TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Mời cả nhà ăn bánh gato và uống trà, cafe, hoa quả mừng sinh nhật em nhé! :D
Chúc mừng sinh nhật em nhé! Chúc em nhiều niềm vui, may mắn và hạnh phúc.

17
0
0

Nuna2008

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chị ơi, cuối năm em được thưởng một ít có nên đi mua vàng lúc này không ạ, hay là gửi tiết kiệm ạ

62
0
0

Me Miu

Chúc mừng sinh nhật metholau nhé!

mời cả nhà ăn bánh gato và uống trà, cafe, hoa quả mừng sinh nhật em nhé! :d

216
0
0

mebekevin

Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Mời cả nhà ăn bánh gato và uống trà, cafe, hoa quả mừng sinh nhật em nhé! :D
Happy Birthday to YOU!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

50
0
0

oceanmb1511

Chúc mừng sinh nhật metholau nhé!

Chúc mẹ nó nhiều niềm vui, cố gắng có một nàng công chúa nữa là OK.

Cả nhà mình đã sắm tết được nhiều chưa ạ? Mình hết ngày mai mới được nghỉ làm, năm nay bầu bí nên nhờ hết, eo ôi chỉ mong đến tết để nằm thôi cả nhà ạ! Chẳng biết có nằm đc không nữa.

12
0
0

meobeovitu

Chúc mừng sinh nhật metholau nhé! chúc mẹ nó luôn vui vẻ và hanh phúc!

103
0
0

thuytt_hut

Chiều nay em được nghỉ Tết rồi. Chúc cả mình một năm mới vạn sự như ý, ngày càng đông vui hơn nữa.

88
0
0

gaupu_cuame

Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

mời cả nhà ăn bánh gato và uống trà, cafe, hoa quả mừng sinh nhật em nhé! :d
happy birthday to you @};-@};-@};-@};-@};-

37
0
0

Bingo yeu

Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chúc mừng sinh nhật mẹ Thỏ Láu. Chúc chị luôn mạnh khoẻ, trẻ trung và làm kinh tế giỏi giang!!!

235
0
0

metholau

Hihi...cám ơn những lời chúc tốt đẹp của cả nhà >:D<. Chúc cả nhà Năm Mới tràn đầy niềm vui, sức khỏe và hạnh phúc!

Hết chiều nay là em cũng được nghỉ Tết rùi, sang năm mới lại ngồi ngó nghiêng bàn luận với cả nhà, hàng ngày lại thấy thiêu thiếu cái gì đó! :D

275
0
0

Me Hai An

Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chúc mừng sinh nhật metholau, chúc mẹ nó sức khỏe - hạnh phúc và may mắn ! @};-@};-@};-@};-@};-
Mọi người bắt đầu đc nghỉ tết rồi nhỉ, mềnh chỉ muốn kéo dài thời gian này ra thêm chút nữa !:D

275
0
0

Me Hai An

Hôm nay lại là ngày khuyến mại Vàng cho những ai mua để dành và làm quà tết. Nhưng ko biết có bị ghi giấy nợ ko nhỉ ...

275
0
0

Me Hai An

Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Nhà HK bán ra thời điểm hiện tại là : 3508 nhíc hơn sáng 2 giá con rồi !

99
0
0

mebutbong

Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chúc Mừng sinh Nhật Mẹ Thỏ Lau nhé .

Chúc Cậu bước sang tuổi mới với nhiều niềm vui , hạnh phúc , thành công và may mắn mới

99
0
0

mebutbong

Trả lời: Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Nhà HK bán ra thời điểm hiện tại là : 3508 nhíc hơn sáng 2 giá con rồi !
Sáng nay tớ đi ngoài đường ngó nghiêng đoạn đầu phố hàng Bạc thấy có nhà ghi 348... giật hết cả mình mẩy .
Để ý đến em này thấy nó thay đổi giật cục ý , từng giờ từng phút ................

50
0
0

oceanmb1511

Chào cả nhà nhé!
Chúc cả nhà ăn tết vui vẻ, gia đình mạnh khỏe, an khang thịnh vượng. Chúc tất cả các mẹ, các bố trong diễn đàn sẽ có một năm mới tiền vào như nước nhé!

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Em muốn cáu rồi đấy!!! Phiên bản mobile của CSTT chán quá, toàn post bài ko dc!!! Ko copy lại đề phòng là mất luôn nội dung bài chứ!!! :((
Chúc mừng SN chị Thỏ Láu nhé!!! Chúc ch luôn có sức khoẻ và hạnh phúc!!!!!
To chị HG: Hôm nay nhận nốt 18M luận văn thuê em định mua lận lưng phòng đau ốm ít G dc đấy ch nhỉ?! :) em chưa trả dc nhiều nợ, nhưng vẫn muốn giắt 1 ít phòng thân ạ!! :)
To chị Hải An: mua ở mấy cửa hàng bên KV Ngã Tư khổ có dc ko ch?! :) em chỉ mua mấy chỉ nên ko muốn đi xa!!!

275
0
0

Me Hai An

Em muốn cáu rồi đấy!!! Phiên bản mobile của CSTT chán quá, toàn post bài ko dc!!! Ko copy lại đề phòng là mất luôn nội dung bài chứ!!! :((
Chúc mừng SN chị Thỏ Láu nhé!!! Chúc ch luôn có sức khoẻ và hạnh phúc!!!!!
To chị HG: Hôm nay nhận nốt 18M luận văn thuê em định mua lận lưng phòng đau ốm ít G dc đấy ch nhỉ?! :) em chưa trả dc nhiều nợ, nhưng vẫn muốn giắt 1 ít phòng thân ạ!! :)
To chị Hải An: mua ở mấy cửa hàng bên KV Ngã Tư khổ có dc ko ch?! :) em chỉ mua mấy chỉ nên ko muốn đi xa!!!
Thu nhập từ luận văn khớ đấy nhỉ hehehe ... :)
Em mua ít thì mua ở đó cũng đc, chỉ chênh so với HT có tí ti thôi không đủ tiền xe taxi lên đó đâu. :)

62
0
0

Me Miu

Byebye cả nhà, vừa dọn dẹp phòng làm việc và chuẩn bị về nhà đây!

NĂM MƠI, CHÚC CẢ NHÀ MẠNH KHỎE, HẠNH PHÚC VÀ THÀNH CÔNG!