TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

275
0
0

Me Hai An

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Ui tiếc ghê, hôm qua bận lu bu không có time đi mua, giờ ẻm lại nhẩy lên thía này rồi : hic hic .. :(
9h. 10' tại HK:

SJC 3525 3533
USD 2094 2098

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Ui tiếc ghê, hôm qua bận lu bu không có time đi mua, giờ ẻm lại nhẩy lên thía này rồi : hic hic .. :(
9h. 10' tại HK:

SJC 3525 3533
USD 2094 2098
Tiếc rằng lúc off no không thế này nhỉ ?

125
0
0

muaxuancm

Không thế nhưng vẫn có bánh mỳ tình iu chị nhỉ và còn có cả xoài mang nắng SG nữa, hihi
Tiếc rằng lúc off no không thế này nhỉ ?

62
0
0

Me Miu

Ðề: Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Tớ mua hôm thứ 3 mà, hôm đấy đi qua thấy giảm mua luôn. Hôm nay thấy Mẹ Hải An báo giá lại lên rồi.

Me Miu mua ở đâu thế ?? Cho tớ xin địa chỉ với , tớ vừa hỏi bán ra vẫn 3520

216
0
0

mebekevin

Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

O hô, em về rùi, chạy như cờ lông công :):)

Cả nhà chuẩn bị tết đến đâu rui? em đã hòm hòm rùi nhé.

Về tận Phu Xuyên vào vườn bưởi chọn 02 quả đẹp nhất, có cành xinh xắn, cắt xuống bỏ vào thùng carton đóng gói cẩn thận vậy mà đi đường oto nó quật thía nào mà về đến nhà quả một nơi cành một nẻo :( hix hix, thui để em mua 502 dán cho chắc ăn. Em cũng tậu được chuối xanh lẻ quả rùi nhé.

Sáng sớm nay vào metro làm cho một xe bự các thứ. và không quên mua được 04 bó hoa france của ĐÀ LAT.
Giờ chốt hạ chỉ còn

Bánh chưng với giò của mụ civil
Giò me của em Canh Than
Gà của Me Hai An

Tết đã đến nhà em roài :):):):):)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
216
0
0

mebekevin

Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

9h. 10' tại HK:

SJC 3525 3533
USD 2094 2098
O hô thía nó lại lên roài ahf, hôm qua bạn em đi shopping vàng không mua được chỉ nào vì các Shop bảo hết vàng :):). Cho nên các mẹ cũng đừng tiếc khi giá down xuống mà không đi mua vì có đi cũng chẳng mua được :):)

104
0
0

capucino_2612

Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Về tận Phu Xuyên vào vườn bưởi chọn 02 quả đẹp nhất, có cành xinh xắn, cắt xuống bỏ vào thùng carton đóng gói cẩn thận vậy mà đi đường oto nó quật thía nào mà về đến nhà quả một nơi cành một nẻo :( hix hix, thui để em mua 502 dán cho chắc ăn. Em cũng tậu được chuối xanh lẻ quả rùi nhé.

Sáng sớm nay vào metro làm cho một xe bự các thứ. và không quên mua được 04 bó hoa france của ĐÀ LAT.
Giờ chốt hạ chỉ còn

Giò me của em Canh Than
Gà của Me Hai An

Quê chị moon ở phú xuyên àh . Khà khà, quê nội em cũng ở phú xuyên

66
0
0

kunkun717

Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Giờ chốt hạ chỉ còn

Giò me của em Canh Than
Gà của Me Hai An

Thế là chị cũng chuẩn bị xong rùi, e phải đến CN này mới mệt đây, :s

455
0
0

Meyeuconhat

Báo cáo các mẹ là hôm qua em mua lẻ ở Phú Quý được ah, giá 3528 nhưng ko mất thêm tiền miếng 13K như bên SJC, e và bạn e mua xong thì báo hết lẻ, ko bán nữa :)

31
0
0

Mít mẹ

Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Báo cáo các mẹ là hôm qua em mua lẻ ở Phú Quý được ah, giá 3528 nhưng ko mất thêm tiền miếng 13K như bên SJC, e và bạn e mua xong thì báo hết lẻ, ko bán nữa :)
Thì mua chỉ lẻ ở Phú Quý bị tính thêm 10K/chỉ mà mẹ nó. Mua cả lượng thì mới giữ giá nguyên, chứ hôm qua giá 3528 là bị thêm 10K rồi. Hôm chị HG phất cờ, tớ ra SJC XĐ mua nó bảo hết hàng, sang Phú Quý có chỉ lẻ nhưng tiếc 10K nên không mua nữa. Thế mà lại may, hôm kia mua được ở SJC là 3515.

216
0
0

mebekevin

Trả lời: Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Quê chị moon ở phú xuyên àh . Khà khà, quê nội em cũng ở phú xuyên
Hihihi, đó là địa điểm công tác chứ không phải quê hương gì đâu :):)

Nghề của chị là đi đến các vùng nông thôn, làng nghề heheheh

235
0
0

metholau

Mời cả nhà ăn bánh gato và uống trà, cafe, hoa quả mừng sinh nhật em nhé! :D

79
0
0

olalalala

Chúc mừng sinh nhật mẹ nó nhé. Chúc mẹ nó tối nay về được ông xã tặng cho mấy "cây".:D

235
0
0

metholau

Chúc mừng sinh nhật mẹ nó nhé. Chúc mẹ nó tối nay về được ông xã tặng cho mấy "cây".:D
Hihi...cám ơn mẹ cháu nhé! Mẹ Thỏ được bố cháu tặng 2 cây rồi đấy ạ. :D Cây bố và cây con. Hihihi...

125
0
0

muaxuancm

@};-@};-@};-@};-@};-Chúc mừng sinh nhật chị nhé.

71
0
0

lexus2000

HAPPY BIRTHDAY TO METHOLAU!

CHÚC MẸ NÓ THÊM TUỔI MỚI MẠNH KHOẺ, HẠNH PHÚC, XINH ĐẸP, ĐẦU TƯ VÀ TIẾT KIỆM NGÀY CÀNG HIỆU QUẢ!

Hihi, quán triệt ko?

103
0
0

thuytt_hut

Giá vàng lúc 9h00:
34,850,000/34,990,000

103
0
0

thuytt_hut

Chúc mừng sinh nhật metholau nhé. Chúc chị luôn xinh tươi, trẻ trung, yêu đời.

71
0
0

lexus2000

Chúc mừng sinh nhật metholau nhé. Chúc chị luôn xinh tươi, trẻ trung, yêu đời.
Vàng hôm nay hạ quá các mẹ nhỉ!