(MS172/CN) 24.09.2009 - Em bé 5 tuổi đau đớn “gánh” khối u trên mặt

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: Em bé 5 tuổi đau đớn “gánh” khối u trên mặt

:crying::crying::crying::crying::crying:

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Đau lòng quá chị ơi. Giá như...

147
0
0

meoluoi181

Cho em hỏi là trường hợp của cháu có chữa được không? nếu có thì tại sao ko đưa đi chữa? vấn đề tài chính hay sức khỏe của cháu?
Nếu như vì vấn đề tài chính thì em có đề xuất là đưa cháu vào bệnh viện ung bướu trong TP.HCM này trong nhóm em có một anh có thể giúp còn các vấn đề khác em bó tay. Nếu anh chị nào có thông tin có thể cho em biết với.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,904
0
36

291179

Active Member

Cho em hỏi là trường hợp của cháu có chữa được không? nếu có thì tại sao ko đưa đi chữa? vấn đề tài chính hay sức khỏe của cháu?
Nếu như vì vấn đề tài chính thì em có đề xuất là đưa cháu vào bệnh viện ung bướu trong này trong nhóm em có một anh có thể giúp còn các vấn đề khác em bó tay. Nếu anh chị nào có thông tin có thể cho em biết với.
em đọc lại những bài trước sẽ rõ hết mà, TH của con ko còn cách nào khác mà:crying::crying::crying:

147
0
0

meoluoi181

Cảm ơn chị! em cũng ko biết nói sao nữa căn bệnh quái ác...

1,557
0
0

Camellia

Đọc mà buồn quá! Lại trào lên cảm giác bất lực! :sad:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bé Cường đi rồi. Lúc 7 giờ kém 10 tối nay. Bố Cường vừa gọi điện báo tin. Điều duy nhất an ủi mình là con đi thanh thản, không vật vã nhiều. Con bắt đầu quấy từ đêm qua, đến 3 giờ chiều thì đút sữa hay cháo đều không nuốt được nữa. Con xỉu dần rồi đi.

Mong cho con được siêu thoát con nhé.

1,557
0
0

Camellia

Thương cho con quá, bé bỏng mà bất hạnh! Cầu mong con được siêu thoát! :sad::sad::sad: Chỉ tự an ủi rằng, thôi con ra đi để không còn phải chịu đau đớn nữa... Mà sao em vẫn buồn quá!

610
0
0

MinhMinh

Thương con! Thấy lòng thật buồn!

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Thế là con không còn phải chịu đựng đau đớn nữa rồi. Mong cho linh hồn bé bỏng của con được siêu thoát. :crying:

360
0
0

tminh's mum

Em đang định lần sau đến sẽ mang cho con mấy con siêu nhân nữa mà không kịp nữa rồi. Cầu mong cho linh hồn con siêu thoát, ở nơi ấy con sẽ không phải chịu thêm những đau đớn nữa. Hôm nay là ngày 1.6, ngày Tết của các con đấy, mà con không kịp đón :sad: Viết những dòng này mà nước mắt cứ dâng đầy lên ...

160
0
0

Mẹ Sóng

Em đang định lần sau đến sẽ mang cho con mấy con siêu nhân nữa mà không kịp nữa rồi. Cầu mong cho linh hồn con siêu thoát, ở nơi ấy con sẽ không phải chịu thêm những đau đớn nữa. Hôm nay là ngày 1.6, ngày Tết của các con đấy, mà con không kịp đón :sad: Viết những dòng này mà nước mắt cứ dâng đầy lên ...
:crying::crying::crying::crying::crying:

1,904
0
36

291179

Active Member

Mặc dù rất buồn khi nghe tin này, nhưng có lẽ như thế sẽ tốt hơn cho con, thương lắm! cầu mong con siêu thoát và kiếp sau con sẽ làm đứa bé khoẻ mạnh!

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Ôi thương sao một số phận trẻ thơ bất hạnh.
Cầu Trời Phật cho con sớm được siêu thoát và hưởng cuộc sống mới đầy hạnh phúc an lành.
Nam mô A di đà Phật!

66
0
0

mecuahaianh

Kiếp sau bé sẽ thật khỏe mạnh, hạnh phúc!

77
0
0

Me Tit

Cầu mong cho con được siêu thoát, con trai bé bỏng! Kiếp sau con sẽ được khỏe mạnh, hạnh phúc, nhất định thế!

420
0
0

Sông Cấm

Bé Cường đi rồi. Lúc 7 giờ kém 10 tối nay. Bố Cường vừa gọi điện báo tin. Điều duy nhất an ủi mình là con đi thanh thản, không vật vã nhiều. Con bắt đầu quấy từ đêm qua, đến 3 giờ chiều thì đút sữa hay cháo đều không nuốt được nữa. Con xỉu dần rồi đi.

Mong cho con được siêu thoát con nhé.
Con sẽ được siêu thoát nơi vĩnh hằng. Các mẹ vĩnh biệt con !

492
0
0

sweetlily

:crying::crying::crying:
Cầu cho con được thanh thản và siêu thoát

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Cầu mong cho linh hồn con được siêu thoát.