TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

235
0
0

metholau

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Kakaka...chậm chân tí nên được leo lên tầng 2, nhưng số em đa phần ở nhà chung cư, tập thể nên leo tầng 2 view cho dễ. :D

Chúc mừng nhà mới!

275
0
0

Me Hai An

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chúc mừng nhà mới. Chúc cả nhà: tiết kiệm bảo toàn và đầu tư ngày càng lớn và càng hiệu quả ! @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
Em bận quá nên chậm mất ô mặt tiền rồi ..... hic hic...
Tuần rồi có mẹ nào mua đc vàng ko ?

79
0
0

olalalala

Chúc mừng nhà mới, xuân mới, thắng lợi mới.

99
0
0

mebutbong

Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Nhà mình có nhà mới rồi , nhanh quá đi mất .

Chúc mừng nhà mới đẹp đẽ và thịng vượng

Chúc toàn thể thành viên trong nhà mình mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn trong năm meo meo

@};-@};-@};-@};-

134
0
0

hoanang1

Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

ui, tầng 3 rồi. Nhà mình cũng tầng 3 nên vào đây là hợp lý quá rồi. Chúc cả nhà vạn sự may mắn nhé! Gần Tết bận rộn quá ạ, em tranh thủ ghé thăm nhà 1 chút là lại lao vào việc đây, hì

20
0
0

hpgiadinh.123

Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chào cả nhà, em vào điểm danh cái ạ. Cuối năm bận bịu ít có thời gian online ạ. Chúc nhà mình có nhiều tin vui.

912
0
0

HƯƠNGGIANG

VÀNG SJC : 35,37-35,45
USD TPHCM :21020-21070

HN :...
cập nhật lúc 2.31pm

88
0
0

gaupu_cuame

Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chúc mừng nhà mới @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
Mình chậm chân lại phải leo cao rùi...

103
0
0

thuytt_hut

Ðề: Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chúc mừng nhà mới ngày càng đông vui. Em pha nước sẵn mời cả nhà @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-.

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Vàng thế giới đang xuống nên cũng là cơ hội các mẹ mua một ít để tích lũy hoặc phòng thân nhé! Mẹ HG cũng đã lưu ý các mẹ một số điều xung quanh quan điểm mua vàng. Vì thế các mẹ lưu ý để có quan điểm nhìn nhận tích lũy vàng cho phù hợp với hoàn cảnh từng mẹ nhé!

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Vàng SJC : 35,07-35,17
USD TPHCM : 21020-21050
HN : 21000-21030
cập nhật lúc 9.05am

24
0
0

MeLongMy

Năm mới, nhà mới, thắng lợi mới cho cả nhà mình!
Chúc cả nhà sức khoẻ dồi dào để tích luỹ được nhiều hơn nữa trong năm Mèo sắp tới!
Cầu mong mọi chuyện không hay sẽ trôi qua thật nhanh!
Một năm bình an cho cả nhà mình!

39
0
0

thuy linh

@};-Ôi em lại chậm chân rồi. Chúc mừng nhà mới,chúc các mẹ năm mới nhiều sức khỏe và thành công mới@};-@};-@};-@};-:mad:};-@};-@};-

275
0
0

Me Hai An

Em vào nhà điểm danh phát xong em lại phải out ah :)
Cập nhật vàng và đô trc ngày Ông công ông táo ạ : lúc 9h.15' tại HK : Vàng giảm nữa nè ....

USD 2100 2103
SJC 3510 3516

275
0
0

Me Hai An

cập nhật lúc 9.05am
Khoảng cách mua bán trong SG xa quá ah. Hn thì đỡ hơn, Chắc là sắp xuống thêm rồi ah ?!

99
0
0

mebutbong

Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

cập nhật lúc 9.05am
Ôi em G tăng có 1 ngày , Hôm nay lại giảm rồi .

Em mong từ giờ đến cuối tuần giảm nữa để em mua thêm 1 chút vì để tiền lẻ lại tiêu hết

99
0
0

mebutbong

Em vào nhà điểm danh phát xong em lại phải out ah :)
Cập nhật vàng và đô trc ngày Ông công ông táo ạ : lúc 9h.15' tại HK : Vàng giảm nữa nè ....

USD 2100 2103
SJC 3510 3516
Mẹ Hải An HC xuân có đông khách không ? Hôm trước có lượn lờ nhưng ko nhớ gian hàng nhà cậu là 6 gì nên đi loanh quanh

134
0
0

hoanang1

ui nhìn giá G với U mà thèm thuồng quá thể, huhuhu. Bây giờ em lại thèm có V+ để mà rinh G về trả nợ thôi, sắp Tết nhất tới nơi rồi cả nhà sắm sửa được nhiều chưa?????

134
0
0

hoanang1

Ðề: Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Mẹ Hải An HC xuân có đông khách không ? Hôm trước có lượn lờ nhưng ko nhớ gian hàng nhà cậu là 6 gì nên đi loanh quanh
Bà đi hội chợ xuân rồi cơ à, tôi năm nào cũng thích đi hội chợ cuối năm. Chẳng biết sẽ mua gì nhưng mà đi cho nó có không khí Tết,hihi. Năm nay ko biết có thời gian ra hội chợ không đây^_^

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Tình hình là vàng trong nước có giảm nhưng một số mẹ đi mua hầu như báo hết hoặc không có chỉ lẻ. Đây là bài học đã xảy ra khi vàng lên 38,8 thì các tiệm không thu vào chỉ bán ra. Các mẹ có off với mẹ HG sẽ hiểu mẹ HG đang nói gì nhé!