Nhật ký tham gia diễn đàn

5,624
9
38

metyruoi

Active Member
Ðề: Nhật ký tham gia diễn đàn

Hôm nay trong icons list có thêm 3 bông hồng trắng! Cảm ơn chị Liên ròm:-*, cảm ơn Admin:-* và kỹ thuật:)!

84
0
0

Sếu&Dim

Hôm nay gặp mẹ Tyruoi, yêu lắm í. Một ngày tất niên thêm nhiều ý nghĩa nhờ có chuyến tới thăm của em. Hai chú lợn xinh xắn được Sếu & Dim nồng nhiệt đón nhận. Cảm ơn em, rất nhiều. Chúc cả gia đình CSTT năm mới niềm vui ngập tràn, hạnh phúc và bình yên.
:pig03::pig01::pig02:

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

Chiều nay, em nhận được rất nhiều những lời chúc mừng của các mẹ, các chị, các em, có những người mà em chưa gặp, có những người em mới gặp lần đầu, có những người là bạn của thành viên CSTT - đều có chung một lời chúc:chúc CSTT ngày càng lớn mạnh, chúc cho những tấm lòng Nhân đến gần nhau hơn và đến được với nhiều mảnh đời bất hạnh hơn!

Cảm ơn CSTT, cảm ơn tất cả moi người! :cstt04:

507
0
0

zoe

Mấy hôm nay mỗi lần bật gmail là nghĩ đến những lần chat với em pooh. Lần này nhiều kỷ niệm ha. :) Bao điều bất ngờ, nhưng cuối cùng điều nhớ nhất là niềm vui. Thanks đăc biệt đến em pooh @};-@};-@};-

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Mấy hôm nay mỗi lần bật gmail là nghĩ đến những lần chat với em pooh. Lần này nhiều kỷ niệm ha. :) Bao điều bất ngờ, nhưng cuối cùng điều nhớ nhất là niềm vui. Thanks đăc biệt đến em pooh @};-@};-@};-
em nói Hà poo hả :DThế điều bất ngờ của em ấy cuối năm 2009 em đã biết chưa@};- Bon chen lắm nhé ;)
Kỷ niệm 5 năm ngày cưới tự tặng nhau món quà vô giá @};-

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Cũng là cái duyên chị nhỉ, em cảm thấy chị như thân quen từ lâu lắm rồi. Hihi. Mong sớm được gặp chị. Chúc chị và gia đình năm mới mọi điều may mắn và hạnh phúc :-*

em nói Hà poo hả :DThế điều bất ngờ của em ấy cuối năm 2009 em đã biết chưa@};- Bon chen lắm nhé ;)
Kỷ niệm 5 năm ngày cưới tự tặng nhau món quà vô giá @};-
Hic, chị nói làm em lại xí hổ. Em phải cám ơn chị thật nhiều vì nhờ có chị động viên về tinh thần, em mới không lo nghĩ lung tung. Về thông báo cho cả nhà ai cũng giật mình chị ạ. :D Giờ thì yên tâm chờ đến ngày đón chào món quà đặc biệt này thôi ạ :x :x :x

Cám ơn cả nhà CSTT thật nhiều vì những giây phút vui vẻ bên nhau, thật thân thương gần gũi, vì những chia sẻ cảm thông dù chưa một lần gặp mặt, vì hiểu nhau và thân thiết như những người thân, em cám ơn gia đình CSTT thật nhiều. :x :x :x Năm mới chúc gia đình mình càng ngày càng đông vui, càng thân thiết và nắm chặt tay nhau vững bước trên con đường "Nhân rộng tấm lòng nhân":cstt04::cstt04::cstt04:

49
0
0

CSTT_Kỹ thuật

Administrator

Hello các bác!

Happy new year 2010, chúc các bác sức khỏe thành đạt, hạnh phúc.

@metyruoi: Cảm ơn bác đã quá khen, bác hun thế chít em còn gì!

Hôm nay trong icons list có thêm 3 bông hồng trắng! Cảm ơn chị Liên ròm:-*, cảm ơn Admin:-* và kỹ thuật:)!

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

@metyruoi: Cảm ơn bác đã quá khen, bác hun thế chít em còn gì!
Tớ tu lâu rồi - đâu có chạm cái gì vào cậu đâu mà giật mình sớm thế?? Cảm ơn cậu lần nữa về cái banner rất CSTT, cảm ơn cả tác giả của bức hình nữa - rất có hồn!

2,080
0
0

Năm mới đến vào nhà mình cứ như vào nhà mới , cái banner đẹp ,dễ thương quá chừng .

1,416
0
36

MomMi

Active Member

hôm nay em cũng mới lò dò vào được đây. Thành viên mới nhưng cũ nhỉ? Mọi người welcome em với nhé. và có gì cho em tham gia với ạ. tks. all

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,018
0
0

mymy

hôm nay em cũng mới lò dò vào được đây. Thành viên mới nhưng không cũ nhỉ? Mọi người wellcome em với nhé. và có gì cho em tham gia với ạ. tks. all
Wellcome chị đến với CSTT, mong cho ngôi nhà của chúng ta ngày càng có nhiều thành viên để cuộc sống của các cháu nhỏ khó khăn được thêm nhiều hạnh phúc @};-@};-@};-@};-

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

hôm nay em cũng mới lò dò vào được đây. Thành viên mới nhưng cũ nhỉ? Mọi người welcome em với nhé. và có gì cho em tham gia với ạ. tks. all
Một ngày nhận ra em @};- Rất vui vì có em ở đây.

Một tối nhận đc điện thoại của ng cha, đó là Minh, ng cha trong hoàn cảnh này:
Ở thôn Phú Văn, xã Ân Hữu, huyện Hoài Ân, tỉnh Bình Định, một xã miền núi đặc biệt khó khăn của huyện Hoài Ân, tỉnh Bình Định, có gia đình anh Nguyễn Văn Minh (30 tuổi), vợ là chị Mai Thị Xuân Nương (29 tuổi), anh chị có con trai đầu Nguyễn Tấn Thành (4 tuổi), bị bệnh tim bẩm sinh, với số tiền phẫu thuật tim cho cháu phải có trên 40 triệu đồng...
Cháu trai thứ 2, Nguyễn Tấn Niên (ảnh) mới hơn 1 tháng tuổi đã phải mồ côi mẹ, chị Nương đã chết vào ngày 15/10/2009 với chẩn đoán: Nhiễm cúm A/H1N1.

Vợ mất khi bé Niên mới 1 tháng tuổi, gà trống nuôi con, anh ở xa gia đình nội ngoại nên bố con tự trông nhau. Cu Thành vào SG khám chữa bệnh toàn ông nội đưa đi. Bố phải ở nhà thay mẹ chăm em bé . Suốt mấy tháng biết Minh, quen Minh hai chi em vẫn trò chuyện với nhau qua đt. Mấy bố con Minh đã đc nhóm các mẹ SG giúp đỡ sữa hàng tháng cho bé Niên và xin tiền chữa tim cho cu Thành. Cu Niên gần 4 tháng đã đc 6,2kg, Minh bảo tối em nằm cậu này vắt đầu này cậu kia vắt đầu kia. Tối nay cậu nói em vua ru cu Niên ngủ gọi đt hỏi thăm sk của chị. Dù Minh không hiểu chi này đã giúp gì mình nhưng vẫn luôn cảm ơn chi khiến chi thật ngại ngùng. Em nói chuyện tâm sự với mình thật nhiều, cảm thấy em thật thật lòng và nhân hậu.

Ấm áp lạ thừong khi ở đâu đó còn tình cảm như vậy. CS sẽ trở nên đẹp hơn khi có những tình cảm như thế. Cảm ơn các bố các mẹ ở SG nên mình cũng được nhận những tình cảm như thế này .

2,651
0
0

Khai Tâm

:-* :-* :-*

Em yêu nhà mình nhất :cstt02:

2
0
0

longhuong

Biết hội quán CSTT này rất lâu qua WTT, cũng rất mủi lòng vì những chuyện đã xảy ra. Hôm nay,
sực nhớ đến cái tên CSTT và google tìm thấy. BỖng vui như gặp lại người quen cũ. Mặc dù thuở xưa ở WTT mình chẳng tham gia gì nhiều. Bất tiện vì cty mình làm chặn tất cả các link internet... Không thời gian đọchết 82 trang nhật ký nhưng hiểu sơ tình hình của các bạn ở đây, thật quý biết bao.. bồi hồi khi đọc được những cái nick quen thuộc khi xưa: chi ALnML, Lien ròm, KhaiTam, Bibo, zoe, manly... còn những ai mình chưa thấy lại như chị Tita, CY, OanhBK...yêu lắm một thời. Cám ơn các bạn có một tấm lòng rộng mở va mình cũng học được nhiều từ các bạn (mặc dù chưa có cơ hội tham gia cùng) Hi vong sẽ có một ngày chung tay góp sức với mọi người ở đây vào một ngày không xa....:cstt01:

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Số người đang xem: 37 (2 thành viên và 35 khách)
Kỷ lục: 705 người đã ghé thăm 01-09-2009 lúc 11:33 PM.
MeMilo_Ca Cao
Hôm nay chủ nhật, mọi người đi đâu hết cả rồi. Còn lại mình em với nồng nàn. ơ mà lạ thật. sao thấy 2 thành viên đnag online mà có mỗi tên em thôi nhở ? Hix hix bác nào giỏi thế, online mà ko hiện nick bày em với :D
Chúc cả nhà 1 ngày chủ nhật hạnh phúc bên gia đình !

2,501
0
0

Haidang02

Số người đang xem: 37 (2 thành viên và 35 khách)
Kỷ lục: 705 người đã ghé thăm 01-09-2009 lúc 11:33 PM.
MeMilo_Ca Cao
Hôm nay chủ nhật, mọi người đi đâu hết cả rồi. Còn lại mình em với nồng nàn. ơ mà lạ thật. sao thấy 2 thành viên đnag online mà có mỗi tên em thôi nhở ? Hix hix bác nào giỏi thế, online mà ko hiện nick bày em với :D
Chúc cả nhà 1 ngày chủ nhật hạnh phúc bên gia đình !
Bác đây, hihi :-*

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Úi bác ơi, bác chỉ đường vẽ lối cho em đi bác.Ko hiểu bác làm thế nào nhở ????

2,501
0
0

Haidang02

Em vào : Chức năng - chọn Thay đổi tuỳ chọn - rồi tích vào cái ô vuông : Ẩn danh trong diễn đàn là xong.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Cái ẩn danh này chỉ giá trị khi làm anh hùng núp tham gia đấu giá thôi bác ạ, đấy là theo ý của em ;)