24.09.2009 - Em bé 5 tuổi đau đớn “gánh” khối u trên mặt

341
0
0

Bryanthien

Ðề: Em bé 5 tuổi đau đớn “gánh” khối u trên mặt

Em đề nghị cứ chuyển vào quỹ chung... vì mình còn làm nhiều việc khác.. còn nhiều người khổ hơn nữa.
Đúng như lời bác Loan nói ... không nên làm hư đối tượng... Em có chút ý kiến thế thôi ạ.:smiling::love:

1,904
0
36

291179

Active Member

Em ủng hộ ý kiến mẹ CTB và SW, em nghĩ cũng đúng thôi vì họ quá nghèo khổ nên nếu che lấp đi để nhận được thêm tiền cũng như sự giúp đỡ nào đấy họ sẽ làm, ko chỉ TH này đâu mà em nghĩ đa phần sẽ là vậy, nên qua chuyện này chúng ta sẽ rút ra được một kinh nghiệm để chúng mình làm tốt hơn, và giúp đỡ thiết thực hơn đến những hoàn cảnh thực sự cần giúp đỡ, vòng tay của chúng ta quá ngắn không thể ôm xuể tất cả nên chúng mình cần xem xét để tấm lòng NHÂN của chúng mình ko bị lợi dụng.
Mong cho cả nhà mình chân cứng đá mềm, và chúng ta sẽ bước tiếp những bước vững chắc.
Em đề nghị là lần sau cho mỗi trường hợp cần xác nhận số tiền ủng hộ qua dân trí em sẽ chịu trách nhiệm liên lạc với báo dân trí ( Chị Hà ) để biết chính xác số tiền ủng hộ.

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Em cũng nghĩ thế. Có rất nhiều hoàn cảnh còn đang cần được giúp đỡ mà.

@ chị Cúc: Chị Cúc ơi, chị cho em số tài khoản của chị Loan bị thiếu số, em chuyển mãi không được. Bây giờ vào mới xem lại :smiling:

1,904
0
36

291179

Active Member

Em cũng nghĩ thế. Có rất nhiều hoàn cảnh còn đang cần được giúp đỡ mà.

@ chị Cúc: Chị Cúc ơi, chị cho em số tài khoản của chị Loan bị thiếu số, em chuyển mãi không được. Bây giờ vào mới xem lại :smiling:
ơ ơ thế à, chị xin lỗi em gái nhé! chị đền này:kiss:

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Hihi, em nhận rồi. :love: Nhưng lúc khác đòi đền thật đấy nhé. Tham nhỉ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

LG ơi em đi về chưa? Em xem ý kiến của mọi người rồi quyết định đi nhé. Nếu tất cả mọi người nhất trí thì chuyển số tiền còn lại vào quỹ chung.

P.S: Chị gọi LG có nghĩa là Life's Good - Chất lượng cuộc sống nhé :))

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Em cũng đồng ý với ý kiến cho vào quỹ chung.:x Mặc dù tiền để giúp đỡ con nhưng con đã không còn nữa rồi; bố mẹ con thì không còn khó khăn gì nữa nên cho vào quỹ chung để giúp đỡ các trường hợp khác là hợp lý rồi ạh.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Vâng ạ em sẽ làm theo quyết định của moi người ạ.

499
0
0

Shortee2009

Ðề: 24.09.2009 - Em bé 5 tuổi đau đớn “gánh” khối u trên mặt

Biết dược hoàn cảnh này thì dã muộn rồi ... không thể giúp gì dược cho cháu ... chỉ mong cho linh hồn cháu dược siêu thoát. Giá như khi vừa phát hiện bệnh mà chữa trị kiệp thời thì chắc không dến nỗi
:(:)((

13
0
0

chim bien

Ðề: 24.09.2009 - Em bé 5 tuổi đau đớn “gánh” khối u trên mặt

chị ơi thấy hình bé thật tội nghiêp quá.cho em địa chỉ để em chuyển tiền vỉ em ở xa quá.